ฝากภาพ i-pic

หวยซอง - หนังสือหวย 1 มิถุนายน 2559

<< < (503/573) > >>

•❤ yada •❤:

Harithaya:
 gd: gd: gd: gd:
 tk: tk: tk: tk:

เถ้าแก่ เฮือนคำ:
อ้างจาก: fungus ที่ 30 พฤษภาคม 2016, 18:14:17

อ้างจาก: chai1981 ที่ 30 พฤษภาคม 2016, 11:14:33

อ้างจาก: fungus ที่ 29 พฤษภาคม 2016, 15:33:22

อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 29 พฤษภาคม 2016, 14:44:01

อ้างจาก: fungus ที่ 29 พฤษภาคม 2016, 14:26:58

รอเลขคุณยาดา " เหมือนเดิม นะคับ "  >.g|

เอา ข้อมูลอะไรคะ ไม่อยากลง..ให้เขว่..เผื่อ..มีแนวทางอื่นจะได้เต็มที่

คุณยาดาเคยลงอะไรไว้ ก็ลงไปเถอะครับ เข้าก็คือเข้า ไม่เข้าก็ไม่เห็นเปนไร ก็เหนๆกันอยู่ว่าหวยมันออกเลขอะไร 98 เพิ่งออก  ก็มาออกอีก
คุณยาดารู้เหรอคับว่าหวยมันจะออกเลขอะไร หรือมีใครรู้ หรือ " อาจารย์ " ท่านใหนรู้  ??? ก็บอกมาเลยว่า 3ตัวตรงๆ 2ตัวล่างตรงๆงวดนี้คือเลขอะไร
หวยเปนเรื่องของดวงครับ (พูดประมาณ8ล้านรอบแล้ว 55555)
อาจารย คนใหนพอหวยออก ก็มาโชวสูตรตัวเองเข้านู่นนี่นั่น  ผมไม่สนใจหรอกครับ มันก็เดาๆ กันไปทั้งนั้นแหละ  จิงมะ
เข้าใจตรงกันนะครับ
จบนะ  >.o/

N|0อาจารย์โชว์สูตรตัวเอง ถือว่าเป็นความภูมิใจของแต่ละคน  สมาชิกหลายคนอาจจะเก็บข้อมูล เพื่อติดตามในงวดต่อไปก็ได้
ใครไม่สนใจ ไม่เห็นจะต้องมาบอกเลย เสียกำลังใจกันปล่าวๆ ผู้ให้บางคน กว่าจะคิดสูตรได้ บางคนหาจากหลายแหล่งข้อมูล
เขามีหลักการ น่าเชื่อถือ  อาจจะมีบางคนเท่านั้นที่เดาๆ มา ส่วนใหญ่มีหลักทั้งนั้น ส่วนจะถูกหรือไม่ ไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ

นั่นสิครับคุณ ผิดถูกก็ไม่ว่ากันอยู่แล้ว ถึงได้บอกคุณดาไง
เออ  ๆ ว่าแต่ตอนนี้ผมอยากได้ สูตร3ตัวบนตรงๆชุดเดียวอะ เนี่ยหามาเกือบ30ปีแล้วเนี่ย ยังไม่เจอเบย  sll >.o/

เดี๋ยวก็มีใครเอารูปตะปูสามตัวมาลงให้หรอก.. ็H|l ็H|l

•❤ yada •❤:
อ้างจาก: เถ้าแก่ เฮือนคำ ที่ 30 พฤษภาคม 2016, 18:00:00

ทักทายยามเย็นๆครับทุกๆท่าน

tk: tk: tk: tk: tk: tk: tk: tk:

อ.เถ้าแก่คะ สมาชิกต้องการดับ ของเถ้าแก่ ตอบให้ดา หน่อยค่ะ

•❤ yada •❤:
อ้างจาก: somkaitchat ที่ 30 พฤษภาคม 2016, 16:31:48

พี่ ญาดา มีดับ 2 ตัวบน ของ เฮือนคำ ไหมครับ

อ.เถ้าแก่ ใหนๆ มาแล้ว ตอบให้สมาชิกด้วยค่ะ  *C

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader