ฝากภาพ i-pic
เลขเด่นบน-ล่าง เด็กนครศรีปะทะสุราษ 30/12/58 รักพ่อมากๆๆคะตลอดไป
<< < (676/679) > >>
see599:
อ้างจาก: กวาง1516 ที่ 03 มกราคม 2016, 17:01:45

อ้างจาก: 2547 ที่ 03 มกราคม 2016, 08:47:33

อ้างจาก: 2547 ที่ 03 มกราคม 2016, 08:27:21

|il |il |il |il |il |il |il |ilหนูไม่โพสแล้วนะคะ-รอมีตําแหน่งอ.กับเขาก่อนแล้วค่อยคุยกันใหม่คะ-เดียวจะทําให้เขาอิจฉาอีก-ขอเป็นผู้ดูและตอบกระทู้ไปยามว่างๆดีกว่าคะ-อ.ที่มาขอเลขเด่นสุราษ-และนครศรีไม่ต้องขอมาหรอกคะ-คุณเป็นถึงอ.จารจะมาขอหนูทําไมคะ-หนูแค่เด็กบ้านๆๆๆคะแต่เผอิญมีที่เด็ดมากหน่อยคะ555 |il |il |il |il |il |il |il |il |il |il |il    สําหรับน้องทั้ง3คนพี่สาวขอขอบใจมากที่มาลงเพลงให้นะ-แต่ตอนนี้เราก็มาเป็นผู้ดูที่ดีนะกันจะได้สบายใจทุกฝ่ายคะ- สําหรับข้อความหลังบ้านถ้าเวลาหนูมีก็จะมาตอบนะคะ-สําหรับมนุษย์ที่สมัครหลายชื่อคงไม่ต้องรอตอบนะ-จะตอบสําหรับคนที่ให้ใจและให้กําลังใจจริงๆๆคะ-โชคดีปีใหม่ทุกๆๆๆคนนะคะ-ขอให้รวยๆๆๆๆๆ |il |il |il |il |il |il |il |il |il |il |il    

'J|L สวัสดีค่ะพี่สาวคนเก่งน้องเคารพในการตัดสินใจของพี่
 พี่มีเหตุผล และเพื่อความสบายใจของพี่ ไปไหนไปกันค่ะ #/\  l|I
 r"| r"| r"| r"| |il |il |il #/\ #/\ #/\
[/quoแ

ล้วเราจะไปใหนดีหล่ะที่นี้
see599:
ตกใจทำอะไรไม่ถูก
s3500:
 s#y t::
k/k:
ขอเป็นกำัลังใจให้พี่สาวนะคะ....แอบหวังอยู่ว่าพี่สาวจะกลับมาแบ่งปันข้อมูลให้กับคนรอคอย...
แต่ก็เคารพการตัดสินใจของพี่สาวคนนี้ที่มีจิตเป็นผู้ให้มาตลอด...ของสิ่งศักดิ์สิทธิ์จงคุ้มครองพี่สาวและมอบกำลังใจให้แก่พี่สาวด้วยเทอญ
pizira:
ขอเป็นกำลังใจให้คะ G' G' G' G'
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader