ฝากภาพ i-pic

❋หวยซอง - หนังสือหวย 1 ตุลาคม 2558❋

หน้า: << < (608/729) > >>

patta1234:

อ้างจาก: syy19 ที่ 24 กันยายน 2015, 23:15:25
--
สิบหน่วยบนรวมยอด

58 =×××

งวดนี้มีสองตัวค่ะ

--

ใครรู้ สิบหน่วยบนรวมยอด เอามาจากหนังสือรวมยอดหน้าไหนบ้าง ครับ

panom48:

|il

nom19:

สวัสดีวัยจันทร์ จร้าทุกๆคน

varunnee:

สวัสดีค่ะคุณดา   ฝนตกไหมคะ     +|p

pukarn:

]|[ สวัสดีทุกท่านครับ...
            ใกล้ถึงวันสอบแล้ว/ดูตำรากันไปถึงใหนแล้วครับ...
            มาดู"รสน.มาได้ 1ตัว หรือไม่มา"จะผ่านมั้ย..
              เชิญเลือก..จ้า.

หน้า: << < (608/729) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก