ฝากภาพ i-pic
1 เม.ย.59 เผื่อชอบครับ (สรุปเลยครับ)
(1/13) > >>
Newcomer:
งวดนี้ผมลองดูเลขของอาจารย์หลายคนในเวบนี้ แล้วมาชอบอยู่ 2 ชุดครับ
      530 กับ 162  
     2 ตัวชอบ 30 กับ 62  กลับตัวหน่อย กันเหนียว  03 กับ 26
    ใครชอบตามมาเลยครับ  ให้ด้วยใจนะครับ ไม่ถูกอย่าว่ากันครับ

ผมว่าหลักหน่วยเป็น 0 แน่เลยครับ
     เน้น  530  ไปเลย  เฮง ๆ

สรุป กันเหนียวไว้ก่อน เอาตามนี้ครับ
   10  20  30  40  50  60  70  80  90  00

ผมมั่นใจครับ ใครมีหลักร้อย หลักสิบ แม่นๆ ช่วยบอกด้วยนะครับ  >.i|
❤❤.มลV999.❤❤:

ลำใย:
อ้างจาก: Newcomer ที่ 21 มีนาคม 2016, 23:20:39

งวดนี้ผมลองดูเลขของอาจารย์หลายคนในเวบนี้ แล้วมาชอบอยู่ 2 ชุดครับ
      530 กับ 162 
     2 ตัวชอบ 30 กับ 62  กลับตัวหน่อย กันเหนียว  03 กับ 26
    ใครชอบตามมาเลยครับ  ให้ด้วยใจนะครับ ไม่ถูกอย่าว่ากันครับ

|Ll +1 li*ขอบคุณค่ะ |Ll
 #/\ hrt #/\
เชื่อม เมืองนนท์:

+|p

ขวัญเองจ้า:

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader