ฝากภาพ i-pic
*หวยซอง - หนังสือหวย 2 พฤษภาคม 2559*
<< < (239/542) > >>
kimjijang2324:

kimjijang2324:

ตี๋ใหญ่.:
อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 22 เมษายน 2016, 07:20:53

อ้างจาก: วิน @ วิน ที่ 21 เมษายน 2016, 22:41:38

อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 21 เมษายน 2016, 22:24:24

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่. ที่ 21 เมษายน 2016, 18:56:42

อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 21 เมษายน 2016, 13:32:35

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่. ที่ 21 เมษายน 2016, 12:19:56

]|[ ]|[ ]|[ T|. T|. T|.

สวัสดีค่ะคุณตี๋ใหญ่ ช่วงนี้ เป็นไงบ้าง..รวยไหมคะ

'J|L r"| +|p

ปีนี้ยังม่ายรู้จักคําว่ารวยครับคูณดาจนตาหลอดคนรวยสังเกตุง่ายๆหน้าตาจะผ่องใสเหมือนคุณดาครับ A+. A+. ee* ee* +|p +|p

แฮะ..ๆๆ ขอให้ได้แขวะดา เรื่องความสวยนะ แล้วใครบอกคุณตี๋ใหญ่ไม่หล่อ ขนาดไม่รวย นะ ยังหล่อได้ตลอดกาลค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ พยายามจับข้อมูลให้ได้ค่ะ

อิอิ.....เห็นป่ะ..คุณดา...หน้าตาผ่องใส. เป็นสาวสามพันปี...ดีเขาไม่ทันเห็นรูปนั้น..

>.o/ a#() >.o/

ใช่ค่ะ คุณวิน ตอนแก่..ก็ ไม่มาดูบ้างเลย  *f'

อ๋อผมเห็นแว๊บๆถึงกับอึ้งกิมกี่ไม่รู้จะเรียกคุณยายดาเอ่อหรือคุณยาดาดีอะครับหรือว่าคุณดางานยุ่งเลยดูแก่ไปนิ๊ดนึง ee* ee*
wandee K.:
ขอบคุณค่ะ
watrin:
 gd:
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader