ฝากภาพ i-pic

สิบล่าง มา 9 หน่วยล่างมา 2 และหน่วยบน ก็ยังสวยสุดยอดดดนะจ๊ะ <16 มีค.58>

หน้า: << < (260/438) > >>

★* พลอย_นี่ *★:

สวัสดีวันจันทร์ค่ะ  +1 JlL' กำลังใจค่ะ
ขอให้มีความสุขกับวันทำงานค่ะ สดชื่น สมหวัง และโชคดีตลอดทั้งวันนะค่ะ
 r"| hrt r"|

--

* ญา *:

สวัสดีคะ ขอให้มีความสุขทุกๆวันนะคะ +|p  r||
--

nin1512:

l'! l'! l'! l'! l'! hrt hrt hrt

2510196714:

มาบอกโชคลาภอีกครั้ง 301-531 (30-03-31-13-01/15-51-53-35) ขอบุญบารมีอาจารย์ปู่เฒ่าให้ทุกท่านจงมีโชคมีลาภ และมาช่วยกันสร้างศาลาวัดป่าศรีพุทธาราม บ้านโคก หนองหาน อุดรธานี สาธุ >.i| >.i| >.i| >.i| >.i| >.i| >.i| >.i| >.i| >.i| >.i| >.i| >.i| >.i|

Toy123456:

'J|L F* +|p r||

หน้า: << < (260/438) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก