ฝากภาพ i-pic

16/02/2017 ....Jarn9 Come back here เพื่อเวปอภิโชค

หน้า: (1/147) > >>

Jarn9:

ก่อนอื่น ขอสวัสดี  ]|[ สมาชิกเก่า และใหม่ ประจำปี 2560.......
ผมกลับมาครั้งนี้ บินเดี่ยวครับ หลังจากที่ห่างบ้านนี้ไปนาน
รู้สึกคิดถึงทุกท่าน ผมได้คุยกับ ท่านอภิโชคแล้ว เมื่อเร็วๆนี้  
อยากมาช่วย อีกแรง ส่วนอนาคตยังไม่ได้กำหนดว่่า จะยาวหรือสั้น
ถ้าไหวก้อทำต่อ ถ้าเหนื่อยกาย เหนื่อยใจ ก้อพัก.......
ข้อมูลของผมมีผิด มีถูก นะครับ ไม่ได้เก่งกาจอะไร
ในเบื้องต้นงวด ....จะมีข้อมูลที่เป็นพื้นฐานทั่วไป
ข้อมูลสรุป..จะมาลงให้ก่อนวันอก 1 วัน  
เพราะผมก้อมีห้องประจำของตัวเอง........
สมาชิกไม่ต้องตามไป  รอที่นี่..ก้อได้รับข้อมูล
แจ้งเพือทราบครับ

ptt2345:

thx* thx* thx*

Jarn9:

เลขดับบน ปี60.......

DADA_JUNG:

ขอบคุณมากค่ะ อาจารย์  thx* thx* thx*
 cd$ cd$ cd$

Jarn9:

เลขดับล่าง ปี60.......

หน้า: (1/147) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก