ฝากภาพ i-pic

ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกๆ ท่านค่ะ งวด 16/06/2560

<< < (56/677) > >>

♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥:

'J|L ขอขอบคุณ อาจารย์Thanakiat Champracha‎  ท่านเจ้าของข้อมูลด้วยนะค่ะ  'J|L

'J|L ขอขอบคุณ อาจารย์Kiew ท่านเจ้าของข้อมูลด้วยนะค่ะ  'J|L

อุตสาห์โม้ว่าเน็ตใช้ได้ ..
โหลดภาพไม่ได้อีกแล้วค่ะ

LEE2515:
 :a@ เด่นสิบหน่วย 5 6 3 มาไม่มา รอลุ้นกันครับ *C

:a@ ดับหน่วย 1 4 7 9 อยู่มั้ยมิอาจรู้ได้ รอลุ้นเช่นกันครับ *C

:a@ ดับร้อย 5 6 7 อยู่มั้ยมิอาจรู้ได้ รอลุ้นอีกเช่นกันครับ *C

:a@ ปิดท้ายด้วยแต้มรวม รสน. 9 0 4 จะเข้าวินอีกมั้ย วันที่ 16 รู้กัน *C

>.i|ขอบคุณ อ.พริม และ ท่านเจ้าของสูตรผู้แบ่งปัน เป็นอย่างสูงครับ #llj.k
 >.i|ฝาก อ. Phat_c ช่วยวิเคราะห์หาชุด 3 ตัวท้าย รวท.1 ด้วยครับ เผื่อจะเป็นประโยชแก่เพื่อน สมช. ครับ ขอบคุณครับ #llj.k
 >.i| gll #$'' f*ll #llj.k

Samut:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader