ฝากภาพ i-pic

❋หวยซอง - หนังสือหวย 1 เมษายน 2559❋

หน้า: << < (478/667) > >>

Tee1:

อ้างจาก: วิน @ วิน ที่ 27 มีนาคม 2016, 21:23:02
--
อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 27 มีนาคม 2016, 21:01:18
--
อ้างจาก: วิน @ วิน ที่ 27 มีนาคม 2016, 20:40:58
--
ขออภัยค่ะ..พอดีมาเอาข้อมูลมาฝาก  ..เลยไปทำลิ้งค์ให้..กลายเป็นอ้างอิง...   sll
--

เผ่งก่องแย้ว..   r|i
--

--

จะช่วยทำให้จริงป่าววว.. ee* ee* เห็นงานที่ห้องเยอะ

--

พอดีเข้าใจผิด  คุณดา..นึกว่าเหมือนที่ห้อง...วางข้อมูลปุ๊บก็ วิ่..งไปลิ้งค์เลย...ลืมไปมือไวไปนิด...
ว่าทู้อื่นเราวางข้างหน้าไม่ได้ลืมตัวไป... 555  คงนำข้อมูลมาฝากเหมือนเดิม   
ที่ห้องวิน...ค่อยทำไปค่ะ..ช่วยกันคนละไม้คนละมือ..   
มารอคุณเพื่อนญานี..บอกจะซาหรุปฟันธง
 ไม่เห็นแม้แต่เงาาา     >.o/ 
--

--

กำลังใจก่อนนอนครับ

--

Tee1:

อ้างจาก: RIBBON ที่ 27 มีนาคม 2016, 20:17:56
--
ขอบคุณมากๆๆค่ะ  T|. f[+ T|. f[+ T|. f[+ T|. f[+ T|. f[+

--

--

วิน @ วิน:

|il |il |il

เติมจายให้คร้าา..คุณดา

•❤ yada •❤
รองผู้อำนวยการบอร์ด
Diamond Hero 9
*

+|p   พลังน้ำใจ: 130037
--

Tee1:

อ้างจาก: merry ที่ 27 มีนาคม 2016, 19:56:41
--
r"| r"| r"| r"|

--

--

Tee1:

ขอบคุณเจ้าของข้อมูลครับ
--

--

หน้า: << < (478/667) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก