ฝากภาพ i-pic
หวยซอง - หนังสือหวย 16 ตุลาคม 2559
<< < (549/635) > >>
$$PRN$$:
มาดูสิบหน่วยบน 3 สูตรกำลังเดินดีครับ

ถ้ายังเดินต่อ ก็อยู่ในนี้ละครับ
ไม่ชอบก็ให้ผ่านนะครับ

"* "*

( ขอบคุณเจ้าของข้อมูลครับ )

wanraya:
ขอเลขเด่นบนและล่าง
supak ka:
 'J|L l|I >.'| >.'| r"| r"| r"| r"| l'! r|| hrt
fungus:
อ้างจาก: เถ้าแก่ เฮือนคำ ที่ 13 ตุลาคม 2016, 09:05:01

อ้างจาก: fungus ที่ 13 ตุลาคม 2016, 08:54:09

อ้างจาก: เถ้าแก่ เฮือนคำ ที่ 12 ตุลาคม 2016, 17:22:06

P"  P" ขอขอบคุณข้อมูลดีๆของทุกๆท่านอาจารย์ที่นำมาแบ่งปัน ถ้าร่วมกันวิเคราะห์มีสิทธิ์ถูกสามตัวยก
ห้องหวยซองแน่ๆครับP" P"

ok| ok| ok| ok| ok| ok| ok| ok| ok|

สรุป ปู่ สรุป   >.o/

คนเก่าๆหน้าเดิมๆเมื่อห้าปีที่แล้ว เหลือแค่เราสองคนเนาะ!!

ถูกรางวัลที่1  30ล้านเมื่อไหร่ก็ไปแระ  ตอนนี้ยังไม่ถูกก็อยู่เปนเพื่อนปู่ ไปเรื่อยๆก่อนไง้  ดีมะ  #/\
ตามฝัน:
 l|I +|p ขอบคุณทุกข้อมูลค่ะ r"| r"|
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader