ฝากภาพ i-pic
ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกๆ ท่านค่ะ งวด 16/06/2560
<< < (240/677) > >>
LEE2515:
 :a@ ด้วยข้อมูลสถิติเด่นบน 4 ตัว เดินดี ของ อ.พริม :a@

1.เด่นร้อยสิบหน่วย5      9038
                        2.เด่นร้อยสิบหน่วย10    1458
                        3.ดั่งหวัง                  5134
                        4.เหลือกินเหลือใช้        2635
                        5.ทุกวันมีแต่ความร่ำรวย 7516
                        6.ทุกวันเป็นวันที่ดี        3047
                        7.มหามงคล              1269
                        8.สุขสันต์                9256
                        9.โชคดี                  0238
                        10.บานชื่น              5327
                        11.อฐิษฐาน             3704
                        12.โชคช่วย             3906
                        13.ฝนหลวงบน          2847

ถ้าทุกข้อมูลยังคงเดินดีเหมือน 10 งวดที่ผ่านมา 3 ตัวท้าย รวท.1 งวด 16 มิ.ย.60 (ไม่ปักหลัก)

012  123  235  346  368  รวมทั้งหมด 6 ชุด (จัดหลักกันเอานะครับ)

>.i| ขอขอบคุณ อ.พริม ผู้เอื้อเฟื้อข้อมูลเป็นอย่างสูง ขอให้ทุกท่านโชคดี ถ้างวดนี้เข้าวินงวดหน้าจะเอามาฝากอีกครับ #llj.k

ok| "* cd$ ck# *f' rc* r"| lril gX# gll

Ballbon:
 *tx, *tx, *tx, *tx, *tx, *tx,
♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥:

'J|L ขอขอบคุณ อาจารย์มาดาม สายหื่น ท่านเจ้าของข้อมูลด้วยนะค่ะ  'J|L
* ญา *:
สวัสดีค่ะ คุณพริม ขอให้โขคดีค่ะ  
    t^@ Y< h,* #$''
♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥:
อ้างจาก: ☆✿ yani ✿☆ ที่ 06 มิถุนายน 2017, 14:25:53

สวัสดีค่ะ คุณพริม ขอให้โขคดีค่ะ
    t^@ Y< h,* #$''

ff# สวัสดีค่ะคุณญานิ ขอบคุณมากนะค่ะที่แวะมาทักทาย ขอให้โชคดี และมีความสุข งวดนี้ขอให้รวยๆ ค่ะ  f^il #$''
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader