ฝากภาพ i-pic

ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกๆ ท่านค่ะ งวด 17/12/2558

<< < (223/428) > >>

tabua:
อ้างจาก: เค ที่ 08 ธันวาคม 2015, 16:09:10

อ้างจาก: ♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥ ที่ 08 ธันวาคม 2015, 15:53:08

อ้างจาก: tootoo ที่ 08 ธันวาคม 2015, 14:56:03

ขอบคุณ ป้าบัว และคุณพริม มากๆๆทุกข้อมูลไปตามหาคุณพริมที่ .biz ไม่เจออ่อนใจไม่ทราบว่ามาเปิดกระทู้ใหม่ท่ีนี่เพิ่งมาเจอวันนี้ดีใจมาก l|I |il t"*

ขอบคุณค่ะที่ติดตาม พริมอยู่ที่นี่ประจำค่ะ
ที่บ้านบิซ พริมไม่ได้วางข้อมูลเองแล้วค่ะ เพราะทำไม่ไหว เปิดหน้าต่างเพื่อลงข้อมูลทีเดียว 6-7 หน้าต่าง เลื่อนไปเลื่อนมาตามันจะลาย ข้อมูลก็มักจะลงผิดประจำ ด้วยความรีบร้อน ใจไม่นิ่ง ไม่สงบ ถึงแม้ว่าห้องรวมคนเก่งจะไม่ได้ทำแล้วก็ตาม แต่งานข้อมูลในห้องข่าวเพิ่มมากขึ้น ไม่เคยได้หยุดพัก สุขภาพทางสายตาก็ไม่ดี และแขนที่เคยปวดจนถึงชาไปถึงหัวไหล่ กลับมาถามหาอีกครั้ง ก็ต้องขอหยุด และต้องขออภัยต่อน้องเคน คุณเคอีกครั้งที่เคยบอกกล่าวไว้ว่าจะทำให้ดีที่สุดแต่ท้ายแล้วก็ทำไม่ได้ด้วยนะค่ะ

อย่าเพิ่งอ่อนใจ...ใจอ่อนครับ...ไม่เป็นไรครับคุณพริมขอบคุณสิ่งดีๆที่มอบให้แก่กันครับ
สำหรับข้อมูลของคุณพริมและป้าบัวผันเพื่อเป็นการแบ่งเบาภาระของคุณพริมและป้าบัวผัน
ผมขออนุญาตก๊อบปี้ไปวางให้สมาชิกได้ชมนะครับป้าบัวผันผมขออนุญาตเรียบร้อยแล้วครับ
เลยถือโอกาสนี้ขออนุญาตบอกคุณพริมด้วยเลยครับ....และก็จัดการเกือบหมด....แย้ววววว

|il *f' ee*

P" "สำหรับผู้ให้ s#y

jam_uad:

♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥:
อ้างจาก: LEE2515 ที่ 08 ธันวาคม 2015, 16:05:57

อ้างจาก: ♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥ ที่ 01 ธันวาคม 2015, 22:27:18

เรียนถาม อ.พริม ครับ ตรง 03 เป็น0หรือ3ครับ

เป็นทั้ง 0 และ 3 ค่ะ
ข้อมูลเพชรตาแมว งวด 17/12/58 = 529036

อ้างจาก: เค ที่ 08 ธันวาคม 2015, 16:09:10

อ้างจาก: ♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥ ที่ 08 ธันวาคม 2015, 15:53:08

อ้างจาก: tootoo ที่ 08 ธันวาคม 2015, 14:56:03

ขอบคุณ ป้าบัว และคุณพริม มากๆๆทุกข้อมูลไปตามหาคุณพริมที่ .biz ไม่เจออ่อนใจไม่ทราบว่ามาเปิดกระทู้ใหม่ท่ีนี่เพิ่งมาเจอวันนี้ดีใจมาก l|I |il t"*

ขอบคุณค่ะที่ติดตาม พริมอยู่ที่นี่ประจำค่ะ
ที่บ้านบิซ พริมไม่ได้วางข้อมูลเองแล้วค่ะ เพราะทำไม่ไหว เปิดหน้าต่างเพื่อลงข้อมูลทีเดียว 6-7 หน้าต่าง เลื่อนไปเลื่อนมาตามันจะลาย ข้อมูลก็มักจะลงผิดประจำ ด้วยความรีบร้อน ใจไม่นิ่ง ไม่สงบ ถึงแม้ว่าห้องรวมคนเก่งจะไม่ได้ทำแล้วก็ตาม แต่งานข้อมูลในห้องข่าวเพิ่มมากขึ้น ไม่เคยได้หยุดพัก สุขภาพทางสายตาก็ไม่ดี และแขนที่เคยปวดจนถึงชาไปถึงหัวไหล่ กลับมาถามหาอีกครั้ง ก็ต้องขอหยุด และต้องขออภัยต่อน้องเคน คุณเคอีกครั้งที่เคยบอกกล่าวไว้ว่าจะทำให้ดีที่สุดแต่ท้ายแล้วก็ทำไม่ได้ด้วยนะค่ะ

อย่าเพิ่งอ่อนใจ...ใจอ่อนครับ...ไม่เป็นไรครับคุณพริมขอบคุณสิ่งดีๆที่มอบให้แก่กันครับ
สำหรับข้อมูลของคุณพริมและป้าบัวผันเพื่อเป็นการแบ่งเบาภาระของคุณพริมและป้าบัวผัน
ผมขออนุญาตก๊อบปี้ไปวางให้สมาชิกได้ชมนะครับป้าบัวผันผมขออนุญาตเรียบร้อยแล้วครับ
เลยถือโอกาสนี้ขออนุญาตบอกคุณพริมด้วยเลยครับ....และก็จัดการเกือบหมด....แย้ววววว

|il *f' ee*

hrt
ขอบคุณมากๆ นะค่ะที่เข้าใจกัน
สำหรับข้อมูลที่ทำออกมา ยินดีสำหรับทุกๆ การแบ่งปันเสมอ
แหล่งข้อมูลไหนๆ ที่ต้องการนำออกไปให้กับสมาชิกของท่าน ขอเชิญนำออกไปได้ โดยมิต้องขออนุญาตนะค่ะ
ขอเพียงอย่างเดียว อย่าลบโลโก้เว็บ หรือสัญลักษณ์ใดๆ ที่ได้ทำไว้เท่านั้นค่ะ

http://www.youtube.com/v/fS1wLTOGu5A?version=2&amp;hl=th_TH&amp;color1=FF0000&amp;color2=EEEEEE&amp;border=&autoplay=1&loop=1

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader