ฝากภาพ i-pic

1/9/58/บ้านผู้ใหญ่ใจดี.&.บ้านไทดำ.สบายๆสไตล์.มล.v999.&.ม้ง.2013.ร่วมพลังสู้ต่อไป

หน้า: << < (71/241) > >>

❤❤.มลV999.❤❤:

--

--

--

--

--

--

--

--

--

http://www.youtube.com/v/CyULlcnIbIk?version=2&amp;hl=th_TH&amp;clor1=F9B7FF&amp;color2= D462FF&amp;border=&autoplay=1&loop=1

--

--

สองตัวบน

--

--

--
สวัสดีค่ะสมาชิกที่ติดตามชม และท่านที่เข้ามาทักทายทุกท่านค่ะ
การกลับมาอีกครั้ง ของบ้านผู้ใหญ่ใจดี
ที่ห่างหายไปนาน แต่ใจยังอยู่ในเว็บท่าน.อภิโชคเสมอมา

--
มล.v999 ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม และเติมพลังใจให้กันค่ะ
ข้อมูลทุกข้อมูลของบ้านผู้ใหญ่ใจดี ทั้งเลขเด่น และสูตรเด่น สูตรดับที่วางไว้
บางงวดสูตรเด่น และสูตรดับ อาจจะไม่เด่นจริง และไม่ดับจริง
โอกาศมีหลุดหรือผิดพลาด ซึ่งเกิดขึ้นได้เสมอ
ดับเจอเด่น ขอให้เลือกเด่นไว้ก่อน ส่วนดับก็ซื้อน้อยๆๆติดกันไว้บ้างก็ดีค่ะ
เพราะไม่มีใครสามารถทราบหรือรู้ ล่วงหน้าว่าเลขจะออกตัวไหน
--

สูตรดับโปรดเลือกใช้อย่างระมัดระวังนะคะ
และสูตรเด่นโปรดเทียบเคียงกับอาจารย์ท่านอื่นๆ เพื่อการเสี่ยงโชคที่ปลอดภัยค่ะ
ทั้งนี้ ทั้งนั้น บ้านผู้ใหญ่ใจดี หวังเป็นอย่างยิ่งว่า...
ข้อมูลทุกข้อมูลของ ผู้ใหญ่ใจดี จะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกที่เข้ามาชมค่ะ
ขอให้โชคดีกันทั่วหน้า ขอบคุณที่แวะมาทักทายกันค่ะ
  lI| T|. ขอบคุณมากค่ะ T|. lI|
--

--

--

--

ขอให้โชคดีกันทั่วหน้า.ขอบคุณที่แวะมาทักทาย กันไม่ขาดหาย
ขอขอบคุณมากมาย
 T|. (((น่ะค่ะ<<&>>น่ะครับ))) T|.
--

หน้า: << < (71/241) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก