อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง หวยเด็ด เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
28 มีนาคม 2024, 18:21:25 *
ผลงานห้อง VIP (งวด 16 มี.ค.67)
อ.apichoke ปักหลักสิบหน่วย เข้า 2-6
อ.janya ถูกตรงเลขท้ายย๒ตัว 78
อ.goodrich ถูกตัวกลับเลขท้ายย๒ตัว 87
อ.พริม ฟันธงชุดเดียว ถูกตรงๆ เลขท้าย๒ตัว 78

ออก 626-78
   หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP หนังสือหวย VIP สมัคร vip ช่วยเหลือ แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก Register  
ฝากภาพ i-pic
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 [14]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาเงียบๆงวด ๑ เมษา ๕๗ ลงบนล่างแล้วครับ  (อ่าน 35177 ครั้ง)
♥✿ (เอ๋) ✿♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์วีไอพี
✤ Webmaster ✤
ยอดปรมาจารย์ C11

Diamond Hero 9
*

พลังน้ำใจ: 246855

« ตอบ #325 เมื่อ: 01 เมษายน 2014, 16:33:36 »

ขอแสดงความดีใจกับคนที่โชคดีเพราะเชื่อผมครับ งวดนี้ผมมาช้าเพราะพึ่งกลับมาจากรับปริญญาดึกๆที่ ๑๖ ที่ผ่านมา
ยังหาตัวเลขที่จะมาคำนวณไม่ได้เพราะไม่ได้ฟังเลขออกด้วยตัวเองเหมือนทุกครั้ง กลับมาถึงบ้านจึงทราบว่าเลขออก ๔๐๔ ล่าง ๗๙
ถูกอีกแล้วครับท่านได้รับโชคสองเด้ง  งวดนี้เด่นบน ๔  ๗  ๘  มั่นใจครับ เด่นล่าง  ๑  ๒  ๓  ๔  ๘  เด่นเยอะไปหน่อยครับ เอาไปเทียบดูกับท่าน
อื่นก่อนก็ได้นะครับเดี๋ยวผมคำนวณเสร็จจะรีบมาลงให้ดู ไม่ช้าเหมือนท่านอื่นแน่นอนครับ ผมไม่ทำยอดคนเข้ามาดู ขอให้เลข
ออกมาถูกก็พอใจแล้ว แม้มีคนเข้ามาดูแค่ห้าคนก็ยังดีกว่าคนเข้าไปดูกระทู้บางกระทู้มีมากถึงหมื่นถึงแสนแต่เลขออกมาไม่เข้าเลยแต่ก็ยังหลงไปดู
อยู่ได้ไม่อายฟ้าดิน เดี๋ยวมาครับ สรุปล่าง ๔๑  ๑๔  ๒๔  ๔๒  ๔๗  ๗๔ ๘๑  ๑๘  ๘๓  ๓๘ ๘๕  ๕๘ ๖๑  ๑๖ กัน ๓๖ ๓๙ ๒๖ ๒๙ ๑๙ ๘๖
ระวังเบิ้ล ๔๔  ๘๘ บนล่าง
 สรุปบน ๘๑  ๑๘  ๘๒ ๒๘ ๓๘  ๘๓   ๘๙  ๙๘  ๘๕  ๕๘ ๒๔ ๔๒ ๙๔ ๔๙ กัน ๗๐ ๐๗ ๗๑ ๑๗ ๔๖
สรุปงวดนี้มี ๔ กับ ๘ บนล่าง
ผมเน้นล่างตัวนี้ ๔๑ ๑๔ ๒๔ ๔๒ ๔๗ ๗๔ ๙๒ ๒๙ บนผมเน้นตัวนี้ ๘๙ ๙๘ ๑๘ ๘๑ ๘๓ ๓๘ ๘๕ ๕๘
เพื่อนฝากมาลง บน ๒๐ ล่าง ๙๕ ๓๓ ลองดูครับ

ปักหมุด ล่าง 95 ค่ะ

plam
Senior Mb4
*

พลังน้ำใจ: 194

« ตอบ #326 เมื่อ: 01 เมษายน 2014, 17:24:19 »

ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ p*. p*. p*. p*. p*. p*.
                                             ขอบคุณมากค่ะถูก 95 ค่ะ
ONONO138
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 13992

พรุ่งนี้ก็เช้าแล้ว........

« ตอบ #327 เมื่อ: 01 เมษายน 2014, 23:04:32 »

ขอบคุณอาจารย์ Ge ค่ะ

ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ

♥✿ (เอ๋) ✿♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์วีไอพี
✤ Webmaster ✤
ยอดปรมาจารย์ C11

Diamond Hero 9
*

พลังน้ำใจ: 246855

« ตอบ #328 เมื่อ: 02 เมษายน 2014, 08:19:17 »

l@$ ขอแสดงความยินดีกับคนเก่งด้วยค่ะ

ขอแสดงความดีใจกับคนที่โชคดีเพราะเชื่อผมครับ งวดนี้ผมมาช้าเพราะพึ่งกลับมาจากรับปริญญาดึกๆที่ ๑๖ ที่ผ่านมา
ยังหาตัวเลขที่จะมาคำนวณไม่ได้เพราะไม่ได้ฟังเลขออกด้วยตัวเองเหมือนทุกครั้ง กลับมาถึงบ้านจึงทราบว่าเลขออก ๔๐๔ ล่าง ๗๙
ถูกอีกแล้วครับท่านได้รับโชคสองเด้ง  งวดนี้เด่นบน ๔  ๗  ๘  มั่นใจครับ เด่นล่าง  ๑  ๒  ๓  ๔  ๘  เด่นเยอะไปหน่อยครับ เอาไปเทียบดูกับท่าน
อื่นก่อนก็ได้นะครับเดี๋ยวผมคำนวณเสร็จจะรีบมาลงให้ดู ไม่ช้าเหมือนท่านอื่นแน่นอนครับ ผมไม่ทำยอดคนเข้ามาดู ขอให้เลข
ออกมาถูกก็พอใจแล้ว แม้มีคนเข้ามาดูแค่ห้าคนก็ยังดีกว่าคนเข้าไปดูกระทู้บางกระทู้มีมากถึงหมื่นถึงแสนแต่เลขออกมาไม่เข้าเลยแต่ก็ยังหลงไปดู
อยู่ได้ไม่อายฟ้าดิน เดี๋ยวมาครับ สรุปล่าง ๔๑  ๑๔  ๒๔  ๔๒  ๔๗  ๗๔ ๘๑  ๑๘  ๘๓  ๓๘ ๘๕  ๕๘ ๖๑  ๑๖ กัน ๓๖ ๓๙ ๒๖ ๒๙ ๑๙ ๘๖
ระวังเบิ้ล ๔๔  ๘๘ บนล่าง
 สรุปบน ๘๑  ๑๘  ๘๒ ๒๘ ๓๘  ๘๓   ๘๙  ๙๘  ๘๕  ๕๘ ๒๔ ๔๒ ๙๔ ๔๙ กัน ๗๐ ๐๗ ๗๑ ๑๗ ๔๖
สรุปงวดนี้มี ๔ กับ ๘ บนล่าง
ผมเน้นล่างตัวนี้ ๔๑ ๑๔ ๒๔ ๔๒ ๔๗ ๗๔ ๙๒ ๒๙ บนผมเน้นตัวนี้ ๘๙ ๙๘ ๑๘ ๘๑ ๘๓ ๓๘ ๘๕ ๕๘
เพื่อนฝากมาลง บน ๒๐ ล่าง ๙๕ ๓๓ ลองดูครับ

ปักหมุด ล่าง 95 ค่ะ
แท็ก:
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 [14]   ขึ้นบน
  พิมพ์