อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง หวยเด็ด เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
28 มีนาคม 2024, 20:44:52 *
ผลงานห้อง VIP (งวด 16 มี.ค.67)
อ.apichoke ปักหลักสิบหน่วย เข้า 2-6
อ.janya ถูกตรงเลขท้ายย๒ตัว 78
อ.goodrich ถูกตัวกลับเลขท้ายย๒ตัว 87
อ.พริม ฟันธงชุดเดียว ถูกตรงๆ เลขท้าย๒ตัว 78

ออก 626-78
   หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP หนังสือหวย VIP สมัคร vip ช่วยเหลือ แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก Register  
ฝากภาพ i-pic
หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องข่าวดัง เลขเด็ด ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกๆ ท่านค่ะ งวด 01/09/57  (อ่าน 135893 ครั้ง)
♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์vip
۞Webmaster۞
ปรมาจารย์ C10

Diamond Hero 9
*

พลังน้ำใจ: 317717

ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด

« ตอบ #25 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2014, 11:04:34 »

ใบ้หวยหรือเปล่า! กระเป๋าใบใหญ่ใส่ลอตเตอรี่งวด 1 กันยายนวางใต้ฐานหลวงพ่อพระใส

มีมาฝากให้ได้ติดตามกันอีกข่าวแล้วครับสำหรับข่าวหวยเด็ดของเราในงวดแรกของเดือนกันยายนที่กำลังจะมาถึงในอีกหลายวันข้างหน้า
ช่วงนี้ยังคงไม่ค่อยคึกคักเพราะยังไม่เข้าสู่ช่วงของโค้งสุดท้าย แต่ก็มีข่าวแปลกๆ ทะยอยออกมาให้เราได้เห็นกันบ้างแล้ว
โดยข่าวนี้เป็นข่าวแปลกที่เกิดขึ้นที่จังหวัดหนองคาย เมื่อมีผู้นำเอากระเป๋าปริศนาไปวางไว้ใต้แท่นประดิษฐานองค์หลวงพ่อพระใส
ภายในพระอุโบสถวัดโพธิ์ชัย พระอารามหลวง อ.เมืองหนองคาย จ.หนองคาย แต่พอไปเปิดพบลอตเตอรี่งวด 1 กันยายน
อยู่ข้างในซะะอย่างนั้น งานนี้ไม่แน่น่ะครับ ถ้าออกหวยตรงกับเลขนี้ขึ้นมาละก็ฮาแตกชัวร์ๆ

เมื่อวันที่ 19 สิงหาคมที่ผ่านมาเจ้าหน้าที่ตำรวจได้รับแจ้งว่ามีผู้พบกระเป๋าต้องสงสัยวางอยู่ใต้แท่นประดิษฐานองค์หลวงพ่อพระใส
ภายในพระอุโบสถวัดโพธิ์ชัย จึงเดินทางไปตรวจสอบ ในที่เิดเหตุนั้นพบกระเป๋าเดินทางใบใหญ่ ลายขาวสลับน้ำตาล
วางอยู่ใต้แท่นประดิษฐานองค์หลวงพ่อพระใส และมีข้อความเขียนใส่กระดาษติดไว้ที่กระเป๋าว่า  
“ห้ามจับ ห้ามเคลื่อนย้าย วันที่ 1กันยายน 57 จะมีคนมารับ”

ใบ้หวยหรือเปล่า-กระเป๋าใบใหญ่ใส่ลอตเตอรี่งวด-1-กันยายนวางใต้ฐานหลวงพ่อพระใส

ทั้งนี้จากการสอบถามเจ้าหน้าที่วัดได้ให้การว่า ก่อนหน้านี้มีหญิงสาวหน้าตาดี ได้นำกระเป๋าใบดังกล่าวมาวางเอาไว้ใต้ฐานองค์หลวงพ่อพระใส  
พร้อมกับกำชับว่าห้ามจับห้ามเคลื่อนย้าย และห้ามเปิดกระเป๋า เพราะกระเป๋านั้นได้ผ่านพิธีการปลุกเสกมาเป็นอย่างดีแล้ว
หากใครเข้าไปแตะต้องระวังจะคอขาด บอกต่อไปอีกว่าในวันที่ 1 กันยายน 57 จะมีคนชื่อ เฮียตี๋ มารับเอากระเป๋าใบดังกล่าวไป
เจ้าหน้าที่วัดได้สอบถามว่าเป็นกระเป๋าอะไร หญิงคนดังกล่าวก็ไม่ตอบ แต่รีบเดินออกจากพระอุโบสถทันที

ใบ้หวยหรือเปล่า-กระเป๋าใบใหญ่ใส่ลอตเตอรี่งวด-1-กันยายนวางใต้ฐานหลวงพ่อพระใส

เจ้าหน้าที่เกรงว่าจะเป็นสิ่งของผิดกฎหมายหรือวัตถุอันตรายจึงแจ้งให้เจ้าหน้าที่ตำรวจมาตรวจสอบ จากการตรวจสอบภายในกระเป๋าใบดังกล่าวพบว่ามีลอตเตอรี่
งวดประจำวันที่ 1กันยายน 57  บรรจุอยู่ภายในจำนวน 39 ใบ โดยมีชุดหมายเลข 234779 และ 698595
พร้อมทั้งสมุดบัญชีธนาคารออมสิน สาขาหนองคายอีกจำนวน 1 เล่ม  ระบุชื่อ น.ส.กลอยใจ สายสังข์ เป็นเจ้าของบัญชี

ทางด้านของชาวบ้านนั้นเชื่อกันว่าเจ้าของกระเป๋าคงจะนำลอตเตอรี่ไปประกอบพิธีกรรมอย่างใดอย่างหนึ่งตามความเชื่อ
แล้วนำเอามาวางไว้ใต้ฐานพระแท่นที่ประดิษฐานองค์หลวงพ่อพระใส เพื่อเพิ่มความขลัง หวังที่จะถูกรางวัลใหญ่จากลอตเตอรี่ดังกล่าว

ทางด้านของชาวบ้านนั้นเชื่อกันว่าเจ้าของกระเป๋าคงจะนำลอตเตอรี่ไปประกอบพิธีกรรมอย่างใดอย่างหนึ่งตามความเชื่อ
แล้วนำเอามาวางไว้ใต้ฐานพระแท่นที่ประดิษฐานองค์หลวงพ่อพระใส เพื่อเพิ่มความขลัง
หวังที่จะถูกรางวัลใหญ่จากลอตเตอรี่ดังกล่าว

งานนี้คอหวยอย่างเราจะมองข้ามไปไม่ได้ครับ จำให้ดีหมายเลขลอตเตอรี่ 2 ชุดที่ถูกนำมาใส่กระเป๋าวางไว้นั้คือ 234779 และ 698595
ไปจัดมาไว้เสี่ยงโชคกันซักใบก็ไม่น่าจะเสียหายอะไรครับ เผลอๆ ฟลุ๊คถูกหวยงวดนี้ขึ้นมาละก็ได้เฮกันเลยที่เดียว

เช่นเคยเรื่องราวเหล่านี้นั้นเป็นเพียงความเชื่อส่วนบุคคลเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและตัดสินใจร่วมด้วย
แต่ยังไงงวดนี้ก็ขอให้พี่น้องสมาชิกเว็บหวยที่สุดในโลกของเราทุกท่านถูกหวยงวดนี้กันถ้วนหน้าทุกคนครับ
 สวัสดีค่ะ ขอขอบคุณ ข่าวหวยที่สุดในโลกด้วยนะค่ะ  สวัสดีค่ะ

บัวชมพู
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 10028

♡( ^_^)_旦~~

« ตอบ #26 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2014, 22:38:12 »

+1พลังน้ำใจ  love
tr501
*

พลังน้ำใจ: 98906

« ตอบ #27 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2014, 23:53:34 »

+1พลังน้ำใจ Thank you Thank you Thank you
vicky07
Golden Hero 8
*

พลังน้ำใจ: 52029

« ตอบ #28 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2014, 15:03:40 »

ส่งใจ  l|v  t::  l|v  ส่งใจ
hello2920
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 3402

« ตอบ #29 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2014, 15:21:49 »

ขอบคุณมากๆๆครับ
มีจัง
*

พลังน้ำใจ: 15841

« ตอบ #30 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2014, 15:54:17 »

ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ   
บัวชมพู
Super Hero7
*

♡( ^_^)_旦~~

« ตอบ #31 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2014, 20:05:03 »

กำลังใจยามค่ำค่ะคุณพริม
 +1พลังน้ำใจ รวยๆ ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ

tr501
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2014, 00:53:54 »

+1พลังน้ำใจ Thank you Thank you Thank you
♡◆ดวงจัย ของนู๋
Spacial Mb5
*

พลังน้ำใจ: 285

« ตอบ #33 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2014, 06:36:31 »

love +1พลังน้ำใจ +1พลังน้ำใจ +1พลังน้ำใจ

บัวชมพู
Super Hero7
*

♡( ^_^)_旦~~

« ตอบ #34 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2014, 09:30:15 »

+1พลังน้ำใจ รวยๆ Love
tr501
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2014, 11:43:05 »

แว่นแก้ว
Senior Public Relation
*

พลังน้ำใจ: 46080

คนที่แย่กว่าเราก็มี แล้วจะท้อแท้ทำไม

« ตอบ #36 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2014, 16:59:37 »

+1พลังน้ำใจ  love love love love love

http://www.apichokeonline.com/index.php/topic,216.0
ซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น
ห้ามโพสต์การพนันที่ผิดกฎหมาย
Jai840
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 30715

« ตอบ #37 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2014, 17:33:55 »

+1พลังน้ำใจ love ωφς Love ส่งใจ สวัสดีค่ะ ขอพรให้รวย
۞Webmaster۞

*

« ตอบ #38 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 08:27:18 »

คอหวยแห่ซื้อ 29 92 เลขเด็ดบิ๊กตู่นั่งนายกคนที่ 29 เป็นเลขดังไปแล้ว

ข่าวหวยเด็ดของเรามีมาให้ได้ติดตามกันอีกแล้วครับ เริ่มขยับใกล้เข้ามาเรื่อยๆ แล้วสำหรับหวยงวดวันที่ 1 กันยายน
ที่เราจะต้องมานั่งเก็งตัวเลขเก็งหวยกันอีกรอบ สำหรับวันนี้ก็ข่าวคราวเกี่ยวกับตัวเลขเด็ดๆ มาฝากกันอีกเหมือนเคย
ถ้าพูดถึงงวดนี้ก็คงจะไม่มีเลขไหนที่จะเป็นเลขดังไปกว่า 29 92 ซึ่งตรงกับนายกรัฐมนตรีคนที่  29 ของประเทศไทยนั่นเอง

โดยเมื่อวันที่ 22 สิงหาคมที่ผ่านมาบรรยากาศการขายสลากกินแบ่งรัฐบาลนั้นคึกน่าดูโดยเฉพาะที่  อ.วังสะพุง จ.เลย
โดยบรรดาพ่อค้าแม่ค้าหวยทั้งหลายนั้นต่างพูดเป็นเสียงเดียวกันว่างวดนี้ขายดีสุดๆ โดยเฉพาะเลข 29 92 ที่ตรงกับหมายเลขของ
พล.อ.ประยุทธ์ จันทร์โอชา หัวหน้า คสช. ที่ได้รับการโหวดให้เป็นนายกรัฐมนตรีคนที่ 29 ของประเทศไทย
ซึ่งเลขนี้ทำให้บรรดาคอหวยนั้นเล็งว่าเลขน่าจะออกตรงกับเลขดังกล่าวจึงหาซื้อมาไว้เสี่ยงโชคกันเป็นจำนวนมาก
ชนิดที่ว่าตอนนี้หาซื้อกันไม่ได้แล้ว เป็นเลขดังไปทั้งประเทศ ถึงขั้นแม่ค้าหวยเองยังกั๊กเอาไว้ลุ้นในงวดนี้กันด้วยครับ

จากการสอบถามแม่ค้าหวยบางรายนั้นบอกว่าหากสถานการณ์ยังเป็นอยู่อย่างนี้เชือว่าในช่วงโค้งสุดท้ายก่อนหวยออกราคาสลากกินแบ่งฯ
ที่เลขท้ายลงด้วย 29 และ 92 นั้นจะพุ่งสูงไปกว่า  150 – 200 บาทเลยทีเดียว นอกจากเลขนี้แล้วผู้ซื้อบางรายยังนำเอา
ปี พ.ศ. เกิดและอายุของนายกฯคนใหม่ไปไว้ลุ้นกันอีกด้วยซึ่งก็คือเลข 2497 และ 60 ครับ

เช่นเคยเรื่องราวเหล่านี้นั้นเป็นเพียงความเชื่อส่วนบุคคลเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและตัดสินใจร่วมด้วย
แต่ยังไงงวดนี้ก็ขอให้พี่น้องสมาชิกเว็บของเราทุกท่านถูกหวยงวดนี้กันถ้วนหน้าทุกคนเช่นเคยครับ

สวัสดีค่ะ ขอขอบคุณ ข่าวหวยที่สุดในโลกด้วยนะค่ะ  สวัสดีค่ะ

۞Webmaster۞

*

« ตอบ #39 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 08:31:17 »

โผล่อีก! คอหวยฮือฮาลูกหมูประหลาด 1หัว 3 หู 8 ขา ตีเลขเด็ดที่โคราช

มีมาให้ได้ติดตามกันอีกแล้วครับสำหรับข่าวหวยเด็ดของเราในงวดนี้ ช่วงนี้ก็เริ่มขยับเข้าใกล้วันหวยออกเข้าไปทุกขณะ
ข่าวหวยก็เริ่มทะยอยออกมาให้เราได้เห็นกันมากขึ้น ยิ่งช่วงของโค้งสุดท้ายก่อนหวยออกนั้นยิ่งมาเยอะครับ
ส่วนข่าวที่เรานำมาฝากกันในวันนี้นั้นเป็นข่าวกลูกหมูประหลาดอีกแล้ว
หลังจากที่งวดที่แล้ว เข้าเต็มๆ 3 ตัวบน มางวดนี้จะได้ลุ้นกันอีกหรือไม่นั้นต้องติดตามด้วยกันครับ

http://www.apichokeonline.com/index.php/topic,61208.msg5391274.html#msg5391274

โดยลูกหมูประหลาดตัวล่าสุดนี้ถูกพบที่จังหวัดโคราช ตามรายงานระบุว่าคลอดออกมาเมื่อวันที่ 21 สิงหาคม ที่ผ่านมาครับ
โดยลูกหมูตัวดังกล่าวมีลักษณะแปลกประหลาดก็คือ เป็นูกหมูที่มี 1 หัว  3 หู 8 ขา  เป็นแฝดหัวติดกัน
คลอดออกมาไม่นานก็เสียชีวิต ซึ่งเจ้าของหมูดังล่าวเป็น ผู้ใหญ่บ้านอาศัยอยู่หมู่ 15 ต.หนองหญ้าขาว อ.สีคิ้ว จ.นครราชสีมา

งานนี้เราก็คงต้องเล็งเอาเลขเด็ดจากข่าวกันเหมือเคยครับ โดยเลขนั้นน่าจะได้ 138 ตรงๆ ก็เป็นได้

ใครสนใจก็ลองเอาไปเสี่ยงโชคซื้อหวยลอตเตอรี่กันในงวดนี้ได้ครับ แต่ยังไงเรื่องราวเหล่านี้นั้นก็คงเป็นเพียงแค่ความเชื่อส่วนบุคคลเท่านั้น
โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและตัดสินใจร่วมด้วยก็แล้วกัน
แต่ยังไงงวดนี้ก็ขอให้พี่น้องสมาชิกเว็บของเราทุกท่านถูกหวยงวดนี้กันถ้วนหน้าทุกคนเช่นเคยครับ
 สวัสดีค่ะ ขอขอบคุณ ข่าวหวยที่สุดในโลก  สวัสดีค่ะ

บัวชมพู
Super Hero7
*

♡( ^_^)_旦~~

« ตอบ #40 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 08:34:04 »

มาส่งกำลังใจยามเช้าค่ะคุณพริม ขอบคุณทุกๆข่าวทุกๆข้อมูลนะคะ  P" +1พลังน้ำใจ                                                       
۞Webmaster۞

*

« ตอบ #41 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 08:35:56 »

อย่างนี้มีหวย! หลังคาปั๊มน้ำมันถล่มทับรถครูรอดตายหวุดหวิดต้องเล็งเลขเด็ดป้ายทะเบียน

ข่าวหวยเด็ดมีมาฝากให้ได้ติดตามกันอีกแล้วครับ สำหรับในงวดประจำวันที่ 1 กันยายนที่จะถึงในไม่ช้านี้
ช่วงนี้ข่าวหวยนั้นยังถือว่าน้อยครับเพราะยังคงเป็นช่วงแรกเท่านั้น แต่เราก็ยังเสาะหาข่าวเสาะหาเหตุการณ์แปลกๆ
ที่คาดว่าน่าจะมีตัวเลขมาฝากสมาชิกกันอยู่เรื่อยๆ เหมือนเคย แต่ละข่าวนั้นไม่ควรมองข้ามครับ จดเอาตัวเลขกันไว้บ้างก็ดีน่ะครับ

สำหรับข่าวที่นำมาฝากในวันนี้เป็นเหตุการณ์ระทึกเมื่อหลังคาปั๊มน้ำมันแห่งหนึ่งหล่นทับรถยนต์ครูสองสามีภรรยาแต่
รอดตายหวุดหวิดงานนี้ไม่แน่ครับอาจหวยจะมาหมายเลขทะเบียนรถคันนี้ก็เป็นได้ โดยเหตุเกิดที่ปั๊มน้ำมันบางจากกรีนเนสสาขานครปฐม
เลขที่ 81/2 ริมถนนทรงพล อ.เมืองนครปฐม ทางด้านของมูลนิธิสุขศาลานุเคราะห์
นครปฐมได้รับแจ้งให้เข้าไปช่วยเหลือจึงได้เดินทางไปตรวจสอบ
จในที่เกิดเหตุพบหลังคาปั๊มน้ำมันถล่มจนเอียงลงมาข้างหนึ่งทับรถยนต์เก๋ง ยี่ห้อโตโยต้าอัลตีส สีขาวเลขทะเบียน 1 กฆ-2539 กรุงเทพฯ
บริเวณด้านหน้า ซึ่งห่างจากที่นั่งคนขับไม่ถึง 1 เมตร ทำให้กระจกด้านหน้าแตกกระจาย เจ้ารถยนต์คันดังกล่าว
คือนายกฤช สมจิตต์อาจารย์สอนโรงเรียนแห่งหนึ่งในจังหวัดนครปฐมโดยได้เดินทางมาพร้อมกับภรรยา
โดยภรรยาของนายกฤช ชื่อนางอริยา สมจิตต์ เล่าว่าก่อนเกิดเหตุนั้นฝนตกหนักมา ตนเองกับสามีกลับจากทำธุระเลยมาแวะเติมน้ำมัน
เมื่อจอดรถสามีได้ลงไปหยอดเหรียญเงินเข้าตู้เติมและเติมน้ำมันเองระหว่างนั้นตนเองนั่งเล่นโทรศัพท์อยู่ภายในรถบริเวณที่นั่งด้านหน้า
จู่ๆได้ยินเสียงดังแอ๊ดจากนั้นหลังคาก็หล่นลงมาดังโครมที่ด้านหน้าฝากระโปรงรถ จนกระจากหน้ารถแตก
ประตูหน้าก็เปิดไม่ได้ สามีนั้นเด่นหนีตายออกไป เมื่อได้สติก็เด่นกลับมาหาตนที่ติดอยู่ภายในรถพร้อมตะโกนเรียกให้ออกมา
จึงปีนออกทาด้านประตูหลัง อีกทั้งกลัวว่ารถจะระเบิดจึงพากันเด่นหนีตายออกมาดูอยู่ห่างๆ

ด้านนายกฤชบอกว่าตนเองไม่มั่นใจว่าหลังคาถล่มลงมาได้อย่างไร แต่เมื่อเห็นสภาพรถแล้วก็แปลกใจว่า
ตนเองและภรรยานั้นรอดมาได้อย่าง หากจอดรถเลยไปด้านหน้าอีกนิดเดียวตนกับภรรยาก็คงจะเสียชีวิตไปแล้ว
จากเหตุการดังกล่าวริษัทบางจาก กรีเนส สำนักงานใหญ่แจ้งว่าจะขอรับผิดชอบความเสียหายที่เกิดขึ้นทั้งหมด
และจะเข้าตรวจสอบาสาเหตุของหลังคาถล่มในครั้งนี้

ถือเป็นเหตุการณ์รอดตายอย่างปฏิหารจริงๆ ครับ เรื่องนี้คอหวยเราก็คงจะต้องเล็งกันไปที่หมายเลขทะเบียนรถ 2539
ลองเอาไปเสี่ยงโชคซื้อหวยลอตเตอรี่กันดูได้ครับ อ้อแล้วอย่ามองข้าม 812 218 เลขที่ปั๊มน้ำมันดังกล่าวด้วยก็แล้วกันน่ะครับ

เช่นเคยเรื่องราวเหล่านี้นั้นเป็นเพียงความเชื่อส่วนบุคคลเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญานในการรับชม
และตัดสินใจร่วมด้วยก็แล้วกันแต่ยังไงงวดนี้ก็ขอให้พี่น้องสมาชิกเว็บของเราถูกหวยงวดนี้กันถ้วนหน้าทุกคนเช่นเคยครับ
 สวัสดีค่ะ ขอขอบคุณ ข่าวหวยที่สุดในโลกด้วยนะค่ะ  สวัสดีค่ะ

۞Webmaster۞

*

« ตอบ #42 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 08:38:07 »

มาส่งกำลังใจยามเช้าค่ะคุณพริม ขอบคุณทุกๆข่าวทุกๆข้อมูลนะคะ  P" +1พลังน้ำใจ                                                       
สวัสดีค่ะ ขอบคุณคุณบัวมากมายสำหรับกำลังใจที่มีให้เสมอๆ 
และขอโทษที่ไม่ได้ทักทายตอบกลับ แต่กดพลังน้ำใจแทนคำขอบคุณให้เสมอ ...
ขอให้ทุกๆ วันของคุณบัวจงเป็นวันที่ดี มีโชคลาภเสมอ บุญรักษา พระคุ้มครองค่ะ
บัวชมพู
Super Hero7
*

♡( ^_^)_旦~~

« ตอบ #43 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 09:06:35 »

สวัสดีค่ะ ขอบคุณคุณบัวมากมายสำหรับกำลังใจที่มีให้เสมอๆ 
และขอโทษที่ไม่ได้ทักทายตอบกลับ แต่กดพลังน้ำใจแทนคำขอบคุณให้เสมอ ...
ขอให้ทุกๆ วันของคุณบัวจงเป็นวันที่ดี มีโชคลาภเสมอ บุญรักษา พระคุ้มครองค่ะ

คุณพริมคะ งานคุณพริมทั้งเยอะทั้งยุ่งบัวรู้ค่ะ ถึงได้ตามมาให้กำลังใจอยู่เสมอๆ
แค่คุณพริมได้นำข้อมูลมาแบ่งปันให้สมช.ได้ถูกหวยบัวก็ขอบคุณมากมายแล้วค่ะ
บัวก็ขอให้ทุกๆ วันของคุณพริมจงเป็นวันที่ดีมีโชคลาภเสมอ บุญรักษาพระคุ้มครอง เช่นกันนะคะ  P" love               
บัวชมพู
Super Hero7
*

♡( ^_^)_旦~~

« ตอบ #44 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 20:55:30 »

love love love love love
۞Webmaster۞

*

« ตอบ #45 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 22:50:40 »

มาส่งกำลังใจยามเช้าค่ะคุณพริม ขอบคุณทุกๆข่าวทุกๆข้อมูลนะคะ P" +1พลังน้ำใจ                                                       

คุณพริมคะ งานคุณพริมทั้งเยอะทั้งยุ่งบัวรู้ค่ะ ถึงได้ตามมาให้กำลังใจอยู่เสมอๆ
แค่คุณพริมได้นำข้อมูลมาแบ่งปันให้สมช.ได้ถูกหวยบัวก็ขอบคุณมากมายแล้วค่ะ
บัวก็ขอให้ทุกๆ วันของคุณพริมจงเป็นวันที่ดีมีโชคลาภเสมอ บุญรักษาพระคุ้มครอง เช่นกันนะคะ  P" love               

love love love love love
tr501
*

« ตอบ #46 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2014, 01:28:45 »

บัวชมพู
Super Hero7
*

♡( ^_^)_旦~~

« ตอบ #47 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2014, 09:47:58 »

ดอกไม้ให้คุณ ดอกไม้ให้คุณ ดอกไม้ให้คุณ  +1พลังน้ำใจ รวยๆ  ดอกไม้ให้คุณ ดอกไม้ให้คุณ ดอกไม้ให้คุณ 
RIBBON
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 12836

« ตอบ #48 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2014, 09:58:42 »

Love ขอบคุณมากๆๆน่ะค่ะ  Love
บัวชมพู
Super Hero7
*

♡( ^_^)_旦~~

« ตอบ #49 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2014, 17:43:00 »

หนึ่งกำลังใจยามเย็นค่ะ  +1พลังน้ำใจ love ส่งใจ 
แท็ก: ข่าวดัง เลขเด็ด ฝันหวย รวยๆ 
หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์