ฝากภาพ i-pic

หวยซอง - หนังสือหวย 16 ธันวาคม 2559

หน้า: << < (388/515) > >>

Tee1:

อ้างจาก: มู๋หิน. ที่ 12 ธันวาคม 2016, 12:44:59
--
อ้างจาก: yani ✿☆ ที่ 12 ธันวาคม 2016, 11:20:53
--
ญาวางลิ้งค์ ถึงหน้า  77  แล้วนะคะ

jjp  co#  |ve*

--

ถ้ามีเวลาว่าง  ช่วยไปวางลิ๊งค์ที่บ้านผมบ้างได้ไหมครับ..ขุ่นญา
พอดี..ที่บ้า่นผม  คนวางลิ๊งค์ชอบอู้ครับ
หน้าไป 100 กว่าแร่ะ  ยังวางลิ๊งค์ได้ถึงหน้า 40 เอง...
แถมข้อมูลที่ผมลง  ก็ไม่วางลิ๊งค์ให้  วางเฉพาะสูตรของผมเท่านั้น >.o/

]|[ ]|[ ]|[

--

--

มู๋หิน.:

อ้างจาก: Tee1 ที่ 12 ธันวาคม 2016, 12:33:39
--
อ้างจาก: MooAomSin ที่ 12 ธันวาคม 2016, 11:41:02
--
1+h lthl coe* coe* coe* coe*

--

--

ขอจิ๊ก..เอาไปดริ๊งค์....
ที่บ้านซักแก้วน๊ะครับ  ขุ่นที.. r|i

>.o/ >.o/ >.o/

--

มู๋หิน.:

•❤ yada •❤
ผู้อำนวยการบอร์ด
Diamond Hero 9
*

นาน.....เท่าไหร่แล้วน๊า....
ที่  ขุ่นดา..ไม่เคยไปเยี่ยมผม...ที่บ้านเรย...
มันนานนนนน...มาก....จนผมเองก็จำม่ายได้แร่ะ... a#()

--

lotus4112:

nongkhem:

tks

หน้า: << < (388/515) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก