ฝากภาพ i-pic

สรุปสน.บน-ล่าง winnie&vasinn&hattah หน้า 1 โชคดีทุกท่าน รวยๆ นะคะ <16 พค.58>

<< < (292/401) > >>

<winnie>:
อ้างจาก: เชื่อม เมืองนนท์ ที่ 11 พฤษภาคม 2015, 11:23:20

+|p ให้กำลังใจครับ

ขอบคุณที่ติดตามผลงานกันค่ะ ขอให้มีความสุขกับทุกๆ ภารกิจในวันนี้นะคะ
เอิ่มม..หลักร้อย 8 หลักพัน 9 เหรอคะคุณเชื่อม!!

<winnie>:

r|| r|| r|| r||
หน่วยบนสวยสุดยอดดดดดดดด by winnie ที่รัก
หน่วยบนสวยสุดยอดดดดด หน้า 59  โชคดี ร่ำรวยทุกท่านค่ะ <16 พค.58>  (อ่าน 16447 ครั้ง)

ฤกษ์ดีเหมาะแก่การเสี่ยงโชค คือ
วันพุธที่ 6, เสาร์ที่ 9 ,อังคารที่ 12, และเสาร์ที่ 16 พฤษภาคม
ไม่ควรซื้อวันจันทร์ และวันอาทิตย์  เพราะเป็นวันอับโชค
สีให้โชคลาภ คือ สีแดง
คนที่เกิดวันอังคาร พุธ เสาร์ ราศีมังกร พฤษภ กรกฎ สิงห์ กันย์ ธนู
และปี ฉลู เถาะ มะเส็ง มะเมีย จอ กุน จะให้โชค

<winnie>:
r|| r||

หน่วยเลิฟวินนี่

เด่นหน่วยบน 23456789 ดับ  01

<winnie>:
r|| r||

หน่วยเลิฟวินนี่

เด่นหน่วยบน 12346789 ดับ  05

<winnie>:
r|| r||

ดับหน่วยบน

เด่นหน่วยบน 2345679 ดับ 018

ชนเด่นหน่วยบน 2-3-4-6-7-9

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader