ฝากภาพ i-pic

รวมเลขเด็ด หวยดัง จากทุกแหล่ง ☘≔$$$≕☘ 16/3/2561

<< < (510/798) > >>

novem:

นิวเนม:
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ link=topic=98646.msg8843375#msg8843375 date=152077[color=blue

[/color]8374]
อ้างจาก: somsak pantana ที่ 11 มีนาคม 2018, 21:14:37

M'dii;  คุณเอ๋ ดูแลสุขภาพด้วย  พักผ่อนมาก ๆนะครับ   f';< *fl# *fl# *fl#

ขอบคุณคุณสมศักดิ์มากๆนะคะ  #llj.k
อาจเพราะเอ๋ทำงานหนักกับสุขภาพไม่ค่อยแข็งแรงเท่าไหร่
ร่างกายเลยรู้สึกล้าจนเหนื่อยมากๆ บางครั้งเหนื่อยจนไม่อยากทานอะรัยเลยค่ะ

พักผ่อนเยอะ ๆ นะ ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรงเร็ว ๆ นะครับ....

l'H;l

f*ll

ลุงเล้ง:

นิวเนม:

AP/*

นิวเนม:

AP/*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader