ฝากภาพ i-pic

ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกๆ ท่านค่ะ งวด 16/06/2560

<< < (33/677) > >>

♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥:

'J|L ขอขอบคุณ อาจารย์Rith ท่านเจ้าของข้อมูลด้วยนะค่ะ  'J|L

TON-BAITAN:
อ้างจาก: ♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥ ที่ 01 มิถุนายน 2017, 19:33:04

อ้างจาก: Phat_C ที่ 01 มิถุนายน 2017, 19:19:47

สวัสดีครับ.... คุณพริม คุณเอ๋  คุณหน่อย  คุณนิ  อ.ต้น และเพื่อนๆ ที่น่ารัก ทุกคน

[j; *fl# f';< #f.

'J|L สวัสดีค่ะอาจารย์
งวดใหม่นี้เริ่มต้นกันใหม่ค่ะ
งวดเก่าอาจรวยน้อยไปหน่อย
แต่งวดนี้ขอให้อาจารย์ได้เงินล้านนะค่ะ

ขอขอบคุณอาจารย์ทุกๆ ข้อมูลที่วิเคราะห์เป็นอย่างมากค่ะ
 #llj.k

สวัสดีครับคุณพริม อาจารย์Phat_C และทุกๆสมาชิกทุกๆท่าน
งวดนี้เด่นผม4-5หลุดเข้าป่าไปไหนก็ไม่รู้ครับ ee*
แต่ไม่เป็นไร งวดหน้ายังมีนะครับ
เราต้องเอาคืนให้เต็มๆครับ
งวดต่อไปผมเด่น 6-7 นะครับ
จับคู่โต๊ต 63-64-65-73-74-75 สู้ๆกันต่อครับ

อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 01 มิถุนายน 2017, 20:54:36

อ้างจาก: ♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥ ที่ 01 มิถุนายน 2017, 19:33:04

อ้างจาก: Phat_C ที่ 01 มิถุนายน 2017, 19:19:47

สวัสดีครับ.... คุณพริม คุณเอ๋  คุณหน่อย  คุณนิ  อ.ต้น และเพื่อนๆ ที่น่ารัก ทุกคน

[j; *fl# f';< #f.

'J|L สวัสดีค่ะอาจารย์
งวดใหม่นี้เริ่มต้นกันใหม่ค่ะ
งวดเก่าอาจรวยน้อยไปหน่อย
แต่งวดนี้ขอให้อาจารย์ได้เงินล้านนะค่ะ

ขอขอบคุณอาจารย์ทุกๆ ข้อมูลที่วิเคราะห์เป็นอย่างมากค่ะ
 #llj.k

สวัสดีครับคุณพริม อาจารย์Phat_C และทุกๆสมาชิกทุกๆท่าน
งวดนี้เด่นผม4-5หลุดเข้าป่าไปไหนก็ไม่รู้ครับ ee*
แต่ไม่เป็นไร งวดหน้ายังมีนะครับ
เราต้องเอาคืนให้เต็มๆครับ
งวดต่อไปผมเด่น 6-7 นะครับ
จับคู่โต๊ต 63-64-65-73-74-75 สู้ๆกันต่อครับ

'J|L ขอขอบคุณอาจารย์ต้นมากๆ นะค่ะ ที่นำข้อมูลเลขเด่นบนมาแบ่งปันให้กับสมาชิก
ขอให้มีความสุข เจริญรุ่งเรืองยิ่งๆ ขึ้นไป และขอให้โชคดี รวยๆ เฮงๆ นะค่ะ
 #$''

'J|L ขอขอบคุณ อาจารย์ภณิตา ท่านเจ้าของข้อมูลด้วยนะค่ะ  'J|L

nunaka9:

t^@ t^@ t^@

$;@ $;@ $;@

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader