ฝากภาพ i-pic

หวยซอง - หนังสือหวย 1 มิถุนายน 2559

<< < (428/573) > >>

* ญา *:
อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 28 พฤษภาคม 2016, 13:53:08

อ้างจาก: varunnee ที่ 28 พฤษภาคม 2016, 13:48:03

สวัสดีตอนบ่ายค่ะ  คุณดา   ร้อน มากๆๆค่ะ

สวัสดีค่ะคุณวา ร้อนค่ะ ไม่กล้าไปใหน อยู่บ้านเปิดแอร์ ก็ดีขึ้น แต่ เสียค่าไฟ..อ่ะจิ   ee*
คุณวา ขายของเหรอคะ

สดชื่นตอนบ่ายค่ะ คุณดา

li* li*

* ญา *:
อ้างจาก: กบน้อย ที่ 28 พฤษภาคม 2016, 13:54:15

+|p ขอบคุณข้อมูลทุกๆข้อมูลที่ท่านอ.ให้ไว้วิเคราะห์นะคะ  |,-l*|
 F* F* F* |il F* F* F*

สดชื่นตอนบ่ายค่ะ

li* li*

varunnee:
     เข้าบ้านมาแล้วค่ะ  ขี่จักรยานเข้ามาค่ะ  วาไปเช่าเปิดร้านริมถนนผลัดกันกับคนที่บ้านมาช่วย ด้วยค่ะ  คุณดา

•❤ yada •❤:
อ้างจาก: napepon ที่ 28 พฤษภาคม 2016, 09:58:12

ช่วยตามหาเจ้าของโพสต์ชื่อ JIMJIM_007หน่อยหายไปไหนตอบด้วย 'J|L K[*

เคยเห็นมึเข้ามาถามหา 2 ครั้งแล้วว
คือว่า ตอนนี้ยังไม่มี งวดก่อน เคยเห็นโพตส์ไว้ ขอพักอำลา อาจารย์อาจจะอยากพัก ถ้าคิดถึงเมื่อไหร่ทนไม่ไหว..คงมาค่ะ

tiger6844:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader