ฝากภาพ i-pic
❋หวยซอง - หนังสือหวย 1 ตุลาคม 2558❋
<< < (283/729) > >>
* ญา *:
อ้างจาก: อ๊อด นครนนท์ ที่ 20 กันยายน 2015, 07:33:48

+|p hrt l|I >.'|

i|I li* i|I
ขอให้มีความสุขทั้งวันนะค่ะ

* ญา *:
อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 20 กันยายน 2015, 07:11:09

i|I li* i|I
ขอให้มีความสุขทั้งวันนะค่ะ

Joyking01:
ขอบคุณค่ะสำหรับข้อมูล
หนุ่มสุพรรณ:
อ้างจาก: ophas ที่ 20 กันยายน 2015, 10:19:11

อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 19 กันยายน 2015, 22:07:53

อ้างจาก: ophas ที่ 19 กันยายน 2015, 21:46:06

รอซอง vip อ.หนึ่งเดียวครับ

ข้อมูล อจ. หนึ่ง มีเยอะเลยค่ะ เอาตัวใหนคะ
เพราะบางข้อมูล อจ.หนุ่มสุพรรณ เอามาลงบ้างแล้วค่ะ

รับทราบครับ เดี๋ยวเคลียร์ให้แล้วกันนะครับ
บางที่เจ้าของข้อมูลเขายังไม่ลง เขาอาจจะดูฤกษ์ดูยามอยู่นะครับ
ผมไม่สามารถไปงัดปากเจ้าข้อมูลมาลงให้ได้นะครับ อะไรที่รอได้ก็สมควร
น่าจะรอบ้างนะครับ บางที่หวยออกยังไม่ถึงสามวันจะเอาข้อมูลนี้ข้อมูลนั้น
คนที่เอาข้อมูลมาลง ส่วนมากถ้าไม่จิ๊กเขาก็ขโมยก็อปปี้เอาข้อมูลมาลงให้
มีทั้งโดนด่าแถมดีดออกจากกลุ่มก็ยังมีบ้างนะครับ อย่าเรียกร้องเหมือนเด็กๆ
เลยนะครับ คนที่เอาข้อมูลมาลงให้หัวใจสุดๆแล้วนะครับ

หนุ่มสุพรรณ:

ขอบคุณเจ้าของข้อมูลที่แบ่งปันด้วยนะครับ
เครดิต อจ.Nong Nahai เจ้าของข้อมูลครับ

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader