ฝากภาพ i-pic
$$$ รวมพลังคิด พิชิตตัวเลข $$$ >> ประจำงวดวันที่ 1 / 11 / 2558
<< < (87/394) > >>
ป้าบัวผัน:
อ้างจาก: - Hippo - ที่ 19 ตุลาคม 2015, 12:05:11

อ้างจาก: - Hippo - ที่ 16 ตุลาคม 2015, 19:05:18

l|I l|I l|I l|I

ห้องนี้เปิดขึ้นด้วยความตั้งใจที่จะแชร์แบ่งปันข้อมูลตัวเลขและสูตรต่างๆ
เพื่อประกอบการตัดสินใจในการซื้อ สลากกินแบ่งรัฐบาล เท่านั้น
และทางเราไม่สามารถบอกได้ว่าเลขจะออกอะไรทุกอย่างคือการคำนวน
โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชมข้อมูลนะครับ
**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**
หากเพื่อนๆท่านใด มีข้อมูลตัวเลข สูตร อยากร่วมแบ่งปัน
เพื่อนๆสามารถร่วมแบ่งปันได้เลยนะครับ ทางเรายินดีมากๆครับ
**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**-**
และที่สำคัญอยากให้เพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านมองห้องนี้เสมือนอีก 1 ครอบครัว
ของท่าน ที่ทุกๆคน คือญาติ คือเพือน คือพี่ คือน้อง คอยดูแลซึ่งกันและกันนะครับ
สุดท้ายนี้ขอให้ทุกๆท่านมีโชคมีลาภไม่ขาดสายนะครับ

:) ปล.ส่วนตัวผมเองถ้าไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายต้องขออภัยด้วยนะครับติดภารกิจครับ

สวัสดีค่ะ คนที่หล่อที่สุดในบ้านของเรา
ป้าบัวผัน:
อ้างจาก: saeng25 ที่ 18 ตุลาคม 2015, 07:36:08

สุดหวาดเสียวกับเลข 9 จริงจริง
เด่น รสน.1      6789     มี 9
เด่น รสน.3      7890     มี 9
เด่น รสน.4      6789     มี 9
เด่น รสน.5      9012     มี 9
ระบบเลเซอร์      5429    มี 9
2 มา 1 ชุด1.   90        มี 9
2 มา 1 ชุด2.   94        มี 9
หนุ่มเมืองเลย     90        มี 9
สถิติเดินดีระดับ 4 ดาวทุกข้อมูล
ดับท่านอ๋อง 9 จะดับอยู่ไหมหนอ?  

เอาแค่เด่น 4 ตัวชน 7-8-9 แล้วถ้า 9 ไม่มา อะไรจะเกิดขึ้น
ก็แค่เอา 7-8 จับคู่  5-4-2  
- Hippo -:
r"| r"| r"|

http://www.youtube.com/v/wrHBuaQhrNQ?version=2&amp;hl=th_TH&amp;color1=cccfff&amp;color2=cccfff&amp;border=&autoplay=1&loop=1

<*)|| <*)|| <*)|| <*)|| <*)||

- Hippo -:
อ้างจาก: ป้าบัวผัน ที่ 19 ตุลาคม 2015, 12:05:59

อ้างจาก: - Hippo - ที่ 19 ตุลาคม 2015, 12:05:11

อ้างจาก: - Hippo - ที่ 16 ตุลาคม 2015, 19:05:18

l|I l|I l|I l|I

ห้องนี้เปิดขึ้นด้วยความตั้งใจที่จะแชร์แบ่งปันข้อมูลตัวเลขและสูตรต่างๆ
เพื่อประกอบการตัดสินใจในการซื้อ สลากกินแบ่งรัฐบาล เท่านั้น
และทางเราไม่สามารถบอกได้ว่าเลขจะออกอะไรทุกอย่างคือการคำนวน
โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชมข้อมูลนะครับ
หากเพื่อนๆท่านใด มีข้อมูลตัวเลข สูตร อยากร่วมแบ่งปัน
เพื่อนๆสามารถร่วมแบ่งปันได้เลยนะครับ ทางเรายินดีมากๆครับ
และที่สำคัญอยากให้เพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านมองห้องนี้เสมือนอีก 1 ครอบครัว
ของท่าน ที่ทุกๆคน คือญาติ คือเพือน คือพี่ คือน้อง คอยดูแลซึ่งกันและกันนะครับ
สุดท้ายนี้ขอให้ทุกๆท่านมีโชคมีลาภไม่ขาดสายนะครับ

:) ปล.ส่วนตัวผมเองถ้าไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายต้องขออภัยด้วยนะครับติดภารกิจครับ

สวัสดีค่ะ คนที่หล่อที่สุดในบ้านของเรา

>.o/ >.o/ >.o/  ปากหวานแบบนี้อยากได้อะไรจ๊ะ...อาจารย์ป้า!!!
- Hippo -:
เด่นบน"คนเมืองกรุง" ( NUMBER THREE )

>> 124 <<  ออก 094
>> 124 <<  ออก 148
>> 568 <<  ออก 825
>> 568 <<  ออก 630
>> 568 <<  ออก $$$

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader