ฝากภาพ i-pic

สน.บน-ล่าง สวยสุดยอดดดดดดดดดดดดด หน้า 1 ขอให้รวยๆ ทุกท่านค่ะ <16กค.58>

หน้า: << < (208/325) > >>

vin1dee:

สวัสดียามเช้าค่ะ ปรมาจารย์วินนี่ คุณที คุณ hattah  คุณ yada  คุณ โอเปร่า คุณซาร่า และทุกท่าน กำลังใจบวกหนึ่ง ค่ะ ขอบคุณมากๆๆสำหรับข้อมูลดีๆๆที่มีให้กันตลอดมาค่ะ  +|p l|I >.'| s#y r|| r|| r|| r|| r|| JlL'
--

Konseeket:

สวัสดีเช้าวันศุกร์.......สดชื่น..
เมื่อคืนฝันเห็นเลข..เรียงกันมาเป็นตับเลย..
จำได้ตัวเดียว...82...28เพราะเป็นวันเกิดของตะเอง...
28 ก.ค.นี้ครบ 36 ปี.ปีที่แล้วจำได้ว่าออกเดือนนี้แระ...แต่ไม่ถูก

<winnie>:

อ้างจาก: Konseeket ที่ 10 กรกฎาคม 2015, 08:46:06
--
สวัสดีเช้าวันศุกร์.......สดชื่น..
เมื่อคืนฝันเห็นเลข..เรียงกันมาเป็นตับเลย..
จำได้ตัวเดียว...82...28เพราะเป็นวันเกิดของตะเอง...
28 ก.ค.นี้ครบ 36 ปี.ปีที่แล้วจำได้ว่าออกเดือนนี้แระ...แต่ไม่ถูก

--

w|i w|i เลขดัง..ของบุคคลสำคัญซะด้วยค่ะ เกิดวันที่ 28 เดือน 7 ครบ 63  w|i w|i
ตรงทั้งวันเกิด และครบอายุ..ขอบคุณมากนะคะคุณKonseeket
งวดนี้ 28 82 สวยค่ะ..ตามไปด้วย 728 763 563 อิอิ จัดตามด้วยคนค่ะ

<*)|| <*)|| ''t' ''t' :'; :'; <*)|| <*)||

varunnee:

opera12:

อรุณสวัสดิ์เช้าวันศุกร์นะค๊ะ เพื่อนๆทุกๆท่านคะ
มีความสุข สดชื่น แจ่มใส จิตใจ เบิกบาน
ขอบคุณที่แวะมาเป็นกำลังใจให้อ.วินนี่เสมอนะคะ

--

หน้า: << < (208/325) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก