ฝากภาพ i-pic

ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกๆ ท่านค่ะ งวด 16/09/2558

หน้า: << < (44/415) > >>

asoke:

♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์อุปถัมภ์~ SUPER VIP62-16Aug19~ รองผู้อำนวยการบอร์ด
Diamond Hero 9
*

พลังน้ำใจ: 153338
[คลิกขอบคุณ]

+|p

|il |il |il

r|| r|| r||

saeng25:

ขออนุญาตแบ่งปันข้อมูลครับ
ดับ รสน. เครดิต อ.นะโมพุทธธายะ  ปี 58 
สูตรที่ 1.      สูตรที่ 2.       ออก          ผล     
ดับ             ดับ
8              8              351         ดับสนิท         
9              1              357         ดับสนิท
5              9              864         ดับสนิท
8              9              237         ดับสนิท
8              6              151         ดับสนิท
3              9              704         ดับสนิท
3              8              260         ดับสนิท
5              9              466         ดับสนิท
9              7              421         ดับสนิท
2              2              881         ดับสนิท
6              6              742         ดับสนิท
8              6              049         ดับสนิท
3              6              507         ดับสนิท
5              9              677         ดับสนิท
4              0              363         ดับสนิท
3              3              094         ดับสนิท
9              1              xxx         XXX
ขอขอบคุณเจ้าของข้อมูลและแหล่งที่มาครับ tk: tk: tk:

LOWy:

ขอหน้าปกหวยล็อต หน่อยครับ ขอบคุณครับ

TON-BAITAN:

+|p ขอบคุณทุกๆข้อมูลครับคุณพริม ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

K-A-K:

]|[ สวัสดีครับ คุณพริม  +|p hrt ครับ และขอขอบคุณมากครับ ที่กรุณาเสียสละเวลารวบรวมข้อมูลดี ๆ มอบให้กับสมาชิกได้ติดตามตลอดมา ขอให้ คุณพริม และ คณะผู้ร่วมงาน ตลอดจนครอบครัวของทุก ๆ ท่าน จงมีความสุข ความเจริญ คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถณา   ]|[

หน้า: << < (44/415) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก