ฝากภาพ i-pic

ข้อมูลเลขเด่นบน-ล่างจากแดนใต้-นครศรีปะทะสุราษ งวด 16/11/58

(1/85) > >>

2547:
 s#y s#y s#y s#y s#y s#y s#yข้อมูลเลขเด่นบนจากเด็กเมืองคอน 4-8 ปะทะ 0-9 จากพูนพิน-เด็กสุราษ     s#y s#y s#y s#y s#y s#y s#y  

y|m  ขออนุญาตคุณ2547 ใส่วันเดือนปีประจำงวดให้นะค่ะ

2547:
 r"| r"| r"| r"| r"|ประกบได้คู่. 4-0/4-9/8-0/8-9ใครมี- เลขในใจเอามาประกบได้เลยคะ/มาแน่นอนคะ r|| r|| r|| r|| r|| r|| r|| r||

2547:
 |il |il |il |ilถ้ากําลังใจดีหนูจะเอาข้อมูลมาโพสให้ดูตลอดคะ-และใครอยากได้เลขเด่นล่างขอเสียงหน่อยคะอย่าลงทุนมากนะคะ-เศรษกิจไม่ค่อยดีอยู่คะ/เอาแค่ค่าขนมก็พอนะคะ |il |il |il |il |il |il

jj.ice:
 +|p |,-l*| t:: l'! l'!

varunnee:
     รอชมเด่นล่างค่ะ g|"

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader