เลขพอเด็ด ส่งท้ายเวปอภิโชค...อำลาอาลัยสูตรหวย 01/02/55

(1/7) > >>

LAIR:
เลขพอเด็ด ส่งท้ายเวปอภิโชค...อำลาอาลัยสูตรหวย 01/02/55
..ขอทำความเข้าใจ สูตรนี้ได้มาจากอาจารย์หญิงท่านนึง เมื่อก่อนนี้แม่นเข้าบ่อยไม่บนก็ล่าง(แต่ผมมักไม่ค่อยถูก แทงบนออกล่าง แทงล่างออกบน ..สวนกันไปสวนกันมา..เราดวงไมดี เหนื่อยใจคิด).. เดี๋ยวนี้สูตรนี้ ตอนนี้สูตรซวนเซไม่แน่นอน ปั่นสูตรนี้ปั่นไปปั่นมา คิดจนปวดกบาล ก็ได้ผลหวยแบบเดิมๆก็คงถูกกินแบบเดิมๆ อาจเป็นเพราะดวงไม่ดีแทงยังไงก็ไม่ถูก..สูตรนี้ก็คงไม่ใช้อีกต่อไปแล้ว
เมื่อดวงไม่ดีทางหวยแล้ว สูตรไหนๆก็จะไม่แสวงหาอีกแล้ว แม้แต่สูตรของอาจารย์หญิงที่เคารพบูชาถ้ากลับมาเดินดีอีกครั้งหนึ่ง แต่ผมคงไม่เล่นแล้วเพราะดวงผมไม่มีทางถูกหวยบ่อยบ่อยตลอด

...เลิกเล่นดีกว่าสำหรับผม(อย่างน้อยก็ปีสองปี จะกลับมาหาสุตรหวยใหม่ ..ตอนนั้นดวงคงขึ้น)

เมื่อมาทั้งที่ ก็postหวยฝันก็แล้วกัน ..ฝันว่าโทรศัพย์อาจารย์หญิงของผมหล่น มีคนช่วยคว้าได้ทัน  ใครตีหวยฝันแม่นๆ ช่วยตีให้สมาชิกทั้งหลายที่ดวงดีด้วยครับ....(ตอนนี้ผมหมดดวงทางนี้แล้ว)
...ถ้าตีเลขได้แล้วสมาชิกทั้งหลาย อาจจะดวงดีก็เป็นได้..ลองซื้อดูนะครับ....ดวงใครดวงเผือกก็แล้วกัน...เผื่อฟรุ๊ค รวยรวย รวยยยยย 

...วันเวลาผ่านไป ก็จะดีขึ้น  งวดชนงวด ทำให้เงินเหลือขึ้นเรื่อย

ลาก่อนเวปอภิโชค

◆♡< แ ♥ ม >♡◆:

JlL' สวัสดีค่ะ  JlL'
  :c< แพมเอากำลัง  h;, ดีๆจากบ้านหวาน มาฝากค่ะ   :c<
  h;, แพมและบ้านหวานขอให้มีความสุข กับการนอนหลับพักผ่อนในค่ำคืนนี้ค่ะ  h;,

♥$♥ ไพลิน ♥$♥:

ฺB|Y ฺB|Y ฺB|Y ฺB|Y

♥อุ้ม จอมซน♥:
'J|L สวัสดีค่ะพี่ๆที่น่ารัก อุ้มแวะมาทักทายค่ะ ขอให้มีความสุขสดชื่นตลอดทั้งวันทำงานนะค่ะ+1 li* ค่ะ

♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥:

หนึ่งกำลังใจในวันอังคารสีชมพูค่ะ
ขอให้มีความสุขมากมายจ้า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader