ฝากภาพ i-pic
ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกๆ ท่านค่ะ งวด 01/04/2560
<< < (64/833) > >>
♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥:
สิบหน่วยบน งวดนี้ไม่ต่าง ชนกันตรงๆ 6789

'J|L ขอขอบคุณ อาจารย์Lucky Chy Douangmala‎ ท่านเจ้าของข้อมูลด้วยนะค่ะ  'J|L

สูตรนี้งวดที่แล้วผมไม่ได้โพสต์ แต่ผมลงในคอมเม้นท์ ตามกันต่อ เดินดียังไม่สดุด 50 - 05 เน้นๆไปเลย 1/4/60

'J|L ขอขอบคุณ อาจารย์ของ มีคม ท่านเจ้าของข้อมูลด้วยนะค่ะ  'J|L

'J|L ขอขอบคุณ อาจารย์ณัฐ ศรจันทร์ ท่านเจ้าของข้อมูลด้วยนะค่ะ  'J|L
nunaka9:
นำมาฝากเช่นเคยค่ะ

cd$ cd$ cd$ cd$ cd$
minnie29:
 re$
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader