อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง หวยเด็ด เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
29 มีนาคม 2024, 21:29:35 *
ผลงานห้อง VIP (งวด 16 มี.ค.67)
อ.apichoke ปักหลักสิบหน่วย เข้า 2-6
อ.janya ถูกตรงเลขท้ายย๒ตัว 78
อ.goodrich ถูกตัวกลับเลขท้ายย๒ตัว 87
อ.พริม ฟันธงชุดเดียว ถูกตรงๆ เลขท้าย๒ตัว 78

ออก 626-78
   หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP หนังสือหวย VIP สมัคร vip ช่วยเหลือ แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก Register  
ฝากภาพ i-pic
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 17 มค 2564 เทพปริศนา ? ...เทวดามาเอง ! ....( เทพรำพึง )  (อ่าน 27427 ครั้ง)
barcelona
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 5126

« ตอบ #375 เมื่อ: 10 มกราคม 2021, 17:35:16 »

ปริศนา 2

มือ 5
แบงค์ 4
ห้า 5
ร้อย 0

ลักษณะการจับ 14

10,04,05,14,45,00,15

กำลังใจ2

ระวัง...อักษรจับ....

74-75-70
หรือเวลา 17:30 น.....ครับ

574 - 86

สามตัวเเค่เกือบครับ

roxani
Diamond Hero 9
*

พลังน้ำใจ: 44482

« ตอบ #376 เมื่อ: 10 มกราคม 2021, 18:20:55 »

รวยๆๆ คำขอบคุณ Fyou
เทพรำพึง...
Senior Mb4
*

พลังน้ำใจ: 2257

เลขทิพย์

« ตอบ #377 เมื่อ: 10 มกราคม 2021, 18:33:10 »

ปริศนา 2

มือ 5
แบงค์ 4
ห้า 5
ร้อย 0

กำลังใจ2

74-75-70

574 - 86

เราจะรวมทุกปริศนา...แล้วไปสรุปวันที่ 17 หวยออกกันนะ..... รวยรวย

เทพรำพึง
เทพรำพึง...
Senior Mb4
*

เลขทิพย์

« ตอบ #378 เมื่อ: 10 มกราคม 2021, 18:41:35 »

สนับสนุนสลากกินแบ่งรัฐบาล  รวยรวย

เทพรำพึง
barcelona
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 5126

« ตอบ #379 เมื่อ: 10 มกราคม 2021, 19:00:15 »

ปริศนา 2

มือ 5
แบงค์ 4
ห้า 5
ร้อย 0

กำลังใจ2

รวมผลของวันนี้ ไปลุ้นวันที่ 17 หรือครับ

74-75-70

574 - 86

เราจะรวมทุกปริศนา...แล้วไปสรุปวันที่ 17 หวยออกกันนะ..... รวยรวย

เทพรำพึง...
Senior Mb4
*

เลขทิพย์

« ตอบ #380 เมื่อ: 10 มกราคม 2021, 19:34:31 »

ปริศนา 1

มอไซค์มี 2 ล้อ

แสง 2,3,4

ไฟ. 1

ดวงเล็ก. 0

01,02,03,04,12,13,14,23,24,34,00

กำลังใจ2

สรุปวันที่ 17 หวยออกน๊า.... รวยรวย

เทพรำพึง
natthira
Full Mb3

พลังน้ำใจ: 256

« ตอบ #381 เมื่อ: 10 มกราคม 2021, 19:46:53 »

Fyou ขอบคุณมาก
131กล้ามาก
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 2399

« ตอบ #382 เมื่อ: 10 มกราคม 2021, 20:01:44 »

คิดเลข
เทพรำพึง...
Senior Mb4
*

เลขทิพย์

« ตอบ #383 เมื่อ: 10 มกราคม 2021, 20:12:15 »

คิดเลข

สรุปแล้วเด่นสุด 74 - 72 - 32 นะ  หัวเราะฟันร่วง

เทพรำพึง
131กล้ามาก
Hero Mb6
*

« ตอบ #384 เมื่อ: 10 มกราคม 2021, 20:37:50 »

คิดเลข

สรุปแล้วเด่นสุด 74 - 72 - 32 นะ  หัวเราะฟันร่วง

ขอบคุณ ครับ
ว่าไป hn ก็สนุกไปอีกแบบ ไม่เครียด แปลถูกก็โดน ถ่าหลุดก็ ตามได้วันใหม่
แต่หวยรัฐบาล มันกดดัน ที่หลุดแล้ว ต้องรออีก2อาทิตย์ มันจึงเกิดการ เกร็ง
แต่ ส่วนใหญ่ ก็แปลผิด แปลถูก ชอบครับผม อย่าทิ้งผม ไปไหน นะ ครับ
 Fyou  ขอบคุณ1
เทพรำพึง...
Senior Mb4
*

เลขทิพย์

« ตอบ #385 เมื่อ: 10 มกราคม 2021, 21:59:18 »

คิดเลข

ขอบคุณ ครับ
ว่าไป hn ก็สนุกไปอีกแบบ ไม่เครียด แปลถูกก็โดน ถ่าหลุดก็ ตามได้วันใหม่
แต่หวยรัฐบาล มันกดดัน ที่หลุดแล้ว ต้องรออีก2อาทิตย์ มันจึงเกิดการ เกร็ง
แต่ ส่วนใหญ่ ก็แปลผิด แปลถูก ชอบครับผม อย่าทิ้งผม ไปไหน นะ ครับ
 Fyou  ขอบคุณ1

หวยรัฐบาล...แต่ ชอบไปออกที่เพื่อนบ้าน...

เทพรำพึง
Win66
Spacial Mb5
*

พลังน้ำใจ: 1788

« ตอบ #386 เมื่อ: 10 มกราคม 2021, 22:18:21 »

คิดเลข

เก็บสามชุดมหาลาภไว้ไปต่อ ขอบคุณ กำลังใจ2
TON-BAITAN
ปรมาจารย์ขั้นเทพ C13
รองผู้อำนวยการบอร์ด

*

พลังน้ำใจ: 113520

โอม..ศรีคเณศายะ นะมะ ชยะ คเณศะ ชยะ คเณศะ ชยะ คเณศะ

« ตอบ #387 เมื่อ: 10 มกราคม 2021, 22:27:55 »

กฎระบียบข้อบังคับของเว็บ apichokeonline.com

เพื่อให้การดำเนินกิจกรรมของทางเว็บเป็นไปด้วยความเป็นระเบียบเรียบร้อย จึงขอให้สมาชิกปฏิบัติตามกฎข้อบังคับ ของทางเว็บ และข้อบังคับ พรบ.คอมพิวเตอร์

1.  ห้ามมิให้สมาชิกใช้คำพูดจาหยาบคาย หรือทำให้บุคคลอื่นได้รับความเสียหาย หรือถ้อยคำดูหมิ่นบุคคลอื่น
2.  ห้ามมิให้สมาชิกโพสต์ภาพโป๊ลามก หรือภาพอันไม่ควรเผยแพร่ในทางสาธารณะ
3.  ห้ามโพสต์ตัวเลขหรือข้อความเกี่ยวกับการพนันที่ผิดกฎหมาย เช่น หวยธกส. ออมสิน หวยหุ้นหรืออื่นๆ
4.  ห้ามโพสต์ข้อความ หรือโฆษณาด้วยวิธีใดก็ตาม เพื่อชักชวน เพื่อเรียกเก็บเงินสมาชิก หรือเพื่อผลประโยชน์ส่วนตัวอื่นใด ก่อนได้รับอนุญาต
5.  ห้ามวางลิงค์เว็บหวยหรือเว็บอื่นใด วางอีเมล วางเบอร์โทรศัพท์ วางข้อความเพื่อติดต่อใน Face Book ในline ในSkipe ในU-Tube วางลิงค์และ/หรือข้อความอื่นใดก็ตาม ด้วยตนเองหรือให้ผู้อื่นวาง เพื่อชักชวน เพื่อติดต่อผลประโยชน์ของตนเองหรือประโยชน์อื่นใดก็ตาม ก่อนได้รับอนุญาต
6.  ห้ามประกาศในกระทู้ว่าจะให้เลขทางข้อความส่วนตัว(pm)โดยเด็ดขาด ทั้งนี้เพื่อป้องกันไม่ให้มีการหลอกลวง พูดโอ้อวดเกินจริงอันอาจทำให้สมาชิกหลงเชื่อตกเป็นเหยื่อจนได้รับความเสียหาย
7. ห้ามทำการชักชวนสมาชิกให้ไปเว็บอื่นเพื่อหวังผลประโยชน์ส่วนตัวใดๆก็ตาม

การลงโทษผู้ละเมิด

1.  ลงโทษโดยการว่ากล่าวตักเตือน
2.  ลงโทษโดยล็อคหรือลบกระทู้
3.  ลงโทษโดยการแบนชั่วคราว
4.  ลงโทษโดยการแบนถาวร
5.  ลงโทษโดยการดำเนินคคดีตามกฎหมาย
     (กรณีความผิดร้ายแรง)

การลงโทษในข้อใดข้อหนึ่งขึ้นอยู่กับโทษหนักเบา
ทั้งนี้ไม่จำเป็นต้องเลือกข้อ 1 ก่อน

จึงแจ้งเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

Webmaster
16 มิ.ย.51
แก้ไขเพิ่มเติม
5 มิถุนายน 56

เป็นการเตือนครั้งที่ 2 นะครับ
ถึงแม้ว่าจะไม่ใส่คำว่า ฮานอย แต่วันที่ และการพูดคุย ใครดูก็รู้นะครับว่าหมายถึงข้อมูลของเลขอะไร

อย่าให้ผมต้องลำบากใจไปมากกว่านี้เลยครับ
ฟังผมบ้าง

ผมไม่ใช่คนที่ชอบใช้อำนาจในทางที่ผิด
ผมเตือนดีๆแล้วนะครับ ถ้าผู้บริหารที่สูงกว่าผมลงมา
ถึงตอนนั้นจะว่าผมไม่ได้นะครับ

ผมมีอีกหนึ่งช่องทาง เป็นทางเลือกให้นะครับ
คือที่เว็บในเครือสามารถลงข้อมูล ฮานอย ได้นะครับ
ให้ไปที่เว็บ apichoke.biz นะครับ
ให้ไปเปิดบ้านได้ที่ห้อง ตลาดหลักทรัพย์ นะครับ
เน้นย้ำว่าที่ห้อง ตลาดหลักทรัพย์ ครับ
เพราะที่บอร์ดหวยรัฐบาล ไม่อนุญาตให้ลงเหมือนกันกับที่นี่ครับ
ท่านเจ้าของบ้าน และสมาชิกลองตัดสินใจดูนะครับ

คำบูชาคุณพ่อ-คุณแม่
" มัยหัง มาตาปิตุนังวะ ปาเทสุ วันทามิ สาทะรัง "
บุคคลทั้งสองท่านนี้เปรียบเหมือนพระอรหันต์ที่สูงส่งที่สุด
เราควรบูชาท่านก่อนสิ่งอื่นใด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม 2021, 23:15:52 โดย TON-BAITAN » บันทึกการเข้า
Win66
Spacial Mb5
*

พลังน้ำใจ: 1788

« ตอบ #388 เมื่อ: 11 มกราคม 2021, 02:09:29 »

...ก็ยังอีกหลายวันกว่าหวยจะออก  เซ็ง
  เรามาดูปริศนา ? หวยเพื่อนบ้านพลางๆไปก่อนนะ...  รวยรวย

การจับหรือแแลปริศนานั้น ก็ เหมือนเดิมนะ
  1.ให้ดูตามลักษณะ เช่น ทรงกลม สี่เหลี่ยม
 สามเหลี่ยม เล็ก ใหญ่ ก็ให้ว่าไปตามนั้น...
  2.ให้ดูตามตัวอักษร เช่น นก ไก่ กู้ง หอย ปู ปลา เป็นต้น   ?

เป้าหมายชัดเจนที่หวยรัฐนะครับ
บ้านปริศนามีแค่สองหลังเอง
สมาชิกก็คาดว่า หนุ่มน้อยสาวน้อยเป็นส่วนมาก
ไม่ก็ถูกให้ออกจากงานด้วยเหตุสูงอายุ(ผมคนหึ่งหละ)
เสี่ยงโชคพอได้ลุ้น ก้อมแก้มงวดละสี่ซ้าห้าใบ
โดยใช้ปริศนาเป็นเครื่องชี้นำ ด้วยชอบแนวทางนี้

แหม ! เล่นจะเผาบ้านเพื่อฆ่า เรือด เลยก๋า ท่านอาจารย์ต้น

roxani
*

พลังน้ำใจ: 44482

« ตอบ #389 เมื่อ: 11 มกราคม 2021, 03:11:06 »

ฝันดีจ้า ให้กำลังใจ
TON-BAITAN

*

โอม..ศรีคเณศายะ นะมะ ชยะ คเณศะ ชยะ คเณศะ ชยะ คเณศะ

« ตอบ #390 เมื่อ: 11 มกราคม 2021, 07:51:52 »

...ก็ยังอีกหลายวันกว่าหวยจะออก  เซ็ง
  เรามาดูปริศนา ? หวยเพื่อนบ้านพลางๆไปก่อนนะ...  รวยรวย

การจับหรือแแลปริศนานั้น ก็ เหมือนเดิมนะ
  1.ให้ดูตามลักษณะ เช่น ทรงกลม สี่เหลี่ยม
 สามเหลี่ยม เล็ก ใหญ่ ก็ให้ว่าไปตามนั้น...
  2.ให้ดูตามตัวอักษร เช่น นก ไก่ กู้ง หอย ปู ปลา เป็นต้น   ?

สมาชิกก็คาดว่า หนุ่มน้อยสาวน้อยเป็นส่วนมาก
ไม่ก็ถูกให้ออกจากงานด้วยเหตุสูงอายุ(ผมคนหึ่งหละ)
เสี่ยงโชคพอได้ลุ้น ก้อมแก้มงวดละสี่ซ้าห้าใบ
โดยใช้ปริศนาเป็นเครื่องชี้นำ ด้วยชอบแนวทางนี้

แหม ! เล่นจะเผาบ้านเพื่อฆ่า เรือด เลยก๋า ท่านอาจารย์ต้น

คุณ Win66 ครับ
ผมไม่เคยมีความคิดที่จะแกล้งใคร หรือทำอะไรโดยที่เป็นการเอาตำแหน่งมาใช้ในทางไม่ถูกต้องเลยนะครับ
ขอคุณ Win66 ได้โปรดเข้าใจผมด้วยนะครับ
ที่ผมชี้แจงทั้งหมด คือกฎระเบียบของเว็บ ด็อทคอม แห่งนี้ครับ
แต่ที่เว็บในเครือ ที่ผมแนะนำไปคือ ด็อทบิท นั้น ที่นั่นสามารถเปิดบ้าน และลงข้อมูล ฮานอย ได้เลยครับ
แต่ขอให้เปิดในห้องที่ชื่อ ตลาดหลักทรัพย์ เท่านั้นนะครับ
ผมหาทางออกให้แล้วนะครับ
ที่นั่นมีการลงข้อมูล ฮานอย อยู่บ้างแล้วครับ
และยังพูดคุยได้สบายๆโดยที่ไม่ต้องใช้โค้ตแบบนี้
ผมเช้าใจในความรู้สึกของทุกๆคนนะครับ
แต่สิ่งที่ผมต้องทำเพราะคือหน้าที่ครับ

เรื่องนี้ไม่ยุ่งยากเลยครับ แค่ไปสมัครชื่อผู้ใช้งานที่เว็บใหม่
แล้วเข้าไปเริ่มต้นการลงข้อมูลได้เลยครับ
ส่วนถ้าอาจารย์เทพรำพึงถ้าไปลงข้อมูลฮานอยที่นั่น และอยากลงข้อมูลรัฐบาลต่อที่นั่นเลย ก็เปิดลงข้อมูลที่บอร์ดหวยรัฐบาลของที่เว็บด็อทบิท ได้เหมือนกันครับ

ผม ปรารถนาดีกับทุกๆคนนะครับ ผมไม่เคยคิดในแง่ร้ายกับใครเลย
ถ้าสมาชิกคนไหนที่เคยเห็นผมในเว็บด็อทคอมนี้นานมา
จะรู้ว่าผมเป็นคนแบบไหนนะครับ

ในเรื่องที่ผมแจ้งเตือนในบ้านอาจารย์เทพรำพึงนี้
ผมทำตามกฎระเบียบที่เว็บแห่งนี้วางไว้
ถ้าผมปล่อยผ่าน ผมเองนะครับที่จะถูกตำหนิ
ขอให้คุณ Win66 เข้าใจผมด้วยนะครับ

" มัยหัง มาตาปิตุนังวะ ปาเทสุ วันทามิ สาทะรัง "
บุคคลทั้งสองท่านนี้เปรียบเหมือนพระอรหันต์ที่สูงส่งที่สุด
131กล้ามาก
Hero Mb6
*

« ตอบ #391 เมื่อ: 11 มกราคม 2021, 11:04:22 »

สวัสดียามเช้าครับ ท่านอาจารย์ เทพรำพึง
131กล้ามาก
Hero Mb6
*

« ตอบ #392 เมื่อ: 11 มกราคม 2021, 11:04:47 »

มะ วันนี้ พร้อมละ
ลุยๆๆๆ
Riceberry
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 9338

« ตอบ #393 เมื่อ: 11 มกราคม 2021, 11:17:50 »

สวัสดียามสายค่ะท่าน อ.เทพรำพึง
เทพรำพึง...
Senior Mb4
*

เลขทิพย์

« ตอบ #394 เมื่อ: 11 มกราคม 2021, 11:27:45 »

...ก็ยังอีกหลายวันกว่าหวยจะออก  เซ็ง
  เรามาดูปริศนา ? หวยเพื่อนบ้านพลางๆไปก่อนนะ...  รวยรวย

2.ให้ดูตามตัวอักษร เช่น นก ไก่ กู้ง หอย ปู ปลา เป็นต้น   ?

ผมไม่เคยมีความคิดที่จะแกล้งใคร หรือทำอะไรโดยที่เป็นการเอาตำแหน่งมาใช้ในทางไม่ถูกต้องเลยนะครับ
ขอคุณ Win66 ได้โปรดเข้าใจผมด้วยนะครับ
ที่ผมชี้แจงทั้งหมด คือกฎระเบียบของเว็บ ด็อทคอม แห่งนี้ครับ
แต่ที่เว็บในเครือ ที่ผมแนะนำไปคือ ด็อทบิท นั้น ที่นั่นสามารถเปิดบ้าน และลงข้อมูล ฮานอย ได้เลยครับ
แต่ขอให้เปิดในห้องที่ชื่อ ตลาดหลักทรัพย์ เท่านั้นนะครับ
ที่นั่นมีการลงข้อมูล ฮานอย อยู่บ้างแล้วครับ
และยังพูดคุยได้สบายๆโดยที่ไม่ต้องใช้โค้ตแบบนี้
ผมเช้าใจในความรู้สึกของทุกๆคนนะครับ
แต่สิ่งที่ผมต้องทำเพราะคือหน้าที่ครับ

เรื่องนี้ไม่ยุ่งยากเลยครับ แค่ไปสมัครชื่อผู้ใช้งานที่เว็บใหม่
แล้วเข้าไปเริ่มต้นการลงข้อมูลได้เลยครับ
ส่วนถ้าอาจารย์เทพรำพึงถ้าไปลงข้อมูลฮานอยที่นั่น และอยากลงข้อมูลรัฐบาลต่อที่นั่นเลย ก็เปิดลงข้อมูลที่บอร์ดหวยรัฐบาลของที่เว็บด็อทบิท ได้เหมือนกันครับ

ผม ปรารถนาดีกับทุกๆคนนะครับ ผมไม่เคยคิดในแง่ร้ายกับใครเลย
ถ้าสมาชิกคนไหนที่เคยเห็นผมในเว็บด็อทคอมนี้นานมา

ในเรื่องที่ผมแจ้งเตือนในบ้านอาจารย์เทพรำพึงนี้
ผมทำตามกฎระเบียบที่เว็บแห่งนี้วางไว้
ถ้าผมปล่อยผ่าน ผมเองนะครับที่จะถูกตำหนิ
ขอให้คุณ Win66 เข้าใจผมด้วยนะครับ

เออ...   ก็ดีนะ  ดีแล้ว   เซ็ง

apichok.biz

ห้อง ตลาดหลักทรัพย์

บางทีเข้า googl  ไม่ได้ให้เข้าด้านล่างนี้นะ

เทพรำพึง
TON-BAITAN

*

« ตอบ #395 เมื่อ: 11 มกราคม 2021, 11:54:20 »

...ก็ยังอีกหลายวันกว่าหวยจะออก  เซ็ง
  เรามาดูปริศนา ? หวยเพื่อนบ้านพลางๆไปก่อนนะ...  รวยรวย

2.ให้ดูตามตัวอักษร เช่น นก ไก่ กู้ง หอย ปู ปลา เป็นต้น   ?

เออ...   ก็ดีนะ  ดีแล้ว   เซ็ง

apichok.biz

ห้อง ตลาดหลักทรัพย์

บางทีเข้า googl  ไม่ได้ให้เข้าด้านล่างนี้นะ

ด้านล่างจะมีรูปตามนี้เลยครับ
เว็บด็อทบิท สีฟ้า คลิ๊กได้เลยครับ แล้วเดี๋ยวระบบตะพาไปหน้าเว็บเลยครับ
แล้วเวลาจะกลับมาที่นี่
ทางซ้ายมือสีน้ำเงินเข้มนะครับสำหรับเว็บใหญ่นี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มกราคม 2021, 12:01:50 โดย TON-BAITAN » บันทึกการเข้า
♥✿ (เอ๋) ✿♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์วีไอพี
✤ Webmaster ✤
ยอดปรมาจารย์ C11

*

พลังน้ำใจ: 246857

« ตอบ #396 เมื่อ: 11 มกราคม 2021, 12:39:04 »

เรียนท่านเจ้าของกระทู้

เจ้าหน้าที่ผู้ดูแลบอร์ด ได้รับมอบหมายจากท่านเจ้าสำนัก นำสารมาแจ้งโดยผ่านทางกฏ มายังท่านเจ้าของกระทู้
อภิโชคดอทคอม อนุญาตให้ลงหวยรัฐบาล หรือหากมีการสอดแทรกหวยอื่นบ้าง อาจจะอนุโลมให้ แต่เป็นการแทรกที่ไม่ใช่รอบต่อรอบ
วันต่อวัน เพราะผิดเจตนารมณ์การให้หวยจากทางเว็บใหญ่

อภิโชคดอทคอม เป็นเว็บใหญ่ จึงเป็นที่จับจ้อง จับตามองจากสารวัตรอินเตอร์เน็ต หรือจากภาคส่วนต่างๆ
ที่สามารถเข้ามาตรวจสอบได้ง่าย ทางเว็บหาทางออกให้ท่าน ดังที่อ.TON-BAITAN ได้แจ้งไว้ และเข้าใจผู้แบ่งปันทุกท่าน
จริงๆความเสี่ยงยังคงมีอยู่ แต่ยังพออนุโลมได้
ผู้บริหาร ไม่ได้นิ่งนอนใจ ต่างตะหนักถึงข้อนี้และระมัดระวังเป็นอย่างมาก ที่จะไม่ให้เกิดปัญหาที่จะตามในภายหลังค่ะ

ด้วยความเคารพและขอบคุณ จากใจค่ะ
เทพรำพึง...
Senior Mb4
*

เลขทิพย์

« ตอบ #397 เมื่อ: 11 มกราคม 2021, 12:59:10 »

ทุกคนทุกท่านที่สนใจก็ติดตามนะ...  รวยรวย

Apichoke.biz 

ห้องตลาดหลักทรัพย์

แหม....บ้านนี้ก็น่าอยู่นะ   รวยรวย

เทพรำพึง
เทพรำพึง...
Senior Mb4
*

เลขทิพย์

« ตอบ #398 เมื่อ: 11 มกราคม 2021, 13:16:39 »

ประกาศผู้ที่สนใจ เทพปริศนา ? เทวดามาเอง... ย้ายบ้านแล้ว ร่วมไขปริศนาได้ที่นี่นะ... apichoke.biz  รวยรวย

วันนี้มีลงให้แล้วน๊า..... รวยรวย

เทพรำพึง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มกราคม 2021, 13:19:26 โดย เทพรำพึง... » บันทึกการเข้า
131กล้ามาก
Hero Mb6
*

« ตอบ #399 เมื่อ: 11 มกราคม 2021, 14:31:28 »

อยากแปลบ้านนี้ เสียดาย
แท็ก:
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17   ขึ้นบน
  พิมพ์