ฝากภาพ i-pic

❋หวยซอง - หนังสือหวย 1 กันยายน 2558❋

<< < (484/932) > >>

varunnee:
      สวัสดีค่ะคุณยา   คุณดา  คุณที  วันนี้พึ่งว่างค่ะ +|p

* ญา *:
อ้างจาก: noksawang ที่ 22 สิงหาคม 2015, 15:04:20

แวะมาให้กำลังใจ อ.ทุกท่านในห้องนี้คะ  *f' *f' p*. p*. p*.

* ญา *:
อ้างจาก: varunnee ที่ 22 สิงหาคม 2015, 15:08:52

สวัสดีค่ะคุณยา   คุณดา  คุณที  วันนี้พึ่งว่างค่ะ +|p

สวัสดีคะ ขยันจังเลย ขอให้รวยๆๆนะคะ   

asakurakyo:
สรุป เลขท้าย 2ตัว

ขอบพระคุณสำหรับข้อมูลทุกๆอาจารย์และเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านค๊าฟฟ

เป็นแค่แนวทางการวิเคราะห์ของผมค๊าฟฟฟ

วิเคราะห์รูปแบบใหม่ ส่วนอันเก่ายังเก็บไว้อยู่คร๊าฟฟ ee* ee*

P" P" ''t' ''t'

* ญา *:
อ้างจาก: asakurakyo ที่ 22 สิงหาคม 2015, 15:23:07

สรุป เลขท้าย 2ตัว

ขอบพระคุณสำหรับข้อมูลทุกๆอาจารย์และเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านค๊าฟฟ

เป็นแค่แนวทางการวิเคราะห์ของผมค๊าฟฟฟ

วิเคราะห์รูปแบบใหม่ ส่วนอันเก่ายังเก็บไว้อยู่คร๊าฟฟ ee* ee*

P" P" ''t' ''t'

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader