ฝากภาพ i-pic
ข้อมูลสำหรับการตัดสินใจ และ หนังสือหวย บางส่วน 1 มิถุนายน 2561
<< < (225/368) > >>
TON-BAITAN:

ขออนุญาตคุณดาดึงข้อมูลหลักสิบและหลักหน่วยล่าง
เอามารวมกันไว้ตรงนี้อีกทีนะครับ
เผื่อว่าที่ผมลงรูปรอบนี้สมาชิกจะมองเห็นรูป
แต่ว่าทุกๆรูปในห้องนี้ผมมองเห็นแบบไม่มีติดขัดเลยครับ

หลักสิบคุณดา

หลักหน่วยคุณดา

เชื่อม เมืองนนท์:

h,*

M'dii; M'dii;
TON-BAITAN:

ทดลองวิเคราะข้อมูลล่างของคุณดา
โดยใช้ข้อมูลส่วนตัวของผมผสมเข้าไป
เป็นการวิเคราะห์คู่กันนะครับ
ขออนุญาตคุณดาด้วยนะครับ

ทดลองในของงวดที่แล้ว16-05-2018ก่อนนะครับ
ในข้อมูลหลักสิบล่างรุ่น8นั้น ผมขอใช้8ตัวนะครับ
ในข้อมูลหลักหน่วยล่างชุด11นั้น ผมขอใช้8ตัวนะครับ
ส่วนสูตรหน่วยล่างที่ผิดไป1สูตร(914567)ในการทดสอบครั้งนี้ผมขอไม่นำมารวมนะครับ

ส่วนในงวดที่กำลังจะมาถึงนี้ผมจะใช้ครบหมดทุกสูตรของคุณดานะครับ
:) :) :) :) :) :)

ผลการวิเคราะห์
2 ตัวล่างตรง
16-05-2018
วิเคราะห์ข้อมูลล่างคุณดา & ข้อมูลส่วนตัวTONBAITAN
ไม่มีสูตรใดผิด
03-20-23-60
(4 ชุด / รวมทั้งหมด 4 ชุด)
ผลออก=20

•❤ yada •❤:
อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 27 พฤษภาคม 2018, 10:17:02

ขออนุญาตคุณดาดึงข้อมูลหลักสิบและหลักหน่วยล่าง
เอามารวมกันไว้ตรงนี้อีกทีนะครับ
เผื่อว่าที่ผมลงรูปรอบนี้สมาชิกจะมองเห็นรูป
แต่ว่าทุกๆรูปในห้องนี้ผมมองเห็นแบบไม่มีติดขัดเลยครับ

หลักสิบคุณดา

หลักหน่วยคุณดา

จ้า..คุณต้น เอามารวมกัน เลยแลดูเยอะเลยค่ะ  ee* ขอบคุณนะคะ
จุดประสงค์ ไม่ได้ต้องการจะลงหลายชุดแบบนี้ แต่พอลงไปแล้ว
ก็กลายเป็น จะเอาชุดเก่ากันด้วย  ใจจริง มีข้อมูลจะลงให้ชมอีก
งวดใหนไม่ลงให้แล้ว แสดงว่า ชุดดเก่าไม่อยากใช้แล้ว เราจะเดินหน้าใช้ชุดใหม่
แต่ ขอชุดเก่า บางชุดจะให้ลงให้ใหม่เลยต้องพักก่อน ข้อมูลบางที เราต้องอัพใหม่
•❤ yada •❤:
อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 27 พฤษภาคม 2018, 11:01:51

ทดลองวิเคราะข้อมูลล่างของคุณดา
โดยใช้ข้อมูลส่วนตัวของผมผสมเข้าไป
เป็นการวิเคราะห์คู่กันนะครับ
ขออนุญาตคุณดาด้วยนะครับ

ทดลองในของงวดที่แล้ว16-05-2018ก่อนนะครับ
ในข้อมูลหลักสิบล่างรุ่น8นั้น ผมขอใช้8ตัวนะครับ
ในข้อมูลหลักหน่วยล่างชุด11นั้น ผมขอใช้8ตัวนะครับ
ส่วนสูตรหน่วยล่างที่ผิดไป1สูตร(914567)ในการทดสอบครั้งนี้ผมขอไม่นำมารวมนะครับ

ส่วนในงวดที่กำลังจะมาถึงนี้ผมจะใช้ครบหมดทุกสูตรของคุณดานะครับ
:) :) :) :) :) :)

ผลการวิเคราะห์
2 ตัวล่างตรง
16-05-2018
วิเคราะห์ข้อมูลล่างคุณดา & ข้อมูลส่วนตัวTONBAITAN
ไม่มีสูตรใดผิด
03-20-23-60
(4 ชุด / รวมทั้งหมด 4 ชุด)
ผลออก=20

ขอบคุณมาก  สุดยอดค่ะ 

ฝากไว้นิด เราอย่าตัดเยอะนัก ต้องเล่นกันๆไว้บ้างนะคะ เอาเป็นชุดชอบ เล่นมากหน่อย
ถ้าทุกสูตรใหม่ผิด เราก็โอเค..เลย รวย ee*

[y| lril
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader