อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง หวยเด็ด เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
22 พฤศจิกายน 2017, 23:20:38 *
ผลงานห้อง Super VIP (งวด16พ.ย.60)
อ.apichoke ถูกตรง 98
อ.goodyjung ถูกสามตัวสลับ 139
อ.goodrich ถูกอีกแล้ว! สามตัวสลับ 913
ซองพลัง เริ่มดังอีกแล้ว ถูกเด่น 1 งวดที่๓

สะท้านวงการ! อ.goodrich ให้ถูก 5 งวดซ้อน
ผลงานโทร.1900 222 111 (งวด16พ.ย.60)
กด3 อ.goodrich ให้ถูกอีกแล้ว 913 ออก391 (ให้ถูก5งวดซ้อน)
กด4 สายด่วนเลขเด็ด ให้ถูกตรงๆ 91 เลขโดย อ.อภิโชค

เลขเด็ด SMS ส่งตรงเข้ามือถือ
L02 เลขเด่นเว็บอภิโชค ถูกตรงๆ 91 (โดย อ.อภิโชค)
L03 เลขฮอตอาจารย์ฮิต ถูกสามตัว ให้ 913 ออก 391 (อ.goodrich)

สมัครฟรี! รับเลขเด็ดคัดพิเศษ ส่งตรงเข้ามือถือ พิมพ์ L03 ส่ง 4888034

หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP ช่วยเหลือ ปฏิทิน แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าและวิเคราะห์ให้ฟัง  (อ่าน 3407 ครั้ง)
nugrom
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 8814

« เมื่อ: 18 มีนาคม 2012, 12:26:59 »

สวัสดีครับทุกท่าน
หวยงวดวันที่ 16-3-55 ออก 607064/08 มีบางคนที่ผมบอกไป ถูก 64 เป็นเงินพอเยอะครับ
สำหรับเพื่อนๆในนี้จะถูกมากหรือน้อย ผมไม่สนใจที่จะรู้… ผมนึกถึงแต่ตัวเองว่าจะซื้อหวยวิธีไหน+อย่างไรให้ถูก
ไม่ซื้อมากตัว กำลังนี้ (ภาษาคนสมัยก่อนพูดกัน) คิดว่าจะใช้วิธี………วิธีนี้มิใช่ใช้ได้ทุกงวด
ถ้าบอกไปผู้นิยมซื้อหวยคงส่ายหัว ผมมิได้หวังให้เชื่อแล้วซื้อตามนะครับ ดังคำที่อ่านแล้วขำ ขำ
“ตรูกำลังหลงทาง ตามมาทำไมวะ”  ผมเพียงมีความปราถนาดีต่อเพื่อนๆทุกท่านเท่านั้น
ไม่หวังสิ่งใดตอบแทน แค่มีความสุขใจที่บอกเลขเขาถูกก็ดีใจแล้ว

เพื่อนถามผมว่าทำไมเลขเข้าแต่ 2 ตัว (งวดที่ออก 605 ผมยังไม่ได้บอกใคร ตัวผมเองยังมองแค่ผ่านๆ)
มาเริ่มบอกและโพสในเวปอภิโชคเท่านั้น บอกมา 2 งวด เลขเข้าเฉพาะ 2 ตัว 3 ตัวไม่เข้า
ผมจะวิเคราะห์เลขจากสาย  sms ให้ฟัง วิเคราะห์นะครับ เลขจากสาย sms เขาจะไม่ให้เข้า 3 ตัว
นานๆๆจะให้เข้าสักที ถึงเลขจะเข้าก็เข้าแค่ โต๊.ด สำหรับ 2 ตัวจะเข้าบ่อย
ให้บนออกล่าง ให้ล่างออกบน พอเข้าหลายงวดก็จะให้พลาดสักงวดหรืออย่างมากไม่เกิน 2 งวด
(บ่อยไปแฟนๆจนแย่ ) ผมคิดว่าเขาคงให้อีกระยะหนี่ง แล้วคงหยุด (สักพัก)
ด้วยความจำเป็นบางประการ

งวด 1- 4 -55 ที่จะถึงนี้ผมต้องซื้อแล้วทั้งบนและล่าง ที่ผ่านมาชอบซื้อแต่ 3 ตัว
2 ตัวซื้อไม่กี่ชุด โดยทิ้งสายจาก sms ทั้งหมด  เพื่อนที่ผมบอกไปบอกเฉพาะเลขจาก sms เท่านั้น
เขาไม่เปิดเนตดูจึงไม่มีเลขมากมาย เลยไม่มีอาการรักพี่เสียดายน้อง เขาจึงเลือกรักและจัดหนักได้
ทั้งหมดที่ร่ายยาวมานี้เป็นการวิเคราะห์ของผมเท่านั้น  อย่าเชื่อและหลงตามมานะครับ  ผมอาจหลงทางอยู่
สวัสดีครับ

:c< :c< :c<

อดทน อดกลั้น นอบน้อมและถ่อมตน

ONONO138
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 13991

พรุ่งนี้ก็เช้าแล้ว........

« ตอบ #1 เมื่อ: 19 มีนาคม 2012, 08:41:46 »

แอบติดตามอยู่นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ..สู้สู้... */. */. */. */. */.

nugrom
Super Hero7
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 12:35:56 »

.พยายามเน้นเลขสองตัว   จะเจ๋งกว่า  เพราะโอกาสถูกมีมากกว่า    สามตัวบนถูกยากมากกว่าเพราะ
โอกาสถูกคือหนึ่งในพัน  

นี่คือความเห็นบางส่วนของคุณ มินมินคุง ซึ่งเป็นความจริง และทุกท่านก็รู้ แต่ก็ยังหวังว่ามันต้องถูกสักวัน
ผมก็คิดเช่นนี้เหมือนกัน แต่จนแล้วจนรอดซื้อมาเป็นปียังไม่เคยถูก 3 ตัวสักที อ.ที่ให้เลขก็ให้ถูกนะ 2 และ3 ตัว
ตรงด้วย  ซ้ำยังน้อยชุดดังเช่นคุณ pat12, คุณsanji เป็นต้น ตอนงวดที่ให้ตรงๆ เราก็ยังไม่รู้ ไม่รู้จัก
พอสนใจตั้งตารอและมั่นใจว่าคราวนี้คงได้ปลดหนี้บ้างหละ !! เหมือนกรรมยังไม่หมด
พอถึงตาเราก็เป็นอย่างนี้ทุกที มันต้องมีอุปสรรค สักอย่าง เหมือนผีบังตา

งวดที่ออก 518 คุณ pat12 ยังเสียดายไม่หาย จนต้องทำใจ  ดูจากสัญลักษณ์ต้ำตาร่วงเลย
ผมเข้าใจและเชื่อว่า สมช. ทุกคนเข้าใจ เป็นของธรรมดาครับ  งวดหน้ายังมี พร้อมที่จะรอและสู้ต่อไป

ระหว่างที่รอความความหวังจากคุณ pat12 (อย่าคิดว่าเป็นการกดดันนะครับ)
อีกส่วนหนึ่งผมคิดว่าผมจะเฝ้าเลขสัก 10 ชุด ที่ผมเห็นว่ามันหายไปนานเกินพอสมควร
เหมือน 9 ล่างหายไปถึง 20 กว่างวดมาออกเอางวดที่ 23

ผมเคยคิดและบอกตัวเองว่าเราจะถูกหวยคงต้องมาจากการรอคอย เคยคิดแบบนี้เสมอ
แต่ก็ยังไม่มีโอกาส มาถึงงวดนี้ผมเห็นว่าถึงเวลาแล้วที่จะเริ่ม ตามที่ตั้งใจไว้ทั้งบนและล่าง
อยากจะอธิบายก็เกรงว่าจะเป็นที่ขบขัน
และอีกอย่างจะอธิบายออกมาเป็นตัวอักษร ต้องใช้เวลานาน เพราะผมจะพิถีพิถันต่อคำพูด
และการสกดพยัญชนะและวรรณยุกต์ เพื่อให้ผิดพลาดน้อยที่สุด กว่าจะจบถ้อยกระทงความ
ต้องใช้เวลาหลายชั่วโมง เล่นเอาเหนื่อย ข้าวปลาไม่ต้องกิน คิดมาถึงตรงนี้เลยคิดว่าอย่าดีกว่า
เล่นเองและรอเลขจากคุณ pat12 เป็นดีที่สุด

+1 (ความจริงอยาก+สักล้าน)ให้คุณ pat12 และ สมช. ทุกท่าน ขอให้งวดนี้โชคดีถูกหวยนะครับ

:c<

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มีนาคม 2012, 12:46:20 โดย nugrom » บันทึกการเข้า
nugrom
Super Hero7
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 12:39:03 »

แอบติดตามอยู่นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ..สู้สู้... */. */. */. */. */.

ขอบคุณครับ + 1 ให้เป็นกำลังใจเช่นกันครับ

:c<

อยากปลดหนี้ทางโลก
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 4333

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 13:54:34 »

ผมว่าท่านมาถูกทางแล้วครับ แต่ทางนี้ มันอาจมีดินลูกรัง น้ำขัง โคลนตมบ้าง ไม่ราบเรียบเหมือนถนนลาดยาง
แต่ผมเชื่อว่า ยังดีกว่าเดินไปทางอื่นที่เปนป่ารก แถมอันตรายรอบด้าน

เลขโอกาสถูกเลขนั้น เขาบอกว่ามีดังนี้

3ตัวตรง 1/1000
2ตัวตรง 1/100
1ตัวตรง 1/10

คิดง่ายๆเลยครับ แบบไหนถูกง่ายที่สุด แต่อย่างว่านะครับ อันที่ถูกง่าย อัตราการตอบแทนก็น้อยเหลือเกิน จนหลายคนไม่ค่อยชอบ เพราะต้องใช้ทุนสูง และได้น้อย
บางทีก็อาจไม่คุ้ม จึงลองเสี่ยงในเลขที่อัตราการจ่ายสูงขึ้น

ส่วนการถูกหวย สิ่งสำคัญที่สุดคือบุญบารมี นี่เป็นสูตรตายตัวเลยครับ
บางคนอยากถูกหวยๆๆๆมาก วันๆเที่ยวหาหวยไปที่โน่นที่นี่ จนลืมเที่ยวทำบุญใส่ตัว จึงไม่รู้อีกนานแค่ไหนเขาจึงจะถูก
บางคน เงินที่ซื้อหวยใน1เดือน อาจมากกว่า งด. ของ พนง. บริษัท อีกนะ  j* กรณีนี้ไม่รวมคนที่ไม่เดือดร้อนนะคับ

ถ้าลดระดับความต้องการลงมาสักนิดดดด เอาแค่ 2ตัว หรือ เด่น1ตัว ก็จะทำให้มีโอกาสถูกมากขึ้น  สู้สู้  ส่งใจ

อยากปลดหนี้ทางโลก เพื่อไปบวชตลอดชีวิต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2012, 16:50:42 โดย อยากปลดหนี้ทางโลก » บันทึกการเข้า
poompui
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 7424

« ตอบ #5 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 14:01:59 »

สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้
ฺBaby Uthai
SUPER VIP3-16Dec17
Golden Hero 8

พลังน้ำใจ: 22825

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 มกราคม 2013, 13:18:51 »

หัวเราะฟันร่วง หัวเราะฟันร่วง หัวเราะฟันร่วง หัวเราะฟันร่วง หัวเราะฟันร่วง

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

H|l H|l H|l H|l H|l

teedeng
Full Mb3

พลังน้ำใจ: 4

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2017, 22:18:53 »

เยียมไปเลย

love love love
hlonghlong
Junior Mb2
**

พลังน้ำใจ: 27

« ตอบ #8 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2017, 01:16:09 »

เยี่ยมครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์