ฝากภาพ i-pic

❋หวยซอง - หนังสือหวย 1 ธันวาคม 2558❋

หน้า: << < (190/664) > >>

หนุ่มสุพรรณ:

ขอบคุณเจ้าของข้อมูลที่แบ่งปันด้วยนะครับ
เครดิต อจ.สุริยะ คนขั้นเทพ  เจ้าของข้อมูลครับ
--

•❤ yada •❤:

อ้างจาก: nuttisanya2 ที่ 19 พฤศจิกายน 2015, 16:03:36
--
คุณ ยาดา. 3.1 ชอบบ้างมัย_เลือก Please

--
[/size][/b]

ชอบค่ะ ชอบทั้ง 2 ตัวค่ะ 3 อาจมีได้ ทั้ง บน-ล่าง
1-3  ล่าง จัดไปค่ะ

•❤ yada •❤:

อ้างจาก: nuttisanya2 ที่ 19 พฤศจิกายน 2015, 15:58:57
--
โดนไปสองงวดแล้ว ตอนนี้เงียบก่อน มาเทียวระยองดิ 55555

--

'f 'f

หนุ่มสุพรรณ:

ขอบคุณเจ้าของข้อมูลที่แบ่งปันด้วยนะครับ
เครดิต อจ.Moo ก้านธูป เจ้าของข้อมูลครับ
--

•❤ yada •❤:

อ้างจาก: nuttisanya2 ที่ 19 พฤศจิกายน 2015, 15:57:32
--
Attn:chun. Yada.  มาสีหมอก หาไม่เจอครับ

--

ยังไม่ลงหนังสือ ทุกเล่มค่ะ

หน้า: << < (190/664) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก