"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณ"

อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
25 เมษายน 2014, 00:20:14
*
ห้อง Super vip |คลิกดู|
อ.apichoke อ.อภิโชค ให้ถูก3ตัวตรง 406
อ.numchai ถูกตัวกลับ 60
อ.sorn_bu ถูกตรง ล.26

------------------------------------
งวด16เม.ย. 1900 222 111 กด 1
อ.อภิโชค ให้ถูก3ตัวตรง 406
|คลิกดู| (ถูก3งวดซ้อน)
------------------------------------
SMS L02 ให้ถูก 06 เลขเด่นประจำเว็บ โดย อ.อภิโชค |คลิกดู|

หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP ช่วยเหลือ ปฏิทิน แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 13-09-56 ตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย เป็นแหล่งให้เงินทำงานเพื่อเรา ไม่เหนื่อย  (อ่าน 4053 ครั้ง)
อ.หนุน...ให้โชค
Full Mb3

พลังน้ำใจ: 28

วิชาการชี้แจงได้แต่วิชาโกงชี้แจงไม่ได้

« เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 09:04:53 »

ประสบการณ์ที่ผมนำมาโพสไว้ที่นี้ ยากที่คุณจะหาได้ในห้องเรียน ต่อให้เรียนดอกเตอร์ทางด้านการเงิน ก็ไม่มีแบบที่ผมโพสให้ดู จงจำเอาไว้
กระทู้นี้

เหมาะสำหรับคนที่ต้องการ รวย แบบมีวิชาการที่ชี้แจงได้
รวย แบบยั่งยืนสอนลูกสอนหลานยึดให้เป็นอาชีพได้เลย เพราะตลาดหลักทรัพย์จะอยู่คู่โลกใบนี้อย่างยั่งยืนแน่นอน
ตลาดหลักทรัพย์วันหนึ่งๆมีเงินสะพัดเป็นหมื่นๆล้านบาท คุณลองคิดหาวิธีการมาเป็นของเราสักวันละสี่สาห้าหมื่น หรือวันละพันสองพัน หรือวันละร้อยสองร้อย คุณสามารถทำได้จากเงินลงทุนของคุณ ถ้าคุณได้ศึกษาจากเรา เพราะเราจะสอนคุณไม่ให้เป็นแมงเม่าของใคร และไม่ใช่เหยื่ออันโอซะของใครที่จะเอาเงินของเราง่ายๆ เพราะเรามีวิธีการหลักการการลงทุน เรามีวิธีการเลือกหุ้นที่จะเข้าซื้อเอาไว้ขายเพื่อทำกำไร

เราเกิดมาเพื่อช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์
แต่มนุษย์จะคิดกับเราอย่างไรเราไม่สน
เราไม่ได้เกิดมาเพื่อหลอกลวงใครทั้งสิ้น
เราประกาศชื่อของเรา ชัดเจน นายธรรศ เมียนทอง (หนุน...กระบี่)

เราเกิดมาบนโลกใบนี้แค่อาศัยอยู่ชั่วคราว
เมื่อเราหมดอายุไขเราก็จะจากโลกนี้ไปอย่างถาวร
ขณะที่เรายังมีชีวิตอยู่ คุณต้องรีบตักตวงภูมิปัญญา วิชาการของเราเอาไว้
วันที่เราจากโลกนี้ไปแล้ว คุณไม่มีโอกาสเข้าเกียร์ถอยหลังมาเรียนรู้จากเราได้แล้ว จงจำเอาไว้ อย่าเข้ามาอ่านผ่านๆวันๆไป

โอกาสเป็นของคนที่พร้อมคอยเท่านั้น จงจำเอาไว้

เข้ามาแล้วอย่าพลาดโอกาส อ่านให้ครบทุกกระทู้ เพื่อผลประโยชน์ของคุณเอง

เรียนเพื่อนๆทุกๆคน
ผม อ.หนุน...ให้โชค

ไม่ได้มาให้หวยหุ้น แต่จะมาให้อาชีพใหม่
ศึกษาเอาไว้สอนลูกสอนหลาน หรือ เพื่อตนเองไว้เป็นอาชีพใหม่ในตลาดทุน(หุ้นสามัญ) ใช้ตลาดทุน(หุ้นสามัญ)ให้เป็นอาชีพเพื่อเลี้ยงตนเองได้

แค่นี้แล้วกัน ไม่อยากพูดสาธยายมาก ลองดูตัวอย่างที่ผมเริ่มทดสอบทฤษฏีใหม่ เพียงแค่ 2 สัปดาห์ ผมทดลองเล่นทำกำไรมากกว่า 258,045 บาท

ด้วยแนวคิด ผมคิดจะเล่นหุ้นรายวัน แต่พอดูสรุปผลการทดลองเล่นหุ้น 2 สัปดาห์   ทำให้สูเสียโอกาสมากมาย
ถ้าเล่นแบบทิ้งไว้ 1 สัปดาห์ ผลกำไรจะมากกว่า  258,045 บาท

ผมไม่มีเวลามาอธิบาย ต้องรีบทำเว็บไซด์ให้แล้วเสร็จ เพื่อจะสะดวกในการดูภาพรวมทั้งหมดได้ง่ายขึ้น ซึ่งขณะที่ผมทดลองเล่นผมคำนวณแบบรายตัวมันเสียเวลาและมองไม่เห็นภาพรวมทั้งหมด ผมจึงจัดทำเป็นโปรแกรมแล้วจะเผยแพร่ให้กับชาวโลกไว้ศึกษา เพื่อเป็นอาชีพใหม่ เรื่องยาก ทำให้เป็น เรื่องที่ง่าย เป็นหน้าที่ของผม

วิชาการชี้แจงได้ แต่ วิชาโกงชี้แจงไม่ได้ <<< จงจำเอาไว้

นายธรรศ เมียนทอง
081-4442479 (หนุน)
www.igetset.com <<< เร่งทำให้แล้วเสร็จเร็วๆนี้ <<< แต่ตอนนี้เริ่มโพสขึ้นมาแล้วเข้าไปดูโครงสร้างได้แล้วครับ

ช่วงนี้ ถ้าต้องการคำแนะนำติดต่อ
086-4909826 ใหญ่ เป็น วิศวกรเครื่องกล เพื่อนผมเองครับ
081-5403165 โอ๋   เป็น วิศวกรเครื่องกล เพื่อนผมเองครับ

ผมได้ถ่ายทอดเทคนิคให้กับ คุณใหญ่ คุณโอ๋ เพื่อนผมเอง
ช่วงนี้ห้ามติดต่อผม ผมไม่ว่างรีบทำเว็บไซด์ ถ้าจะติดต่อผมต้องหลัง 6 โมงเย็น ถึง 2 ทุ่ม ช่วงนี้ผมจะว่าง และที่สำมะคัน คือว่า ช่วงนี้ผมตื่นไม่เป็นเวลา ต้องรีบทำเว็บไซด์ ผมเรียนรู้และทำเว็บไซด์ด้วยตนเองครับ

ดูตัวอย่าง การทดลองเล่นหุ้นของผม ถ้าคนไม่เคยสัมผัสมองดูยากมีแต่ตัวเลข แต่ถ้าได้ศึกษามันง่ายนิดเดียว เพียงแต่เราไม่ได้ศึกษาและไปสัมผัสมัน

การศึกษาใช้สูตร บวก ลบ คูณ หาร และ การหาเปอร์เซ็นต์(%) ถ้าใครไม่มีความรู้เรื่อง + - x หาร และหา % ไม่เป็น ศึกษาไม่ได้นะครับ ต้องเข้าใจอันนี้ด้วย

www.igetset.com เรื่องที่ยาก ทำให้เป็น เรื่องที่ง่าย ขอให้เป็นหน้าที่ผมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน 2013, 16:06:38 โดย อ.หนุน...ให้โชค » บันทึกการเข้า

Full Mb3

วิชาการชี้แจงได้แต่วิชาโกงชี้แจงไม่ได้

« ตอบ #1 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 09:12:53 »

ต่อ

www.igetset.com เรื่องที่ยาก ทำให้เป็น เรื่องที่ง่าย ขอให้เป็นหน้าที่ผมครับ
Full Mb3

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 09:13:58 »

ต่อ

minwa
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 1190

« ตอบ #3 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 09:14:34 »

? ? ? ? ? ? ? ?

อย่าตั้งใจกับคนคนหนึ่งมากเกินไป
เพราะไม่มีใครอยากเป็นต้นเหตุของความล้มเหลว
Full Mb3

« ตอบ #4 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 09:17:39 »

ต่อ

Full Mb3

« ตอบ #5 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 09:18:13 »

ต่อ

Full Mb3

« ตอบ #6 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 09:24:24 »

การเล่นหุ้น ตราสารทุน หรือ หุ้นสามัญ

ไม่ต้องดูข่าวสารทั่วโลก ใครจะเป็นจะตาย ใครจะทำสงครามกัน เพราะ ผมดูจากผลการคำนวณค่าที่แท้จริงของหุ้นทุกๆตัว ง่ายปะครับ แบบไม่ต้องติดตามข่าว

ผมมีข้อมูลให้ทั้งสองแบบ

แบบเล่น เก็งกำไร รายวัน
แบบเล่น VI ระยะยาว

แบบเล่นรายวัน เสียโอกาสการทำกำไรเยอะมากจากที่ผมทดลองเล่น ถ้าทิ้งไว้ 1 สัปดาห์ กำไรจะมากกว่า

Full Mb3

« ตอบ #7 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 09:36:55 »

ถ้าใครไม่เคยเล่นหุ้น(หุ้นสามัญ)เลยเกิดมาทั้งชีวิต

ให้ติดต่อเพื่อนของผม ตามเบอร์โทรที่ผมบอกให้ในกระทู้ที่ 1 เพื่อนผมจะแนะนำให้สมัครโปรแกรมทดลองเล่นเสมือนจริง
เป็นโปรแกรมก่อนเล่นจริง ก่อนเล่นจริงต้องผ่านโปรแกรมทดลองเล่นก่อนครับ ถ้าคุณชนะโปรแกรมทดลองเล่น คุณสามารถลงเล่นจริงได้ครับ เป็นอาชีพที่ยั่งยืนอยู่คู่บนโลกใบนี้เช่นกับ ห ว ย ครับ แต่ ห ว ย มันเสี่ยง มันล็อคได้ได้ แต่เล่นหุ้นด้วยคำแนะนำของผม เราเล่นในฐานะเป็นเงาของสลากกินแบ่งฯ เราไม่ใช่ผู้เล่น เราเป็นเงาของสลากกินแบ่งฯ จงจำเอาไว้

ศึกษาไว้เถอะครับ ไม่มีสอนในมหาวิทยาลัยไหนในโลก เพราะ เรื่องการลงทุนในหุ้น เป็นเรื่องผลประโยชน์มหาศาล จึงไม่มีตำราสอน คิดเองนะครับ

ตลาดหลักทรัพย์ ถ้าใครไม่มีความรู้ ไม่เข้าใจ เข้าไปเล่นก็เป็นแมงเม่าให้คนอื่น
แต่ www.igetset.com เราจะสอนให้คุณ ไม่เป็นแมงเม่าให้คนอื่น

www.igetset.com สโลแกน เราไม่ใช่แมงเม่า

Full Mb3

« ตอบ #8 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 09:42:30 »

ตัวอย่าง ข้อมูลสำหรับ การเล่นแบบ VI การลงทุนระยะยาว

ยังทำไม่เสร็จ ข้อมูลที่โพส เป็นข้อมูลวันที่ 28-08-56 เป็นข้อมูลจริง

ข้อมูลจากตารางภาพ เป็นข้อมูลจริง ไตรมาส 2 คือ ข้อมูล ราคาขาย ราคาอนาคต ราคาแท้จริง เอาไปใช้ได้เลย

การเล่นหุ้น มันยากตรงที่ จะเข้าซื้อช่วงไหน จะขายช่วงไหน มันยากตรงนี้และครับ

เรื่องจะเข้าซื้อหุ้นช่วงไหน เป็นหน้าที่ของ www.igetset.com

www.igetset.com
เราไม่ใช่แมงเม่า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กันยายน 2013, 09:47:57 โดย nun...ให้โชค » บันทึกการเข้า
Full Mb3

« ตอบ #9 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 09:53:31 »

ถ้าใครเล่นหุ้นต่างประเทศ เอาข้อมูลให้ผมแล้วผมจะคำนวณให้ แต่ www.igetset.com จะคำนวณเฉพาะหุ้นไทย SET 50 เท่านั้น

ใครโทรติดต่อเพื่อนผมก่อนก็จะได้พูดคุยก่อนครับ เพราะการพูดคุยเรื่องลงทุนอาจจะใช้เวลา คนโทรช้าต้องรอคิว

ถ้าใครไม่มีเงินค่าโทร ง่ายๆ บอกเพื่อนผมว่าให้โทรกลับหาจะคุยเรื่องการเล่นหุ้น เพื่อนผมจะโทรกลับ

เพราะ เพื่อนผมใช้แบบเหม่าจ่าย มันไม่เปลืองค่าโทร เพื่อนผมยินดีจัดให้สำหรับ www.igetset.com เท่านั้น ถ้าให้โทรกลับโทรเรื่องอื่นเพื่อนผมอาจจะไม่โทรกลับ

Full Mb3

« ตอบ #10 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 10:03:09 »

ผมถูก แฮกชื่อไอดีไปแล้ว (ชื่อไอดีเดิมของผม) ผมจึงสมัครใช้ชื่อ ไอดีใหม่
ผมได้บอกคุณอภิโชค ไปแล้วผมถูกแฮก คุณอภิโชค จะจัดการให้ใหม่ผมบอกไม่เป็นไรครับ ผมสมัครใหม่ได้ครับ

รักทุกคน แต่ผมไม่มีเวลามาพูดคุยเป็นปีๆเพราะผมต้องคิดต้องวิเคราะห์เรื่องราวทั้งหมดเพื่อจัดทำเว็บไซด์ครับ

พูดน้อยๆ คิดให้หนักๆ เรื่องอนาคตของตนเอง ตัวเราเท่านั้นเป็นคนตัดสินใจอนาคตของเราเอง

การลงทุนในหุ้น เป็นอาชีพมีมานานแล้ว แต่หลายๆคนมองเป็นเรื่องยาก เรื่องไกลตัว เข้าไปแล้วขาดทุน ขอให้เลิกคิด

สิ่งที่ผมอยากจะบอก คือ ตัวคุณต้องรีบศึกษาแล้วรีบสอยลูกสอนหลานให้เข้าใจ เพราะ มันก็เป็นอาชีพที่อยู่ถาวรบนโลกนี้แน่นอน เพราะ โลกธุรกิจ ต้องใช้ทุน (ตลาดทุน) เข้าใจนะลองกลับไปคิดต่อดู หัดคิดให้เป็น แล้วชีวิตคุณจะเปลี่ยน

เล่น ห ว ย กับ เล่น หุ้น ถ้าเข้าใจแบบลึกๆ ความเสี่ยงการเล่น หุ้น น้อยกว่า การเล่น ห ว ย
แต่ถ้าคุณไม่เข้าใจมัน คุณก็จะมอง การเล่น หุ้น มีความเสี่ยงมากกว่า การเล่น ห ว ย  ธงชาติ

Full Mb3

« ตอบ #11 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 10:05:17 »

10 โมงแล้ว ตลาดการซื้อขายเปิดแล้ว

ผมขอตัวก่อน

ได้แต่อ่านไม่ศึกษา อย่าหวังที่จะรวย

รักนะทุกๆคน  love love love

Full Mb3

« ตอบ #12 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 10:05:42 »

? ? ? ? ? ? ? ?

ขอบคุณครับ ขอบคุณที่ยังจำผมได้

thanet
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 2535

« ตอบ #13 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 10:17:24 »

ดูไม่เป็นงงครับ 5555555555
Full Mb3

« ตอบ #14 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 10:30:14 »

ดูไม่เป็นงงครับ 5555555555

ถูกต้องแล้วครับ ไม่มีการเรียนการสอน แต่ถ้าสนใจอยากเรียนรู้สอบถามได้ครับ

ถ้ามันง่าย ทุกคนรวยไปหมดแล้ว พอมาถึงยุคของเราไม่มีที่ยืนที่ให้เล่นครับถ้ามันง่าย

เคยได้ยินสุภาษิต เส้นผมบังภูเขาไม่ครับ วันนี้ผมจะเอาเส้นผมเส้นนั้นออกให้คุณแล้ว คุณจะดูภูเขาได้เต็มตา โดยไม่มีเส้นผมมาบังคุณอีกแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กันยายน 2013, 10:34:32 โดย nun...ให้โชค » บันทึกการเข้า
Full Mb3

« ตอบ #15 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 10:32:00 »

วันนี้ผมเข้าไปตามเก็บหุ้น TOP ติดตามดูได้ครับ

หุ้นแนะนำวันนี้ หุ้น TOP

ราคาต่ำ ให้ซื้อเก็บไว้เลย ครับ ได้เงินแน่นอน

Full Mb3

« ตอบ #16 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 10:45:01 »

ผมเข้าไปซื้อแล้วครับ

ดูตัวอย่างตามภาพที่ โพส

หุ้น TOP

จำไว้นะครับ หุ้น TOP ก่อนที่ผมจะซื้อเพิ่ม ผมมีกำไรเก่าอยู่ที่ 4,718.41 บาท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กันยายน 2013, 12:25:22 โดย nun...ให้โชค » บันทึกการเข้า
Full Mb3

« ตอบ #17 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 10:57:43 »

หุ้น TOP

ถ้าใครเล่นระยะยาวแบบ VI ซื้อเก็บได้เลยครับ เพราะ ราคาที่แท้จริงอยู่ที่ 81.08 บาท/หุ้น

ดังนั้น ณ วันล่าสุด คือ วันนี้ระดับราคาอยู่ที่ 60.50 บาท

กำไรมากกว่า 30% แน่นอน ระยะยาว ฟันธง ธงชาติ

สมมุติ วันนี้ลงทุน 1000000 บาท จะได้กำไรมากกว่า 300000 บาท

เห็นยังได้กำไรมากกว่าการกินดอกเบี้ยเงินฝากธนาคาร

ใช้เงินทำงานในตลาดหลักทรัพย์ ดีกว่าครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กันยายน 2013, 11:09:10 โดย nun...ให้โชค » บันทึกการเข้า
Full Mb3

« ตอบ #18 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 11:17:48 »

เห็นยังถ้าเล่นเป็น ว้าว! ส่งใจ กำไรแล้ว

เลือกหุ้นที่จะเข้าซื้อรายวันเป็น ก็ไม่ขาดทุน

แต่ผมยังไม่ขาย ยังไม่ถึงเป้าที่ต้องการขาย

ตามภาพที่โพสให้ดู

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กันยายน 2013, 11:20:11 โดย nun...ให้โชค » บันทึกการเข้า
Full Mb3

« ตอบ #19 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 11:31:16 »

คนที่ไม่รู้ก็เทขาย
ตามภาพที่โพสให้ดู

www.igetset.com
เราไม่ใช่แมงเม่า

Full Mb3

« ตอบ #20 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 12:34:43 »

หุ้นปิดเที่ยง

1,415.38 + 4.20

หวยหุ้น บน  38
หวยหุ้น ล่าง 20

ตามภาพที่โพส

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กันยายน 2013, 12:37:17 โดย nun...ให้โชค » บันทึกการเข้า
DD
Full Mb3

พลังน้ำใจ: 124

« ตอบ #21 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 15:31:41 »

ยังคิดถึงนะ ฝากความระลึกถึงน้องตาด้วยค่ะ
Full Mb3

« ตอบ #22 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 17:04:08 »

ภาพที่ 1 <<< เริ่มไล่ซื้อหุ้นเก็บเอาไว้ขาย
ภาพที่ 2 <<< ไล่ซื้อหุ้นจนหมดพอร์ตเลยครับ

วันจันทร์ ถ้าใครเล่นหุ้นอยู่ ผมดูคร่าวๆ ให้ไปซ้อนซื้อ หุ้น DTAC เก็บเอาไว้นะครับ

ว่าจะเป็น  หุ้น DTAC หรือไม่ ค่อยมา ยืนยัน อาทิตย์เย็น อีกที นะครับ

ผมเล่นแบบเก็งกำไรระยะสั้นนะครับ

ถ้าลงทุนเป็น พอร์ต จะมี กำไร เป็นตัว สีเขียว ถ้าลงทุนไม่เป็น พอร์ต จะ ขาดทุ เป็นตัว สีแดง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กันยายน 2013, 17:14:15 โดย nun...ให้โชค » บันทึกการเข้า
Full Mb3

« ตอบ #23 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 17:06:31 »

ยังคิดถึงนะ ฝากความระลึกถึงน้องตาด้วยค่ะ

ถ้าเรื่อง หวย โทรหาตา นะครับ
ถ้าเรื่อง การลงทุน การเล่นหุ้น โทรหาผม ครับ

ขอบคุณครับ

ชื่อไรครับ IM ได้นะครับ ค่อยมาตอบถ้ามี IM

ขอตัวทำเว็บไซด์ต่อนะครับ เพิ่งตื่นนอน เวลานอนผมก็ ตีสี่ ตีห้า หลังจากตื่น

minwa
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 1190

« ตอบ #24 เมื่อ: 12 กันยายน 2013, 23:13:40 »

ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ  ชอบคุณค่ะอ.หนุน  กระบี่ให้โชค

อย่าตั้งใจกับคนคนหนึ่งมากเกินไป
เพราะไม่มีใครอยากเป็นต้นเหตุของความล้มเหลว
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์