อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง หวยเด็ด เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
29 มีนาคม 2024, 14:19:09 *
ผลงานห้อง VIP (งวด 16 มี.ค.67)
อ.apichoke ปักหลักสิบหน่วย เข้า 2-6
อ.janya ถูกตรงเลขท้ายย๒ตัว 78
อ.goodrich ถูกตัวกลับเลขท้ายย๒ตัว 87
อ.พริม ฟันธงชุดเดียว ถูกตรงๆ เลขท้าย๒ตัว 78

ออก 626-78
   หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP หนังสือหวย VIP สมัคร vip ช่วยเหลือ แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก Register  
ฝากภาพ i-pic
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดตำนานแพรวาแห่งบ้านอภิโชค เดี๋ยวบางคนคิดว่านู๋เรียกร้องความสนใจค่ะ  (อ่าน 45282 ครั้ง)
แพรวา
รองWebmaster
Golden Hero 8
*

พลังน้ำใจ: 45786

« เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 00:17:35 »

หลังจากงวดนี้เป็นต้นไป ( 1/7/55) นู๋ไม่โพสต์ข้อมูลแล้วค่ะ ขอให้ท่านเจ้าของเว็บปิดห้องนี้ไปเลยค่ะ จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่เว็บ นู่ขอหยุดโพสต์อย่างถาวรค่ะ นู๋นะตัวคนเดียวไม่มีพักมีพวกค่ะ ตั้งแต่อยู่คู่เว็บมาไม่เคย"แบน"ใคร ถูกกล่าวหาซ้ำแล้วซ้ำอีก หน้าเบื่อค่ะ ให้ข้อมูลด้วยใจมาโดยตลอด ไม่เคยคิด"อิจฉา ริษยา"ใคร ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับเว็บเลยค่ะ ใครไม่มาเป็นนู๋คงไม่รู้หรอกว่ามันอึดอัดแค่ไหน นู๋พยายามแล้วค่ะ คงต้องพอแล้วค่ะกับการทำหน้าที่

ช่วยปลดนู๋ในทุกๆตำแหน่งด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ททมาโน ปิโย โหติ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กรกฎาคม 2012, 17:13:09 โดย แพรวา » บันทึกการเข้า

sad2007
Junior Mb2
**

พลังน้ำใจ: 104

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 00:24:13 »

>.i|โชคดีค่ะ
❤❤.มลV999.❤❤
ผู้อำนวยการบอร์ด
Diamond Hero 9
*

พลังน้ำใจ: 110302

❤หนึ่งพลังใจ.ไอเลิฟยู❤

« ตอบ #2 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 00:27:58 »

หลังจากงวดนี้เป็นต้นไป ( 1/7/55) นู๋ไม่โพสต์ข้อมูลแล้วค่ะ ขอให้ท่านเจ้าของเว็บปิดห้องนี้ไปเลยค่ะ จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่เว็บ นู่ขอหยุดโพสต์อย่างถาวรค่ะ นู๋นะตัวคนเดียวไม่มีพักมีพวกค่ะ ตั้งแต่อยู่คู่เว็บมาไม่เคย"แบน"ใคร ถูกกล่าวหาซ้ำแล้วซ้ำอีก หน้าเบื่อค่ะ ให้ข้อมูลด้วยใจมาโดยตลอด ไม่เคยคิด"อิจฉา ริษยา"ใคร ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับเว็บเลยค่ะ ใครไม่มาเป็นนู๋คงไม่รู้หรอกว่ามันอึดอัดแค่ไหน นู๋พยายามแล้วค่ะ คงต้องพอแล้วค่ะกับการทำหน้าที่

สวัสดีค่ะ น้องแพรวา..เกิดอารัยขึ้นอีกคนค่ะ พี่มลv999 งง ไปหมดแล้ว
น้องหนึ่งก้อไปคน นี้น้องแพรวา จะไปอีกคนแล้วเหรอค่ะ ปวดหัวจัง
ใครก้อได้ช่วยอธิบายหน่อยได้ป่าวค่ะ  'N โฮโฮ ร้องไห้ ร้องไห้

:c<รายละเอียดวิธีการสมัคร สมาชิก SuperVIP((คลิ๊ก)):c<
http://www.apichokeonline.com/index.php/topic,216.0.html

zab
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 852

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 00:43:27 »

ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ โฮโฮ โฮโฮ โฮโฮ โฮโฮ โฮโฮ โฮโฮ แงๆๆ แงๆๆ แงๆๆ แงๆๆ แงๆๆ แงๆๆ แงๆๆ
♥♥ตังค์ su มา♥♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์อุปถัมภ์
♔ รองผู้ว่าการบอร์ด ♔

*

พลังน้ำใจ: 113418

คิดดี ทำดี มีความจริงใจเป็นที่ตั้ง

« ตอบ #4 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 00:47:41 »

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ สู้ค่ะ
 สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้
 ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ChEeTaH SABB ZA !!!
ผู้ช่วยผู้ตรวจการ
**

พลังน้ำใจ: 53298

ข อ แ ค่ ค ว า ม จ ริ ง ใ จ ยึดมั่นความดี...อย่าหลงตะเอง

« ตอบ #5 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 01:00:16 »

สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้
 ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

kanpapak1
Full Mb3

พลังน้ำใจ: 1517

« ตอบ #6 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 01:07:24 »

ทำมั้ยวันนี้ นักวิเคราะห์ฝีมือดีๆๆๆต้องการปิดเวปด้วยค่ะ ไม่เข้าใจเกิดอะไรกันขึ้น นักวิเคราะห์ถึงได้น้อยใจมากขนาดต้องขอปิดเวปด้วย เป็นกำลังให้น่ะค่ะ แค่คิดก็เสียใจแย้ว 'N 'N 'N 'N 'N โฮโฮ โฮโฮ โฮโฮ โฮโฮ
น้อง ฟิล์ม
Spacial Mb5
*

พลังน้ำใจ: 2050

โชคดีร่ำรวย

« ตอบ #7 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 01:09:48 »

a*^)เกิดอะไรกับเวปนี้ค่ะ

55555
nipom
*

พลังน้ำใจ: 15

« ตอบ #8 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 05:54:27 »

ทำดีไม่ต้องอายใคร  คนรักเท่าผืนหนัง  คนชังเท่าผืนสื่อ  อย่าไปเลยนะคะ
 'N 'N 'N 'N 'N 'N
นายรวยทรัพย์
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 22716

« ตอบ #9 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 05:55:19 »

*/. สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ */. love

อยากก้าวไปข้างหน้า  อย่ากลัวหกล้ม  ตราบใดที่ยังไม่สิ้นลม   ต้องอดทนและสู้ต่อไป
นายรวยทรัพย์
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 22716

« ตอบ #10 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 05:55:59 »

*/. */. */. */. */. */. */. */. */. */.

อยากก้าวไปข้างหน้า  อย่ากลัวหกล้ม  ตราบใดที่ยังไม่สิ้นลม   ต้องอดทนและสู้ต่อไป
♥✿ (เอ๋) ✿♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์วีไอพี
✤ Webmaster ✤
ยอดปรมาจารย์ C11

*

พลังน้ำใจ: 246856

« ตอบ #11 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 06:03:41 »

ไม่ว่าจะเกิดเรื่องราวอะไร ขอเป็นกำลังใจให้คุณแพรวาจ้ะ สวัสดีค่ะ'
เสียดายคนเก่ง ที่ต้องจากไปค่ะ
โฮโฮ
เอลี่
ยอดปรมาจารย์ C11
*

พลังน้ำใจ: 84227

« ตอบ #12 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 06:10:04 »

เอลี่มาเพิ่มพลังใจ วันนี้ขอให้ทุกท่านรวยๆนะคะ ขอให้รวย

สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้

chookhwan
Spacial Mb5
*

พลังน้ำใจ: 766

« ตอบ #13 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 06:20:57 »

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ติดตามผลงานตลอดค่ะ กลับมานะค่ะ love love love love love love love love love love love love love love love
ppookpop
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 17859

« ตอบ #14 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 08:44:58 »

คิด? k,<งงค่ะ เกิดไรขึ้นกับคุณแพรวา คิด? คิด? ส่งใจ ส่งใจ love love

reborn
*

พลังน้ำใจ: 27759

Katekyo Hitman Reborn! ครูพิเศษจอมป่วนรีบอร์น

« ตอบ #15 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 09:25:47 »

love วันนี้เป็น วันดี วันหวยออก
จะมาบอก ว่าโชคดี แพรวาเอ๋ย

แต่ต้องเศร้า และงง กลับไปเลย
โอ้น้องเอ๋ย หนักใจ เรื่องใดเออ

สมาชิก ทุกคน ล้วนรักหนู
เข้ามาดู เลขดี มีโชคเสมอ

พี่ขอชม ว่าหนูเก่ง เจ๋งเลิศเลอ
เข้ามาเจอ บ้านของน้อง ติดต้องใจ
คอยติดตาม ผลงาน มาทุกครั้ง
เธอเป็นดั่ง แสงเทียน ที่เฉิดฉาย

ส่องสว่าง นำทาง ท่านหญิงชาย
ถึงจุดหมาย ปลายทาง ให้ร่ำรวย

หากเหนื่อยนัก พักใจ ให้หยุดนิ่ง
อย่าทอดทิ้ง แนวทาง เรื่องของหวย

ด้วยน้ำใจ ให้เลขมา พาอำนวย
บุญหนุนช่วย ให้แพรวา อย่าอำลา

อันมนุษย์ ทุกคน ย่อมมีทุกข์
มีทั้งสุข สดชื่น รื่นหรรษา

การทำงานอุปสรรคย่อมมีมา
เปรียบดั่งว่าบททดสอบชีวิตคน

หากทุกคนไม่กลัวกล้าต่อสู้
อยู่ให้รู้ว่าเราแน่ไม่แคร์สักหน

แล้วจะได้ชื่อว่าเธอยอดคน
ให้โลกยล ชื่นชม ผลงานดี

พี่ขอเพิ่ม พลังใจ ให้น้องสู้
ลองคิดดู เถิดนะ ยอดยาหยี

ในเว็บนี้ ยังมี สิ่งดีดี
เลือกเอาที่ สร้างความสุข ไม่ทุกข์ใจ
โลกใบนี้ เหมือนละคร ที่เราสร้าง
ต้องปล่อยวาง ทำใจ ไม่หวั่นไหว

คิดถึงวัน ที่มานี่ เพราะอะไร
หวังอยากให้ ร่ำรวย หวยด้วยกัน

คนที่มา เว็บนี้ หวังมีโชค
อภิโชค จึงเปิดบ้าน เพื่อสานฝัน

น้องเป็นหนึ่ง ผู้บริหาร งานสำคัญ
ต้องฝ่าฟัน ช่วยกันถึง บั้นปลายเทอญ

ดอกไม้ให้คุณ ดอกไม้ให้คุณ ดอกไม้ให้คุณ love love love ดอกไม้ให้คุณ ดอกไม้ให้คุณ ดอกไม้ให้คุณ
 ร้องไห้  'N โฮโฮ  ร้องไห้

คนเราคบหาร่วมทางกัน มีค่าตรงที่รู้จัก  คนเราคบหาคุ้นเคยกัน มีค่าตรงที่รู้ใจ
คนเราคบหากันแล้วจากกัน  มีค่าตรงที่อยู่ในความทรงจำที่ดีต่อกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กรกฎาคม 2012, 21:40:35 โดย reborn » บันทึกการเข้า
pkk525
ผู้ช่วยหัวหน้าPublic Relations
**

พลังน้ำใจ: 26606

..แม้หนทางจะห่างไกล แต่มิตรภาพที่จริงใจ..ก็ไม่เคยหายไประหว่างทาง..

« ตอบ #16 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 09:42:39 »

หลังจากงวดนี้เป็นต้นไป ( 1/7/55) นู๋ไม่โพสต์ข้อมูลแล้วค่ะ ขอให้ท่านเจ้าของเว็บปิดห้องนี้ไปเลยค่ะ จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่เว็บ นู่ขอหยุดโพสต์อย่างถาวรค่ะ นู๋นะตัวคนเดียวไม่มีพักมีพวกค่ะ ตั้งแต่อยู่คู่เว็บมาไม่เคย"แบน"ใคร ถูกกล่าวหาซ้ำแล้วซ้ำอีก หน้าเบื่อค่ะ ให้ข้อมูลด้วยใจมาโดยตลอด ไม่เคยคิด"อิจฉา ริษยา"ใคร ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับเว็บเลยค่ะ ใครไม่มาเป็นนู๋คงไม่รู้หรอกว่ามันอึดอัดแค่ไหน นู๋พยายามแล้วค่ะ คงต้องพอแล้วค่ะกับการทำหน้าที่เกิดอะไรขึ้น ทำไมคนเก่งๆทยอยปิดห้องเสียใจเสียดายค่ะ

pe-auy
Full Mb3

พลังน้ำใจ: 304

« ตอบ #17 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 09:56:59 »

สวัสดีค่ะ น้องแพรวา..เกิดอารัยขึ้นอีกคนค่ะ พี่มลv999 งง ไปหมดแล้ว
น้องหนึ่งก้อไปคน นี้น้องแพรวา จะไปอีกคนแล้วเหรอค่ะ ปวดหัวจัง
ใครก้อได้ช่วยอธิบายหน่อยได้ป่าวค่ะ  'N โฮโฮ ร้องไห้ ร้องไห้

อย่าจากไปอีกคนนะคะ   คิดทบทวนใหม่อีกครั้ง
reborn
*

Katekyo Hitman Reborn! ครูพิเศษจอมป่วนรีบอร์น

« ตอบ #18 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 10:04:52 »

<a href="http://www.youtube-nocookie.com/v/lQj_z-SlxTU?version=3=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=0x4e9e1&amp;amp;color2=0x4e9e1&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube-nocookie.com/v/lQj_z-SlxTU?version=3=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=0x4e9e1&amp;amp;color2=0x4e9e1&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>

ใจนำทาง

คืนที่บนฟ้านั้นมืดสนิท ในชั่วโมงที่ชีวิตไม่เหลือไม่มีทางไหนสักทาง
ทุกทิศในใจไร้แสงสว่าง เธอเหลือแค่เพียงเท่านั้นแค่ลมหายใจ
ยอมหยุดเอาไว้หรือก้าวไปต่อ เธอจะถอย
 เธอจะท้อหรือพร้อม และสู้เพื่อจุดความหวังขึ้นใหม่
ถึงไร้ดวงดาว ถึงมืดเท่าไหร่ ไม่อาจจะดับไฟฝันในใจ
 ที่พาเธอก้าวข้ามคืนนี้ไป
ดื่มดวงตะวันที่ทอแสงมา
* ชีวิตต้องอยู่เพื่อวันพรุ่งนี้ ชีวิตต้องผ่านนาทีร้ายร้าย
เพื่อให้เราเข้าใจความหมายของคำหนึ่งนั่นคือศรัทธา
สิ่งที่ยากที่สุด มันจะยากที่สุด เมื่อเราหยุดไขว่คว้า
มืดเพียงใดแค่สายตา ถ้าหัวใจมีไฟนำทาง

แพ้ ไม่ใช่สิ่งที่แย่ที่สุด แต่ว่าใจที่ชำรุดต้องพร้อม ต้องสู้เพื่อจุดความหวังขึ้นใหม่
ยิ่งเชื่อตัวเอง ยิ่งเชื่อเท่าไหร่ ยิ่งเท่ากับก่อไฟฝันในใจ เพื่อส่องให้เห็นหนทางให้ไป
ก่อนดวงตะวันจะทอแสงมา
ซ้ำ *
ต้องเจอสักทาง จะเลือนจะลางสักเท่าใด ทุกประตูที่ความมืดมนได้ปิดไว้
เปิดได้ด้วยใจของเธอ

คนเราคบหาร่วมทางกัน มีค่าตรงที่รู้จัก  คนเราคบหาคุ้นเคยกัน มีค่าตรงที่รู้ใจ
คนเราคบหากันแล้วจากกัน  มีค่าตรงที่อยู่ในความทรงจำที่ดีต่อกัน
เอ็นดู
*

พลังน้ำใจ: 25478

« ตอบ #19 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 10:14:39 »

loveอย่าจากไป นะคะ love
apichoke
Administrator
*

พลังน้ำใจ: 205025

เรา ♥ ในหลวง

« ตอบ #20 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 16:51:18 »

คงจะมีคนไปด่าน้องเขาแน่ๆ เกี่ยวกับเรื่องแบนสมาชิก คนที่ไม่ดีย่อมถูกแบนและคนที่จะถูกแบนคงเป็นคนค่อนข้างหยาบคาย สันนิษฐานว่าหนูแพรวาอาจถูกด่าุอย่างรุนแรงจนทนไม่ได้ เฮ่อ! เหนื่อยมากๆ มีอะไรจะให้ช่วยบ้างนะ

apichoke
Administrator
*

พลังน้ำใจ: 205025

เรา ♥ ในหลวง

« ตอบ #21 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 16:54:49 »

หนูแพรวาอาจถูกกล่าวหาจากห้องแชต ห้องแชตมีปัญหามาก ถ้ามีปัํญหามากอาจปิดห้องแชตดีกว่า ส่วนใหญ่ก็จะคุยแต่เรื่องหวยหุ้นเท่านั้น

ppookpop
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 17859

« ตอบ #22 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 19:39:36 »

หนูแพรวาอาจถูกกล่าวหาจากห้องแชต ห้องแชตมีปัญหามาก ถ้ามีปัํญหามากอาจปิดห้องแชตดีกว่า ส่วนใหญ่ก็จะคุยแต่เรื่องหวยหุ้นเท่านั้น
เห็นด้วยกับท่านอาจารย์ค่ะ

reborn
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 21:07:43 »

แพรวา
ผู้ช่วยWebmaster

พลังน้ำใจ: 20509

love ส่งใจ สู้สู้ สู้สู้ ชัยชนะ  สู้สู้ สู้สู้ ส่งใจ love

reborn
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 21:09:08 »

คงจะมีคนไปด่าน้องเขาแน่ๆ เกี่ยวกับเรื่องแบนสมาชิก คนที่ไม่ดีย่อมถูกแบนและคนที่จะถูกแบนคงเป็นคนค่อนข้างหยาบคาย สันนิษฐานว่าหนูแพรวาอาจถูกด่าุอย่างรุนแรงจนทนไม่ได้ เฮ่อ! เหนื่อยมากๆ มีอะไรจะให้ช่วยบ้างนะ
  */. */. ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ */. */.
 ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ

แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8   ขึ้นบน
  พิมพ์