ฝากภาพ i-pic

❋หวยซอง - หนังสือหวย 1 กรกฏาคม 2558❋

<< < (818/1003) > >>

monica:
ร้อย  อ.มดแดง ขอบคุณเจ้าของข้อมูลครับ  tk: tk:

Thavee:
 |,-l*|อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 26 มิถุนายน 2015, 20:07:58

อ้างจาก: Buak ที่ 26 มิถุนายน 2015, 19:06:19

อ้างจาก: Thavee ที่ 26 มิถุนายน 2015, 15:01:06

F*อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 26 มิถุนายน 2015, 14:15:26

อ้างจาก: ya_ni ที่ 26 มิถุนายน 2015, 13:31:55

อ้างจาก: Thavee ที่ 26 มิถุนายน 2015, 13:24:40

สวัดดีค่ะ อ.ทุกๆท่าน รบกวนขอ ร้อย 3 อาจารย์ด้วยค่ะ งวดแล้ว 1567 ขอบคุณมากค่ะ รวยๆๆๆๆจ้า s#y s#y

ลองย้อนกลับดูหน้า 147 นะคะว่าใช่ป่ะจ๊ะ y*> y*>

มันเป็นแบบนี้แร่ะ ถึงไม่อยากตอบคนที่มาถามไม่ดูไรเลย
ถามปุ๊บ จะให้ตอบเลยก็ต้องไปแชตคุยกับเพื่อน ลงไปทำสารบัญไป ไม่ประโยชน์เลย

ขอโทษค่ะที่รบกวนขอขอ้มูล พอดีผ่าตามาค่ะเลยไม่สามารถอ่านทุกหน้าได้ ต้องขอโทษด้วยค่ะที่รบกวน  F*

ไม่ได้ว่าใครนะคะ ต่อไปหากคุณรู้ว่า
คนที่มันกินเหล้าร้องเพลงเสียงดังๆ นั้น ต่อมาไม่กี่วันมันตาย
คนที่รีบเดินๆ ไปที่ไหนสักแห่งหนึ่งแล้วบังเอิญเขาเดินชนคุณ พอไม่กี่นาทีคนที่เดินชนคุณเขาตาย
คนที่โน้น นั้นนี่ ฯลฯ ต่อมาเรารู้ว่าเขาคนนั้นไกล้จะตาย คุณยังจะเกรียดเขาไหม?
ใจเย็นๆ นะคะ เป็นผู้ให้ย่อมอยู่สูงกว่าผู้รับเสมอ คุณสังเกตุดูว่าเวลาคุณให้ของใครซิ ว่ามือของเขาอยู่สูงกว่าคุณหรืออยู่ข้างล่างมือคุณ
ไม่ได้ว่าใครนะค่ะ เราก็เคยเป็น แต่ไม่รู้จะหงุดหงิดไปทำไม ดีเสียอีกนะ ที่ได้เป็นผู้ให้บ้างนะ

อ๋อ..ค่ะขอบคุณค่ะ ลองมาทำดูแล้วจะรู้..ไม่ได้หงุดหงิดไรมากหรอก
ที่จริงเป็นผู้ให้ มาเป็นปีแล้ว
มีสมาชิกถามมาแล้ว ตอบไปหน้า 147  เข้ามาถาม หน้า 149 ใหม่
ย้อนดูไรกันบ้างไหม สงสัย งานอื่นมีทำ ไม่ใช่มาคอยตอบคำถาม
ไปอ่านกระทู้บ้านเถ้าแก่เลย เถ้าแก่ถึงปิดกระทู้ ไม่ให้พูดไม่ให้ถาม
ท่านบ่นมา ทำอย่างกับเป็นคนรับใช้ เลยล๊อคกระทู้เสียเลย
ทำกันตรงนี้สละเวลามา ไม่ใช่จะมาบ่นมาว่าทีมงานมากมาย
คนที่สนใจในข้อมูล จะต้องติดตามตลอด เพราะเดี๋ยวดูไม่ทัน
และถ้าดูไม่ทัน ห้องหวยซอง มีสารบัญวางลิ้งให้แล้ว  

ต้องขอโทษทุกท่านด้วยนะค๊ะ ที่เราเข้ามาทำหั้ยมีปัญหากันเราเปนต้อหินผ่าตามาหมอห้ามใช้สายตามาก วันนึงเข้ามาอ่านได้แค่ 1-3หน้าก็มากแล้ว แต่ก่อนจะเข้ามาอ่านเองตลอด อย่ามีปัญหากันเพราะเราเลย เราขอโทษจากใจจริงค่ะ

pee_p:
ขอบคุณค่ะ

junejune:
 t"* |,-l*| t"* |,-l*|

█★●amy_amy ●★█:

l|I |0Ve |0Ve จาก  hrt ชมรมคนโสดค่ะ  |0Ve |0Ve l|I

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader