ฝากภาพ i-pic
หวยซอง - หนังสือหวย 16 พฤศจิกายน 2560
<< < (424/577) > >>
Ballbon:
 *tx, *tx, *tx, *tx, *tx,
pukarn:
อ้างจาก: [เจ้าหนูจำไม] ที่ 12 พฤศจิกายน 2017, 08:19:14

ขออนุญาติยืมคุณ OHAZAA
สิ่งที่ผมจะพูดไม่ได้เป็นกฏหรือระเบียบของทางเว็บ แต่หากเป็นมารยาท ทั่วๆไป
ที่ใครๆ(คนที่มารยาท) ก็ประพฤติ ปฏิบัติกันในโลกอินเตอร์เน็ท ในวงการหวย ใครเขาก็ทำกัน
1.บางที จริงๆต้องบอกว่า ทุกครั้งที่เราดูข้อมูล ไม่ว่าจะกระทู้ไหนก็ตาม การขอบคุณผมว่าเป็นมารยาทอย่างหนึ่ง
(ควรทำด้วยความจริงใจ) มันเหมือนเป็นการให้กำลังใจ คนที่ให้ข้อมูล
2.พยายามดู อ่านข้อความในกระทู้นั้น ๆให้ครบถ้วน (ข้อดี คุณจะไม่พลาดข้อความหรือข้อมูลสำคัญๆ ลองดูนะ)
3.จงเป็นผู้รู้จักอดทนและรอคอย ถ้าเป็นกรณี หวยซอง ถึงเวลา จะถูกโพสท์ 
(เชื่อผมเถอะ ไม่เชื่อลองดู ถ้าซองไหนไม่มี นั่นหมายความ ซองนั้น สถิติไม่ดี และไม่เป็นที่น่าติดตาม ลองหันไปชมข้อมูลที่มี และ มีสถิติรองรับสิครับ ลองดูเถอะ!!)
3.อย่าไปเรียกร้อง ขอซองนั้น ซองนี้เลยครับ  (กลับไปอ่านข้อ 2 และ 3)
ปอ.ลอ...อะไรเอ่ย .คนที่ให้ ไม่เคยขอ คนที่ขอ ไม่เคยให้...............เฉลย คำขอบคุณ!!
Credit : OHAZAA

]|[    s#y      M'dii;    #$''    *k<//*

somkaitchat:
หาไม่เจอ ราชันต์ดำ กับถอดดวงมาเชื่อมดาว
รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณมากครับผม
pukarn:
ผลการวิเคราะห์

ชุดที่ 2

เลขท้าย 2ตัว/16-11-2560

สิบหน่วย (TF) : 459-692-6035
แต้มสิบหน่วย (TF) : 456781

สรุปผลการวิเคราะห์ จากสูตร 4 สูตร
ไม่มีสูตรใดผิด
25-56-59-69
 52-65-95-96
(4ชุด/ รวม(ไป-กลับ)ทั้งหมด 8 ชุด)

]|[ ที่มาของตัวเลข  

pui:
อ้างจาก: [เจ้าหนูจำไม] ที่ 12 พฤศจิกายน 2017, 07:17:13

เผ่นดีกว่าเหมือนอยู่คนเดียวกลัวผีหลอก

r|i r|i r|i

>.o/     |f''

ผี ไม่หลอกตอนเช้าๆ 
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader