ฝากภาพ i-pic
หวยซอง - หนังสือหวย 1 ตุลาคม 2559
<< < (268/673) > >>
tu111:
 'J|L  |il r||
pukarn:
 ]|[ สวัสดีทุกท่านครับ..วันนี้จะเร่งให้จบล่าง มีสมาชิกอยากดูตาราง รสน-สน(บน)ครับ..
            เริ่มด้วย"ล่างข้างละตัว"ชุดเก่า+ชุดใหม่ งวดก่อนผ่านทั้ง2ชุดครับ..
                            ชุดเก่า                                   ชุดใหม่

pukarn:
 ]|[ คราวนี้ดู"ล่าง มาครบแถวเดียว"
            งวดก่อน ผ่าน ครบแถว 1

*ถ้าเด่นล่าง 9-2 มาครบล่างแถว 2 ครับ*
Akenadon:
ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลดี ๆ  +|p
 >.i| >.;| [y| p*.
meel:
kimjijang2324
Hero Mb6  +|p gd:
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader