ฝากภาพ i-pic

❋หวยซอง - หนังสือหวย 17 มกราคม 2559❋

หน้า: << < (342/792) > >>

หนุ่มสุพรรณ:

เรียน ผู้เกี่ยวข้อง
ทำไม เข้า Apichokeonline.com ไม่ได้
สมาชิกห้องทั่วไปและห้อง VIP ใช้ชื่อ run2501 ฝากถามมาครับ
ยังไงช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะครับ
--

Joai:

ขอบคุณทุกๆข้อมูลค่ะ
ขอให้รวยๆๆจร้า
 'J|L

pukarn:

อ้างจาก: pukarn ที่ 05 มกราคม 2016, 11:31:50
--
]|[ สวัสดีทุกท่านครับ...

--
]|[ สวัสดีทุกท่านครับ...
เป็นอย่างไรบ้างครับ...ชุดใหม่5ตัว บังคับหลักมีโอกาสจะเดินมั้ยครับ...
วันนี้ดูชุดใหม่อีกชุด เหลือ3ตัว บังคับหลัก ขอให้เดินดีต่อไปนะครับ..

kimjijang2324:

--

pukarn:

]|[ สวัสดีครับ...

หน้า: << < (342/792) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก