ฝากภาพ i-pic

❋หวยซอง - หนังสือหวย 1 เมษายน 2559❋

หน้า: << < (254/667) > >>

* ญา *:

อ้างจาก: ♥♥ตังค์ su มา♥♥ ที่ 21 มีนาคม 2016, 15:19:36
--
อ้างจาก: webmaster ที่ 09 เมษายน 2012, 00:37:44
--
ระบบการบริหารงานเว็บอภิโชค

1.  Administrator (แอดมิน)    
     1.1 ประธานที่ปรึกษา
2.  Webmaster
3.  รองWebmaster
4.  ผู้ช่วยWebmaster
5.  ผู้อำนวยการ (ผอ.)
     5.1 ผู้อำนวยการบอร์ด (ผอ.บอร์ด)
     5.2 ผู้อำนวยการประชาสัมพันธ์
     5.3 ผู้อำนวยการฝ่ายตรวจการ
6.  รองผู้อำนวยการ (รอง ผอ.)
     6.1 รองผู้อำนวยการบอร์ด (รอง ผอ.บอร์ด)
     6.2 รองผู้อำนวยการประชาสัมพันธ์
     6.3 รองผู้อำนวยการฝ่ายตรวจการ
7.  ผู้ช่วยผู้อำนวยการ ผู้ช่วย ผอ.)
     7.1 ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด  (ผู้ช่วย ผอ.บอร์ด)
     7.2 ผู้ช่วยผู้อำนวยการประชาสัมพันธ์
     7.3 ผู้ตรวจการใหญ่
8.  ระดับหัวหน้า
     8.1 ผู้ดูแลบอร์ด          
     8.2 ผู้ตรวจการ    
     8.3 Senior Public Relation (หัวหน้าPublic Relation)
     8.4 หัวหน้าโฆษก - หัวหน้าสื่อสารมวลชน
     8.5 แม่บ้านไซเบอร์
9.  รองหัวหน้า
     9.1 Junior Public Relation (รองหัวหน้าPublic Relation)
     9.2 รองหัวหน้าโฆษก - รองหัวหน้าสื่อสารมวลชน
     9.3 รองผู้ตรวจการ
10. ระดับผู้ช่วยหัวหน้า
     10.1 ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด                      
     10.2 ผู้ช่วยผู้ตรวจการ
     10.3 Public Relation
     10.4 โฆษก - สื่อสารมวลชน
11. ระดับผู้ปฏิบัติงาน
     11.1 ผู้ช่วยประชาสัมพันธ์
     11.2 ผู้ช่วยโฆษกสำนักเว็บใหญ๋ - ผู้ช่วยสื่อสารมวลชน

Administrator
   21.1.2558

--

--

ขออนุญาตท่านเจ้าของกระทู้ประชาสัมพันธ์
ระบบการบริหารงานเว็บอภิโชคค่ะ
ขอบคุณมากนะคะ
 l'! l'! l'!

--

--

.
+|p JlL'
--

วิน @ วิน:

--

ขอบคุณเจ้าของข้อมูลและแหล่งที่มาด้วยค่ะ
--

vln  ย้อนกลับมาใหม่อย่างไว....เห็นตะเองชอบ...ฝากแปะ      >.o/ 
--

วิน @ วิน:

อ้างจาก: ya_ni ที่ 21 มีนาคม 2016, 15:42:14
--

--

'J|L  ขอบคุณ อจ.ป้าบัวมากค่ะ
--

--

w|i w|i w|i

--

ขอบคุณอ.ป้าบัวค่ะ
มีลุ้นรวยแย้ว..ขุ่นเพื่อน...

r"| r"| r"|

--

* ญา *:

อ้างจาก: วิน @ วิน ที่ 21 มีนาคม 2016, 15:48:23
--
อ้างจาก: ya_ni ที่ 21 มีนาคม 2016, 15:39:14
--
อ้างจาก: วิน @ วิน ที่ 21 มีนาคม 2016, 15:22:05
--
อ้างจาก: ya_ni ที่ 21 มีนาคม 2016, 15:05:45
--
อ้างจาก: ploy2 ที่ 21 มีนาคม 2016, 10:38:25
--
'สวัสดีค่ะ ขอร่วมแจม..ตัวเลขด้วยคนนะคะ.... ในนาม ..wawana ค่ะ..
หยุดคิด 2 ปีกว่าแล้วค่ะ ตอนนี้อยากลอง...มีใครจำ wa ได้ป่าวคะ...คิดถึง..

--

สวัสดีค่ะ  ขอบคุณค่ะ ยินดีต้อนรับนะคะ มีข้อมูลอะไรแชร์ร่วมแบ่งปันได้ค่ะ  เพื่อนเป็นแนวทางอีกทางหนึ่งสำหรับสมาชิกค่ะ

.
+|p JlL'
--

--

มีอะไรแนะนำนู๋ด้วยนะคะ..นู๋วินสมาชิกใหม่คร้าา... >.o/

--

--

นู๋วิน..มีเป็นกระบุง..เอามาเทบ้านนี้ก็ได้น๊าาา...ข้อมูลนะ  "* *f' *f'
--

--

a#()   มีเปนโกดังนะ...ม่ายช่ายกระบุง...นู๋งอลแย้วววน๊า...กลับดีก่าา...   r|i    
--

--

โถๆๆ...หัวไม่ล้านซะหน่อย  งอล..ทำไมเครียดเป่าๆ.. >.o/  ฿:"  ฿:"  ฿:"
--

* ญา *:

อ้างจาก: วิน @ วิน ที่ 21 มีนาคม 2016, 15:50:44
--

--

ขอบคุณเจ้าของข้อมูลและแหล่งที่มาด้วยค่ะ
--

vln  ย้อนกลับมาใหม่อย่างไว....เห็นตะเองชอบ...ฝากแปะ      >.o/ 
--

--

tk: g|" g|" g|"  "*

หน้า: << < (254/667) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก