ฝากภาพ i-pic
❋หวยซอง - หนังสือหวย 1 พฤศจิกายน 2558❋
<< < (177/687) > >>
•❤ yada •❤:
ชุดดับร้อย+ดับสิบ+ดับหน่วย

ชุดดับร้อย  ด้วยสถิติ  141   งวด ยังไม่ผิด    ดับ  4
  ชุดดับสิบ   ด้วยสถิติ   189  งวด ยังไม่ผิด    ดับ  8
  ชุดหน่วย   ด้วยสถิติ   148  งวด ยังไม่ผิด    ดับ  9

Ballbon:
อ้างจาก: Tee1 ที่ 16 ตุลาคม 2015, 20:56:24

อ้างจาก: Ballbon ที่ 16 ตุลาคม 2015, 20:49:41

r"| r"| r"| r"| r"|

ฝันดีครับ J|[ hrt

t"* t"*
♥♥ตังค์ su มา♥♥:
หนึ่งกำลังใจยามค่ำคืนค่ะ
มีความสุขทุก ๆช่วงเวลาพักผ่อนนะคะ
 +|p F* y|m hrt
resor:
อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 19 ตุลาคม 2015, 21:11:22

ชุดดับร้อย+ดับสิบ+ดับหน่วย

ชุดดับร้อย  ด้วยสถิติ  141   งวด ยังไม่ผิด    ดับ  4
  ชุดดับสิบ   ด้วยสถิติ   189  งวด ยังไม่ผิด    ดับ  8
  ชุดหน่วย   ด้วยสถิติ   148  งวด ยังไม่ผิด    ดับ  9

ขอบคุณ มากๆนะค่ะ คุณyada
 'J|L 'J|L 'J|L 'J|L 'J|L
Tee1:
อ้างจาก: ♥♥ตังค์ su มา♥♥ ที่ 19 ตุลาคม 2015, 21:20:55

หนึ่งกำลังใจยามค่ำคืนค่ะ
มีความสุขทุก ๆช่วงเวลาพักผ่อนนะคะ
 +|p F* y|m hrt

ฝันดีครับ

J|[ J|[
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader