อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง หวยเด็ด เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
19 มีนาคม 2024, 13:47:36 *
ผลงานห้อง VIP (งวด 16 มี.ค.67)
อ.apichoke ปักหลักสิบหน่วย เข้า 2-6
อ.janya ถูกตรงเลขท้ายย๒ตัว 78
อ.goodrich ถูกตัวกลับเลขท้ายย๒ตัว 87
อ.พริม ฟันธงชุดเดียว ถูกตรงๆ เลขท้าย๒ตัว 78

ออก 626-78
   หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP หนังสือหวย VIP สมัคร vip ช่วยเหลือ แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก Register  
ฝากภาพ i-pic
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านผู้รู้ทั้งหลายช่วบพิจารณาด้วยครับ  (อ่าน 52525 ครั้ง)
kontum
Spacial Mb5
*

พลังน้ำใจ: 472

« เมื่อ: 04 มกราคม 2014, 10:54:23 »

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

kontum
Spacial Mb5
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 มีนาคม 2014, 15:51:39 »

ไม่ทราบว่ามีความเห็นอย่างไรบ้างครับ เห็นผ่านมาหลายท่านแต่ก็เงียบไม่มีติชมหรือให้ความเห็นอย่างไร จึงขอเรียนให้ทราบว่าพระองค์นี้กับอีกองค์ที่ลงก่อน ในชื่อ Kontum "ช่วยพิจารณาสมเด็จวัดระฆังหรือเปล่าครับ" นั้นเป็นองค์เดียวกัน สาเหตุที่ต่างกันผมเอาพระไปล้างออกเพราะอยากทราบว่าเนื้อในจริงๆจะเป็นอย่างไร ผลที่ออกก็เป็นอย่างที่เห็น เสร็จแล้วผมก็ลองเอาไปให้ผู้รู้ดูก็ได้รับคำตอบเป็นพระสมเด็จวัดระฆังจริงๆ ครับผม ตอนนี้มีผู้ขอเช่าบูชาแล้วแต่ผมยังไม่ตกลงครับ ก็เลยเอามาให้เพื่อนสมาชิกได้ชมกันนะครับผม และขอขอบพระคุณทุกท่านที่ให้คำติชม
teeee
Full Mb3

พลังน้ำใจ: 62

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 มีนาคม 2014, 21:32:26 »

gd: gd: gd: สุดยอด สุดยอด s#yสวยจริง อะไรจริง เน้ือหากาลเวลา พิมพ์ทรงหลวงวิจารณ์ฯ ยิ่งล้างยิ่งชัด ส่วนตัวชอบครับ ส่วนท่านที่เคยเห็นว่ามีขายตามท้องตลาดลองไปหาซื้อมาแล้วล้างดู นะครับ แล้วเอามาแบ่งกันศึกษานะครับ
kontum
Spacial Mb5
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 มีนาคม 2014, 12:56:32 »

กราบขอบพระคุณท่าน Teee มากๆ นะครับผม ที่อุตส่าแวะมาติชม เห็นหรือเปล่าครับ พอล้างออกยิ่งทำให้เห็นเนื้อหามวลสารของสมเด็จ ตำหนิต่างๆ ที่ทางปรมาจรแต่ละท่านระบุ ผมดูแล้วมีครบทุกจุดครับ เช่น ขนาด ความกว้าง,ยาว,หนา, น้ำหนัก, ความสูงของซุ้มครอบแก้ว การยุบตัว ทั้งด้านข้าง (พอดีทางร้านเขาบอกถ่ายด้านข้างไม่เป็นก็เลยไม่ได้ถ่ายมาให่ดูนะครับ) มวลสาร เม็ดแดง,หยกเขียว,ก้อนขาว,ผงดำ,ผมได้เอากลองขยายขนาด 80 เท่ายิ่งทำให้เห็นความสวยของมวลสารครับ สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด (การล้างของผมด้วยวิธีการต้มด้วยความร้อนสูงเพื่อจะได้รู้ว่าดินหรือหินกันแน่ เพราะท่านปู่บอกว่าถ้าเป็นสมเด็จจริงๆ ไม่มีเปื่อยยุ่ยเพราะอายุพระ 150 ปีขึ้นแล้ว ท่านแปรสภาพเป็นหินแล้วครับ แล้วเป็นอย่างที่ท่านบอกจริงๆครับ)
kontum
Spacial Mb5
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 เมษายน 2014, 11:54:50 »

ในวาระที่ปีใหม่ไทยจะมาถึง ขอบารมีสมเด็จโต จงดลบันดาลให้ทุกท่านประสบแต่ความสำเร็จทุกประการด้วยเทอญ 
kontum
Spacial Mb5
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 18 มีนาคม 2015, 19:45:28 »

>.i|ขอบารมีองค์สมเด็จโต ช่วยปกปักรักษาสมาชิกทุกๆท่านที่ศัทธาทุกๆท่านด้วยเทอญ สาธุ
kontum
Spacial Mb5
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2015, 18:07:20 »

สุดยอด
kontum
Spacial Mb5
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2015, 15:49:05 »

ขอบารมีองค์สมเด็จโตช่วยคุ้มครองคนไทยทุกๆคนด้วยเทอญ สาธุๆๆ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์