ฝากภาพ i-pic

16/09/59 ★กลับมาตามสัญญา★ สรุป บน/ล่าง ครบเหมือนเดิม..เพิ่มเติมคือความรวย^_^

(1/260) > >>

เทพพิทักษ์:

''d" "ขอยึดมั่นในความดี..เป็นผู้ให้อย่างแท้จริง" ''d"
   >.i| ขอเทพเทวาจงพิทักษ์รักษาผู้คิดดีทำดี >.i|

"หวย" เป็นการลงทุนที่ให้ผลตอบแทนสูงและมีความเสี่ยงสูง
อาจมีหลายคนที่เคยได้รับทรัพย์จาก"หวย" ก็โชคดีไป
แต่ก็มีอีกหลายคนที่หมดตัวเพราะ"หวย" เพราะซื้อแบบขาดสติ
จะอย่างไรก็ตาม "หวย" ยังคงเป็นขวัญใจที่ชื่นชอบของคนทุกชนชั้น
"หวย" ถ้าเลิกได้เลิกเลยครับ ผมสนับสนุนให้เลิก
เพราะไม่ว่าใครจะพูดให้สวยหรูดูดีอย่างไร "หวย"ก็คือการพนันอยู่ดี
แต่ถ้าเลิกไม่ได้หรือยังไม่อยากเลิกเพราะใจมันรักเหมือนผมเนี่ย^_^ :P
 a()^ เชิญทางนี้!! ข้อมูลดีดี..ให้ฟรีๆตลอดไป
แนวทางเลขชัดเจน ถูกคือถูก..ผิดคือผิด

ปล. อย่าหลงเชื่อว่าใครจะสามารถให้หวยท่านถูกได้100%
ซื้อแบบมีสติ พอเพียง ถึงเวลาของเรา..เดี๋ยวรวยเอง
เงินถูกหวยรู้จักแบ่งทำบุญอุทิศให้ผู้ที่ควรระลึกถึงบ้างน๊าาา "*

vara01234:
ดีใจที่กลับมานะค่ะ

เทพพิทักษ์:

ภาพผลงานงวดสุดท้ายก่อนจากกันครั้งที่แล้ว
       กับผลงาน3ตัวตรงๆชุดเน้นๆ งวดวันที่ 16/06/59
       ผมไม่สัญญาว่าผมจะทำได้แบบนี้อีก
       แต่ผมสัญญาว่าผมจะพยายามทำอย่างสุดความสามารถครับ *f'

เทพพิทักษ์:

ภาพผลงานทั้งหมด7งวดที่เข้ามาโพสต์เลข ก่อนจากกันครั้งที่แล้ว
หยุดโพสต์ไป5งวด กลับมาใหม่ครั้งนี้จะพยายามทำให้ดีที่สุดนะคร๊าบ *f'

เทพพิทักษ์:

r"| เทพพิทักษ์ปักหลักบน r"|

หลักร้อย   = 012389 เน้น = 089
หลักสิบ     = 012367 เน้น = 0123
หลักหน่วย = 456789 เน้น = 4567

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader