ฝากภาพ i-pic
❋หวยซอง - หนังสือหวย 17 มกราคม 2559❋
<< < (343/792) > >>
Vee1:
 g|" g|" +|p
•❤ yada •❤:
อ้างจาก: หนุ่มสุพรรณ ที่ 06 มกราคม 2016, 10:05:05

เรียน ผู้เกี่ยวข้อง
ทำไม เข้า Apichokeonline.com ไม่ได้
สมาชิกห้องทั่วไปและห้อง VIP ใช้ชื่อ run2501 ฝากถามมาครับ
ยังไงช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะครับ

เมื่อวาน มีปัญหาในการเข้าเวปหน่อยค่ะ เนื่องจากเป็นที่ระบบ ของบ้านใหญ่เอง ในเครือเข้าได้ปกติ ตรวจดูแล้ว บางท่านก็เข้าได้ เพราะคนละพื้นที่กัน หรืออาจพื้นที่เดียวกันเข้าได้ แต่ก็ได้บ้าง ไม่ได้บ้าง อาจเป็นช่วงไม่เจอที่ระบบเป็น แต่..จะสามารถ ทยอยกันเข้าได้เป็นปกติเหมือนดิม และกลับสู่ปกติค่ะ สมาชิกที่ยังเข้าไม่ได้ ลองดูใหม่นะคะ
pukarn:
 ]|[ มาดู"ตาราง สน.12ชุด"งวดก่อนผ่านทุกชุด-เหลือเชื่อครับ/งวดนี้ระวังต้องมีผิดบ้างละครับ.

lotus4112:
r|| "*
kimjijang2324:

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader