ฝากภาพ i-pic
❋หวยซอง - หนังสือหวย 16 มีนาคม 2559❋
<< < (102/653) > >>
•❤ yada •❤:
อ้างจาก: สุวีร์ ที่ 03 มีนาคม 2016, 06:53:46

อ้างจาก: kuykam ที่ 02 มีนาคม 2016, 22:23:10

อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 02 มีนาคม 2016, 21:47:01

หน้าปก .ส.นิคม

ปก   ส.นิคม     เด่น   0-  3     
      แต่  ผังเลข        ดับ  0         
              เด่นเหลือ      3         
      ข้อมูล  นกตาทิพย์  เด่น   3  เช่นกัน  r|| r|| r|| r|| r|| r|| r||

สรุปแล้วนกตาทิพย์ให้เด่นอะไรแน่ครับ

•❤ yada •❤:

ชุดดับร้อย+ดับสิบ+ดับหน่วย

ดับร้อย     ด้วยสถิติ    151   งวด   ผิด 1 งวด    ดับ  1
ดับสิบ       ด้วยสถิติ    198   งวด   ยังไม่ผิด     ดับ  0
ดับหน่วย    ด้วยสถิติ    157   งวด   ผิด 1 งวด  ดับ  8

•❤ yada •❤:
ดับสิบล่าง 3 ตัว

ชุดดับสิบล่าง ด้วยสถิติ 68 งวด ผิด 2 งวด   ดับ  256

หลักสิบล่าง ด้วยสถิติ 68 งวด  จะเหลือเลข   0134789
มาลุ้นกันค่ะ ขอให้สูตรเดินต่อนะคะ ติดตามนะคะ    ee*

888~มีน~888:
tk: tk: tk: tk:

l'! l'! l'! l'! l'! l'! l'! l'! l'!

•❤ yada •❤:

ดับสิบบน ขอเพิ่มเติม อีก 9 ชุดค่ะ
มีบางสูตรที่เคยผิด คัดสูตรผิดออกนะคะ
ถ้าสูตรเดินดี จะเหลือสิบบน ในชุดนี้ 0289

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader