อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง หวยเด็ด เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
20 เมษายน 2024, 07:27:18 *
"สนับสนุนซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น"

ผลงานห้อง VIP (งวด 16 เม.ย.67)
อ.apichoke ถูกสามตัวสลับ 589 ถูกตัวกลับเลขท้าย รว.ที่๑ 89 ถูกเลขท้าย๒ตัว 79
ถูกปักหลักสิบเต็มๆ 9 เลขเด่นวันหวยออก ถูกเด่น 5

ออก 598-79
   หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP หนังสือหวย VIP สมัคร vip ช่วยเหลือ แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก Register  
ฝากภาพ i-pic
หน้า: 1 ... 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 [56] 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 ... 408   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมคำโคลง บทกลอน คำประพันธ์หลากหลายรูปแบบ  (อ่าน 3492289 ครั้ง)
@kannikar@
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 2949

Night blooming jasmin

« ตอบ #1375 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 06:13:04 »

หนึ่งกําลังใจ +มอบให้ทุกท่านค่ะ
คุณTee *คุณ เค* คุณ ART*
คุณYada* คุณ*กางเขนดง* *คุณ@kannikar@
คุณไพลิน* คุณพริม* คุณเอ๋
คุณMALILA* คุณเกษ* คุณขวัญจ้า*

ไม่มีอะไรเป็นตัวกำหนด,,
ว่ารักจะมี "วันหมด" ไหม
ไม่มีใครบอกได้...ว่าจะรักได้นานเท่าไหร่
แค่วันนี้....เรารับรู้ ความรู้สึกของหัวใจ
ว่า...เรารักใคร,,,และรักมากแค่ไหน
ไม่ต้องรับรู้...ว่าเพราะ อะไรและทำไม....
แค่คนที่อยู่ "ในใจ"คือ "คนที่ใช่"
ก็เพียงพอแล้ว.....ใช่ไหมเธอ   love love                                

leephimp
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 3496
[คลิกขอบคุณ]

อรุณสวัสดิ์เช้าวันใหม่ค่ะคุณรี่
วันนี้ขอให้กิจการงานสำเร็จพบแต่ความโชคดี
สุขกายใจเงินทองไหลมาเทมาสุขภาพแข็งแรงค่ะ

กรรณิการ์เป็นไม้หอม..ที่จะส่งกลิ่นในยามค่ำคืน
 เป็นไม้มงคลชนิดหนึ่ง
 เหมาะที่จะปลูกไว้ทางทิศตะวันออกของบริเวณบ้าน
 ในขณะเดียวกันสามารถปลูกทางทิศใต้ได้

Tee1
ผู้ช่วยWebmaster
Diamond Hero 9
*

พลังน้ำใจ: 238427

ถ้ามันง่ายไปซะหมด คงไม่เรียกว่า....ชีวิต

« ตอบ #1376 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 06:15:13 »

อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับคุณกรรณิการ์และเพื่อนๆทุกท่านครับ

ขอให้โชคดีสดชื่นและมีความสุขในทุกช่วงเวลานะครับ

@kannikar@
Super Hero7
*

« ตอบ #1377 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 06:19:07 »

สวัสดียามเช้าครับคุณกรรณิการ์และทุกๆท่านครับ

สวัสดี love love รวยๆ รวยๆ

ดอกไม้ให้คุณ สวัสดีเช้าวันใหม่ค่ะคุณ ART
สุขสดชื่นตื่นมารับเงินหมื่นให้เพลินใจค่ะ

กรรณิการ์เป็นไม้หอม..ที่จะส่งกลิ่นในยามค่ำคืน
 เหมาะที่จะปลูกไว้ทางทิศตะวันออกของบริเวณบ้าน
 ในขณะเดียวกันสามารถปลูกทางทิศใต้ได้
@kannikar@
Super Hero7
*

« ตอบ #1378 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 06:22:42 »

อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับคุณกรรณิการ์และเพื่อนๆทุกท่านครับ

ขอให้โชคดีสดชื่นและมีความสุขในทุกช่วงเวลานะครับ

ยิ้มหวาน มอร์นิ่งจร้าคุณTEE
คนขยันตื่นเช้าทุ๊กวัน
ขอให้โชคดีสดชื่นและมีความสุขในทุกช่วงเวลาค่ะ

ยิ้มหวาน ยิ้มเป็นโรคติดต่อชนดหนึ่ง  ยิ้มหวาน

@kannikar@
Super Hero7
*

« ตอบ #1379 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 06:27:10 »

love  love  ดอกไม้ให้คุณ    ส่งตาหวาน
  ดอกไม้ให้คุณ อรุณสวัสดิ์เช้าวันใหม่ค่ะน้องเอ๋
ขอให้มีความสุข...เมื่อได้อ่าน
ขอให้เบิกบานและแจ่มใส
ขอให้มีสุขพลานามัย
ขอให้มีใจที่อิ่มเอิบและเบิกบาน

@kannikar@
Super Hero7
*

« ตอบ #1380 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 06:33:27 »

ส่งใจ HAVE A GOOD TIME & GOOD LUCK FOR YOU  ส่งใจ
ดอกไม้ให้คุณ Good Morning...na ka nongPrim
Have A Good Time &  Good  Luck  For U
 t"* Thank u Three Times ยิ้มหวาน

@kannikar@
Super Hero7
*

« ตอบ #1381 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 06:37:53 »

หนึ่งกำลังใจดีๆค่ะท่านคุณTee1 และเพื่อนสมาชิกที่รักทุกท่านค่ะ
ขอพรให้โชคดีมีความสุขน๊ะค๊ะ

ดอกไม้ให้คุณ อรุณสวัสดิ์เช้าวันใหม่ค่ะคุณขวัญ
แสนสุขสันต์ตื่นมาเช้าวันนี้
ขอให้พบแต่ความสุขและโชคดี
ให้มั่งมีเงินทองกองมากมาย

@kannikar@
Super Hero7
*

« ตอบ #1382 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 06:41:47 »

ดอกไม้ให้คุณ อรุณสวัสดิ์เช้าวันนี้
เมื่อคืนฝันดีฝันถึงคุณดาด้วยนะ
บอกเลขเด็ดเลขหวยมาด้วยค่ะ
ร่ำรวยะคะงวดนี้มีโชคดี

@kannikar@
Super Hero7
*

« ตอบ #1383 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 06:45:56 »

ประกาศ ตื่นจร้าตื่นขึ้นมาสายมากแล้ว
รีบมาแจวช่วยกันฝันหวานๆ
ถึงตัวเลขในเว็บหวยร่ำรวยนาน
ทั้งการงานราบรื่นชื่นกมลนะจ๊ะคุณหนุ่ย

@kannikar@
Super Hero7
*

« ตอบ #1384 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 06:49:33 »

Run Run  ไปทำงานบ้านบิซ.....แป๊บบบบบบ
คิด? สวัสดียามเช้าวันใหม่ค่ะคุณเค
กรรณิการ์เหล่แลหาพาฉงน
ไปทำงานบ้านบิซนานเกินทน
รู้ไหมคนแถวนี้นั่งรอนาน

อิอิ Good Luck  ยิ้มหวาน

@kannikar@
Super Hero7
*

« ตอบ #1385 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 06:55:30 »

ส่งใจ  สวัสดีจร้า เพื่อนนักกลอนคนนอนดึก ทุกๆท่าน  ทานข้าวทานปลาคิดหวยเส็ดแล้ว ก้อรีบไปนอนกับลูก กับแฟนซะนะ ! นอนดึกมันม่ายดีค่ะ เสียสุขภาพเด่ว คิดหวยมันจะคลาดเคลื่อนเด้อค่ะ
ขอบคุณกำลังใจ ที่ให้กับน้องใหม่คนนี้ ขอบคุณบทกลอนเพราะๆทุกบท ถ้าว่างเด่วกางเขนดง จัดตามหลังให้นะคะ  หากผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยด้วยนะค่ะ เพราะปากกับใจ ของกางเขนดงชอบทำงานไปพร้อมๆกัน  เบ่ยย... แงๆๆ แงๆๆ
  ดอกไม้ให้คุณ ดอกไม้ให้คุณ love love

หัวเราะฟันร่วง หัวเราะฟันร่วง หัวเราะฟันร่วง หัวเราะฟันร่วง

ขอหัวเราะ ด้วยคนได้ป่าวว วันไหนภาพนี้ออก กางเขนดงจะรมย์ดีเป็นพิเศษ รักนะน้องลิง โกดนะกรรณิการ์ !
   แงๆๆ แงๆๆ หัวเราะฟันร่วง
   ดอกไม้ให้คุณ  Good Morning*กางเขนดง*ไม่หลงป่า
เธอเข้ามาพำนักพักที่นี่
มอบอัหษรกลอนกวีที่ดีดี
แล้ววันนี้ใยมาโกรธโทษกรรณิการ์

ก็ลิงน้อยภาพนี้ไม่ใช่เหรอ
ใครว่าเธอซนเมือนลิงล่ะเกลอจ๋า
แค่นำภาพครั้งเก่าเล่าเฮฮา
อย่างอนน้าคนดีสุขีเอย
 อิอิ kiss ยิ้มหวาน

@kannikar@
Super Hero7
*

« ตอบ #1386 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 07:13:41 »

<a href="http://www.youtube.com/v/3g7kTZ2sn2E?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=F9B7FF&amp;amp;color2= D462FF&amp;amp;border=&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/3g7kTZ2sn2E?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=F9B7FF&amp;amp;color2= D462FF&amp;amp;border=&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>
   love ดอกไม้ให้คุณ  love

หัวข้อ: รวมคำโครง บทกลอน คำประพันธ์หลากหลายรูปแบบ  (อ่าน 135263 ครั้ง)
@kannikar@ และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ผู้กดให้น้ำใจ   ผู้ได้รับน้ำใจ   What   For What   Where   When
@kannikar@ (+480/-0)   ✤♥✤ MALILA ✤♥✤ (+3668/-0)      กดขอบคุณ-ให้คะแนนน้ำใจ   In topic   วันนี้ เวลา 05:49:32
@kannikar@ (+480/-0)   Nong_Noi (+32104/-0)      กดขอบคุณ-ให้คะแนนน้ำใจ   In topic   วันนี้ เวลา 05:44:46
@kannikar@ (+480/-0)   กางเขนดง (+278/-0)      กดขอบคุณ-ให้คะแนนน้ำใจ   In topic   วันนี้ เวลา 05:43:07
@kannikar@ (+480/-0)   เค (+6440/-0)      กดขอบคุณ-ให้คะแนนน้ำใจ   In topic   วันนี้ เวลา 05:42:24
@kannikar@ (+480/-0)   Kitiga (+9218/-0)      กดขอบคุณ-ให้คะแนนน้ำใจ   In topic   วันนี้ เวลา 05:41:53
@kannikar@ (+480/-0)   ♥$♥ ไพลิน ♥$♥ (+106366/-1)      กดขอบคุณ-ให้คะแนนน้ำใจ   In topic   วันนี้ เวลา 05:41:32
@kannikar@ (+480/-0)   •❤ yada •❤ (+72874/-0)      กดขอบคุณ-ให้คะแนนน้ำใจ   In topic   วันนี้ เวลา 05:41:24
@kannikar@ (+480/-0)   leephimp (+3497/-0)      กดขอบคุณ-ให้คะแนนน้ำใจ   In topic   วันนี้ เวลา 05:41:13
@kannikar@ (+480/-0)   ขวัญเองจ้า (+33984/-0)      กดขอบคุณ-ให้คะแนนน้ำใจ   In topic   วันนี้ เวลา 05:41:03
@kannikar@ (+480/-0)   ♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥ (+112316/-5)      กดขอบคุณ-ให้คะแนนน้ำใจ   In topic   วันนี้ เวลา 05:40:57
@kannikar@ (+480/-0)   ♥♥@.เอ๋.@♥♥ (+93799/-1)      กดขอบคุณ-ให้คะแนนน้ำใจ   In topic   วันนี้ เวลา 05:40:53
@kannikar@ (+480/-0)   ART 55 (+9604/-0)      กดขอบคุณ-ให้คะแนนน้ำใจ   In topic   วันนี้ เวลา 05:40:48
@kannikar@ (+480/-0)   Tee1 (+56149/-1)      กดขอบคุณ-ให้คะแนนน้ำใจ   In topic   วันนี้ เวลา 05:40:34

ดอกไม้ให้คุณ  อรุณสวัสดิ์จัดส่งใจให้ทุกท่าน
ที่ร่วมสานจินตนาการผ่านบ้านนี้
ไม่จำเป็นต้องเรียนหรือเขียนกวี
เพียงแค่มีไมตรีตอบมอบกันมา

ในหนึ่งวันเวลามี24ชั่วโมง
ต้องอยู่โยงทำงานหนักเหนื่อยมากหนา
แต่เพราะรักบ้านนี้พอมีเวลา
รีบมาหาส่งใจให้กันและกัน

ทุกๆวันต่างอวยพรพรที่ดี
ให้สุขีสมประสงค์คงความฝัน
ต่างจุดหมายปลายทางที่ต่างกัน
อยากให้ท่านสุขใจในเสียงเพลง

♥✿ (เอ๋) ✿♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์วีไอพี
✤ Webmaster ✤
ยอดปรมาจารย์ C11

*

พลังน้ำใจ: 246872

« ตอบ #1387 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 09:06:33 »

ส่งใจ Have a nice day ส่งใจ
♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์vip
۞Webmaster۞
ปรมาจารย์ C10

*

พลังน้ำใจ: 318807

ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด

« ตอบ #1388 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 11:28:40 »

ขอขอบคุณทุกๆ ข้อมูลนะค่ะ
ขอให้โชคดีเป็นทุกๆ ท่าน งวดนี้ขอให้รวยค่ะ
leephimp
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 7145

« ตอบ #1389 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 12:11:13 »

ดอกไม้ให้คุณ แวะมาเติม    |ilกําลังใจให้ค่ะ     เที่ยงแล้ว ไปทานข้าวกันค่ะ Run    Run    Run     Run    Run     Run      Run

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กรกฎาคม 2014, 13:25:16 โดย leephimp » บันทึกการเข้า
leephimp
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 7145

« ตอบ #1390 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 13:34:55 »

หนึ่งกําลังใจ +มอบให้ทุกท่านค่ะ
คุณYada* คุณ*กางเขนดง* *คุณ@kannikar@
คุณMALILA* คุณเกษ* คุณขวัญจ้า*

ไม่มีใครบอกได้...ว่าจะรักได้นานเท่าไหร่
แค่วันนี้....เรารับรู้ ความรู้สึกของหัวใจ
ว่า...เรารักใคร,,,และรักมากแค่ไหน
ไม่ต้องรับรู้...ว่าเพราะ อะไรและทำไม....
แค่คนที่อยู่ "ในใจ"คือ "คนที่ใช่"
ก็เพียงพอแล้ว.....ใช่ไหมเธอ   love love                              

leephimp
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 3496
[คลิกขอบคุณ]

อรุณสวัสดิ์เช้าวันใหม่ค่ะคุณรี่
วันนี้ขอให้กิจการงานสำเร็จพบแต่ความโชคดี
สุขกายใจเงินทองไหลมาเทมาสุขภาพแข็งแรงค่ะ

l love love
  love l|Iพลังใจ love love

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กรกฎาคม 2014, 13:49:21 โดย leephimp » บันทึกการเข้า
Tee1
*

ถ้ามันง่ายไปซะหมด คงไม่เรียกว่า....ชีวิต

« ตอบ #1391 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 16:31:43 »

+1พลังน้ำใจ กำลังใจดีๆมีให้กันเสมอครับ

ขอให้โชคดีร่ำรวยและมีความสุขตลอดวันนะครับ
♥$♥ ไพลิน ♥$♥
*

พลังน้ำใจ: 115223

« ตอบ #1392 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 16:33:40 »

สวัสดียามเย็นค่ะ คุณที คุณกรรณิการ์
คุณกางเขนดง คุณดา คุณรี่ น้องเอ๋ คุณพริม คุณเกษ คุณMALILA คุณขวัญจ้า
 คุณเค และเพื่อนรักนักกลอนทุกๆท่าน
ขอให้โชคดี มีความสุขมากๆในทุกๆวันนะคะ

สนใจรายละเอียด Super VIP คลิ๊ก
www.apichokeonline.com/index.php/topic,216.0.html

www.apichoke.biz/index.php/board
*

« ตอบ #1393 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 16:48:14 »

love love love

l|v l|v l|v l|v

ดอกไม้ให้คุณ วางอักษร ทักทาย ถึงทุกท่าน
เช้าวันจันทร์  เริ่มทำงาน สานสู่ฝัน
ให้ราบรื่น สำเร็จ เสร็จเร็วพลัน
แสนสุขสันต์ ว่างมาพัก  ทักบ้านกลอน

ทั้งคุณTee คุณ เค เหล่คุณ ART
มาตามนัด เรียงร้อย ถ้อยอักษร
คุณYada *กางเขนดง*ลงบทกลอน
สุดร้าวรอน อ่านกลอนเศร้า เคล้าน้ำตา

สวัสดี คุณรี่ ปรี่มาทัก
ส่งความรัก ฝากไป ให้ ขวัญจ้า
ทั้งน้องพริม น้องเอ๋ MALILA
คุณไพลิน คุณเกษ หายหน้า พาห่วงใย

สุขสดชื่น ตื่นยามเช้า เข้ามาเล่า
ให้คลายเหงา ฝากไว้ เดี๋ยวมาใหม่
ใครทำงาน ประจำ ก็ทำไป
มัวช้าใย เจอซองขาว เศร้าตกงาน
 อิอิ จบได้เหมือนกันนะเนี่ยะ อิอิ

ดอกไม้ให้คุณ สวัสดี เพื่อนรัก บ้านนักกลอน
ส่งอักษร จารึก ให้คิดถึง
ได้มาพบ ร่วมสนุก สุดตราตรึง
แสนซาบซึ้ง เกินพร่ำ พรรณา

ขอฝากพร อวยชัย ส่งไปให้
ทุกท่านได้ สมหวัง ดังปารถนา
ทั้งการงาน บริวาร สำราญอุรา
ทรัพย์เงินตรา เพิ่มพูน สมบูรณ์แข็งแรง

ส่งใจ  สวัสดีค่ะคุณTee  เจ้ากางเขนดง คุณไพลิน คุณyada
คุณรี่ คุณขวัญเองจ้า คุณMALILA คุณNong-Noiคุณเกษ
น้องสาวคนสวยน้องเอ๋ น้องพริม
คุณART และคุณเคมิตรที่ซิ่งมาจากแดนไกลด้วยมือคลิก
ว่าจะไม่เอ่ยชื่อตามเพื่อนๆแล้วอดไม่ได้
ก็แบบว่าใครเข้ามาเจอบ่อยๆก็ได้จิ้มกำลังใจ
ใครนานๆมาหาชื่อไม่เจอก็อดไป
ขอให้เข้าใจด้วยนะคะ
ที่นี่ชมรมดนตรีกวีศิลป์
มอบให้ด้วยใจที่ปารถนาดีค่ะ
ไม่ได้ทักทายตอบกระทู้ทุกๆท่านเพราะไม่มีเวลามากพอขออภัยค่ะ
แต่ขอแซวออกสื่อถึง*เจ้ากางเขนดง*สักนิดนะจ๊ะ
พักนี้เรี่ยวแรงดี..คงถูกหวยรวยมากและมีไวน์ชั้นดีมาเสิร์ฟจากน้องเค
ถึงได้กระชุ่มกระชวย... อิอิ

ปิ๊งๆ ดีใจ l:'
 เย้ เย้ เย้

ยิ้มหวาน..สวัสดีค่ะ คุณกรรณิการ์ คิดถึงค่ะ ... รักนะ
แต่เวลาไม่อำนวยให้เข้ามาคุย มีภาระกิจกะ โรงพยาบาลซะหลายวัน..นิ..
แต่เข้ามาอ่านตลอดน๊า..อ่านไปยิ้มไป คลายเหงาได้เยอะเชียว..

love l|v K[* ส่งใจ love

สนใจรายละเอียด Super VIP คลิ๊ก
www.apichokeonline.com/index.php/topic,216.0.html

www.apichoke.biz/index.php/board
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กรกฎาคม 2014, 16:49:58 โดย ♥$♥ ไพลิน ♥$♥ » บันทึกการเข้า
*

« ตอบ #1394 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 16:52:34 »

สวัสดีวันจันทร์นี้ แสนสดใส 
สัปดาห์ใหม่ วนอีกหน อย่าเพิ่งเบื่อ
อย่าเพิ่งบ่น แค่อดทน อีกสี่วัน.
เรา ก็รวยกันแล้วหนอ..เพื่อนนักกลอน
ฝากความคิดถึง ถึง คุณกรรณ์นิการ์
คุณTee คุณเค คุณ ART
น้องเอ๋ น้องพริม  น้องเกษ
คุณหนุ่ย คุณขวัญ คุณมะลิลา คุณรี่

ครบแล้วเนอะ หากไม่ครบ ต้องขออภัย
จึงไม่อยากเอ่ยชื่อนาม..กลัวไม่ครบ แล้วน้อยใจ

ยิ้มหวาน..สวัสดีค่ะ คุณดา คิดถึงค่ะ ... รักนะ

*

« ตอบ #1395 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 16:56:36 »

สวัสดียามสายค่ะ  คุณที คุณกรรณิการ์
คุณกางเขนดง คุณดา คุณรี่ น้องเอ๋ คุณพริม คุณเกษ คุณMALILA คุณขวัญจ้า
 คุณเค และเพื่อนรักนักกลอนทุกๆท่าน
ขอให้โชคดี มีความสุขมากๆในทุกๆวันนะคะ

ขอให้โชคดี ถูกหวยรวยๆ ค่ะ 

ยิ้มหวาน..สวัสดีค่ะ คุณพริม ขอบคุณมากๆค่ะ...  ยิ้มหวาน
โชคดี มีความสุข มากๆ และ รวยๆๆนะคะ

love l|v รวยๆ ส่งใจ รักนะ love

*

« ตอบ #1396 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 16:58:10 »

ดอกไม้ให้คุณ วางอักษร ทักทาย ถึงทุกท่าน
เช้าวันจันทร์  เริ่มทำงาน สานสู่ฝัน
ให้ราบรื่น สำเร็จ เสร็จเร็วพลัน
แสนสุขสันต์ ว่างมาพัก  ทักบ้านกลอน

ทั้งคุณTee คุณ เค เหล่คุณ ART
มาตามนัด เรียงร้อย ถ้อยอักษร
คุณYada *กางเขนดง*ลงบทกลอน
สุดร้าวรอน อ่านกลอนเศร้า เคล้าน้ำตา

สวัสดี คุณรี่ ปรี่มาทัก
ส่งความรัก ฝากไป ให้ ขวัญจ้า
ทั้งน้องพริม น้องเอ๋ MALILA
คุณไพลิน คุณเกษ หายหน้า พาห่วงใย

สุขสดชื่น ตื่นยามเช้า เข้ามาเล่า
ให้คลายเหงา ฝากไว้ เดี๋ยวมาใหม่
ไปทำงาน ประจำ ก็ทำไป
มัวช้าใย เจอซองขาว เศร้าตกงาน
 อิอิ จบได้เหมือนกันนะเนี่ยะ อิอิ

มีแต่คนสวย คนหล่อกันท้ังน๊านเร๊ย  เหลือแต่เราเป็นนก หลงอยู่ตัวเดววว อิอิ...นกก็นกจั๊กๆ รักก็รักจริงๆ  ถ้านกไม่ทัก แสดงว่ารักกับลิง  อ้าวๆๆๆ แงๆๆ แงๆๆ ดีใจ ดีใจ love love

สวัสดียามสายค่ะ  คุณที คุณกรรณิการ์

+  1  กำลังใจเหมือนเดิมค่ะ ความทุกข์อย่าได้ใกล้ ความไข้อย่าได้มี
ให้ร่ำรวย เป็นเศรษฐีตลอดปี และตลอดไปจร้า.. รวยๆ
  ดอกไม้ให้คุณ โชคดี ขอพรให้รวย love +1พลังน้ำใจ

ยิ้มหวาน..สวัสดีค่ะ คุณกางเขนดง อิอิ..ทักแล้วนะคะ... รักนะ
แต่เวลาไม่อำนวยให้เข้ามาคุย มีภาระกิจกะ โรงพยาบาลซะหลายวัน..นิ..
แต่เข้ามาอ่านตลอดน๊า..อ่านไปยิ้มไป คลายเหงาได้เยอะเชียว..

Tee1
*

« ตอบ #1397 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 17:03:20 »

*

« ตอบ #1398 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 17:05:44 »

สวัสดียามสายค่ะ  คุณที คุณกรรณิการ์

จ๊ะเอ๋......คนสวย.....ทีมงานบ้านบิซ
มาทำไมกันที่นี่ล่ะ......คร๊าบบบบบบบ
กลับบ้านบิซ.....เด่ววววว.....นี้

หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ

อิอิ หวัดดีค่ะ  เพิ่งจะมาจากบ้านบิซ..เมื่อตอนบ่ายโมงก่าๆๆเองงงงงงงงงงง...ค่ะท่านผช.ผบ. ลิ้น

*

« ตอบ #1399 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2014, 17:10:44 »

ขอบคุณ ขอบคุณขอบคุณมากมายค่ะ+ ขอให้สมหวังในทุกๆเรื่องค่ะ เฮงๆรวยๆ รวยๆ รวยๆ ขอพรให้รวย

ก็เพียงพอแล้ว.....ใช่ไหมเธอ   love love                              

ยิ้มหวาน..สวัสดีค่ะ คุณรี่ ใช่ค่ะ ถูกต้องทุกคำพูด ขอบคุณมากๆค่ะ...  ยิ้มหวาน
โชคดี มีความสุข มากๆ และ รวยๆๆนะคะ

love l|v รวยๆ ส่งใจ รักนะ love

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กรกฎาคม 2014, 17:20:37 โดย ♥$♥ ไพลิน ♥$♥ » บันทึกการเข้า
แท็ก:
หน้า: 1 ... 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 [56] 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 ... 408   ขึ้นบน
  พิมพ์