ฝากภาพ i-pic

❋หวยซอง - หนังสือหวย 1 กรกฏาคม 2558❋

หน้า: << < (818/1003) > >>

monica:

ร้อย  อ.มดแดง ขอบคุณเจ้าของข้อมูลครับ  tk: tk:

Thavee:

|,-l*|อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 26 มิถุนายน 2015, 20:07:58
--
อ้างจาก: Buak ที่ 26 มิถุนายน 2015, 19:06:19
--
อ้างจาก: Thavee ที่ 26 มิถุนายน 2015, 15:01:06
--
F*อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 26 มิถุนายน 2015, 14:15:26
--
อ้างจาก: ya_ni ที่ 26 มิถุนายน 2015, 13:31:55
--
อ้างจาก: Thavee ที่ 26 มิถุนายน 2015, 13:24:40
--
สวัดดีค่ะ อ.ทุกๆท่าน รบกวนขอ ร้อย 3 อาจารย์ด้วยค่ะ งวดแล้ว 1567 ขอบคุณมากค่ะ รวยๆๆๆๆจ้า s#y s#y

--

ลองย้อนกลับดูหน้า 147 นะคะว่าใช่ป่ะจ๊ะ y*> y*>

--

มันเป็นแบบนี้แร่ะ ถึงไม่อยากตอบคนที่มาถามไม่ดูไรเลย
ถามปุ๊บ จะให้ตอบเลยก็ต้องไปแชตคุยกับเพื่อน ลงไปทำสารบัญไป ไม่ประโยชน์เลย

--
ขอโทษค่ะที่รบกวนขอขอ้มูล พอดีผ่าตามาค่ะเลยไม่สามารถอ่านทุกหน้าได้ ต้องขอโทษด้วยค่ะที่รบกวน  F*

--
ไม่ได้ว่าใครนะคะ ต่อไปหากคุณรู้ว่า
คนที่มันกินเหล้าร้องเพลงเสียงดังๆ นั้น ต่อมาไม่กี่วันมันตาย
คนที่รีบเดินๆ ไปที่ไหนสักแห่งหนึ่งแล้วบังเอิญเขาเดินชนคุณ พอไม่กี่นาทีคนที่เดินชนคุณเขาตาย
คนที่โน้น นั้นนี่ ฯลฯ ต่อมาเรารู้ว่าเขาคนนั้นไกล้จะตาย คุณยังจะเกรียดเขาไหม?
ใจเย็นๆ นะคะ เป็นผู้ให้ย่อมอยู่สูงกว่าผู้รับเสมอ คุณสังเกตุดูว่าเวลาคุณให้ของใครซิ ว่ามือของเขาอยู่สูงกว่าคุณหรืออยู่ข้างล่างมือคุณ
ไม่ได้ว่าใครนะค่ะ เราก็เคยเป็น แต่ไม่รู้จะหงุดหงิดไปทำไม ดีเสียอีกนะ ที่ได้เป็นผู้ให้บ้างนะ

--

อ๋อ..ค่ะขอบคุณค่ะ ลองมาทำดูแล้วจะรู้..ไม่ได้หงุดหงิดไรมากหรอก
ที่จริงเป็นผู้ให้ มาเป็นปีแล้ว
มีสมาชิกถามมาแล้ว ตอบไปหน้า 147  เข้ามาถาม หน้า 149 ใหม่
ย้อนดูไรกันบ้างไหม สงสัย งานอื่นมีทำ ไม่ใช่มาคอยตอบคำถาม
ไปอ่านกระทู้บ้านเถ้าแก่เลย เถ้าแก่ถึงปิดกระทู้ ไม่ให้พูดไม่ให้ถาม
ท่านบ่นมา ทำอย่างกับเป็นคนรับใช้ เลยล๊อคกระทู้เสียเลย
ทำกันตรงนี้สละเวลามา ไม่ใช่จะมาบ่นมาว่าทีมงานมากมาย
คนที่สนใจในข้อมูล จะต้องติดตามตลอด เพราะเดี๋ยวดูไม่ทัน
และถ้าดูไม่ทัน ห้องหวยซอง มีสารบัญวางลิ้งให้แล้ว  

--
ต้องขอโทษทุกท่านด้วยนะค๊ะ ที่เราเข้ามาทำหั้ยมีปัญหากันเราเปนต้อหินผ่าตามาหมอห้ามใช้สายตามาก วันนึงเข้ามาอ่านได้แค่ 1-3หน้าก็มากแล้ว แต่ก่อนจะเข้ามาอ่านเองตลอด อย่ามีปัญหากันเพราะเราเลย เราขอโทษจากใจจริงค่ะ

pee_p:

ขอบคุณค่ะ

junejune:

t"* |,-l*| t"* |,-l*|

█★●amy_amy ●★█:

l|I |0Ve |0Ve จาก  hrt ชมรมคนโสดค่ะ  |0Ve |0Ve l|I

--

หน้า: << < (818/1003) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก