อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง หวยเด็ด เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
16 เมษายน 2024, 21:21:52 *
"สนับสนุนซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น"

ผลงานห้อง VIP (งวด 16 เม.ย.67)
อ.apichoke ถูกสามตัวสลับ 589 ถูกตัวกลับเลขท้าย รว.ที่๑ 89 ถูกเลขท้าย๒ตัว 79
ถูกปักหลักสิบเต็มๆ 9 เลขเด่นวันหวยออก ถูกเด่น 5

ออก 598-79
   หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP หนังสือหวย VIP สมัคร vip ช่วยเหลือ แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก Register  
ฝากภาพ i-pic
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องข่าวดัง เลขเด็ด ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกๆ ท่านค่ะ งวด 16/10/57  (อ่าน 112736 ครั้ง)
♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์vip
۞Webmaster۞
ปรมาจารย์ C10

Diamond Hero 9
*

พลังน้ำใจ: 318571

ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด

« ตอบ #75 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2014, 19:22:15 »

۞Webmaster۞

*

« ตอบ #76 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2014, 19:22:33 »

รวยๆ  ได้รับข่าวสารเกี่ยวกับหวยแล้ว อย่าลืมไปลุ้นหวยกันนะค่ะ  รวยๆ
เมื่องวดที่แล้ว ถูกเลขน้อยชุด งวดนี้ รวยกันต่อค่ะ

http://www.apichokeonline.com/index.php/topic,63519.msg5584483.html#msg5584483

สวัสดีค่ะ และอย่าลืม เมื่อโชคดีร่ำรวยแล้ว ช่วยกันสักนิด ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ  สวัสดีค่ะ
http://www.apichokeonline.com/index.php/topic,63519.msg5632157.html#msg5632157
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ตุลาคม 2014, 20:25:20 โดย ♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥ » บันทึกการเข้า
۞Webmaster۞

*

« ตอบ #77 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2014, 21:16:47 »

สวัสดีค่ะ ขอขอบคุณ หวยแม่จำเนียรลอตเตอรี่ด้วยนะค่ะ  สวัสดีค่ะ
۞Webmaster۞

*

« ตอบ #78 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2014, 21:21:46 »

สวัสดีค่ะ ขอขอบคุณ หวยแม่จำเนียรล็อตเตอรี่ด้วยนะค่ะ  สวัสดีค่ะ
۞Webmaster۞

*

« ตอบ #79 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2014, 21:22:46 »

สวัสดีค่ะ ขอขอบคุณ หวยแม่จำเนียรลอตเตอรี่ด้วยนะค่ะ  สวัสดีค่ะ
pat12
อาจารย์มงกุฏเพชร C8
Golden Hero 8
*

พลังน้ำใจ: 38835

« ตอบ #80 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2014, 08:46:19 »

ร้อยคนรัก ไม่เท่าหนึ่งคนที่ภักดี  ร้อยคำหวานที่มี ไม่อาจเท่าหนึ่งคำที่จริงใจ

บัวชมพู
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 10028

♡( ^_^)_旦~~

« ตอบ #81 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2014, 09:23:31 »

+1พลังน้ำใจ Love
แว่นแก้ว
Senior Public Relation
*

พลังน้ำใจ: 46080

คนที่แย่กว่าเราก็มี แล้วจะท้อแท้ทำไม

« ตอบ #82 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2014, 09:51:27 »

http://www.apichokeonline.com/index.php/topic,216.0
ซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น
ห้ามโพสต์การพนันที่ผิดกฎหมาย
۞Webmaster۞

*

« ตอบ #83 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2014, 11:04:05 »

คอหวยตื่น! ต้นเพกาออกฝักเหมือนหัวพญานาคแห่ขอเลขเด็ดงวดนี้

ข่าวหวยเด็ดของเรางวดนี้มีมาฝากให้ได้ติดตามกันอีกเช่นเคยครับ ใกล้วันเข้าไปอีกแล้วคับสำหรับหวย
ที่จะออกในงวดกลางเดือนตุลาคมนี้ สมาชิกเว็บของเราได้เลขเด็ดตัวเจ๋งๆ กันหรือยัง แต่ว่าอย่าทิ้งข่าวหวยน่ะครับ
แต่ละข่าวงวดนี้ก็น่าลุ้นไม่น้อยเลย สำหรับข่าวนี้มีมาฝากกันจากจังหวัดแพร่
เมื่อมีผู้ต้นเพกาประหลาดออกฝักเหมือนหัวพญานาค ชาวบ้านไม่พลาดแห่ตีเลขเด็ดงวดนี้

ข่าวรายงานเมื่อช่วงบ่ายของวันนี้ (13 ตุลาคม 57 ) ว่าที่บ้านเลขที่  147 หมู่ 4 ต.ช่อแฮ อ.เมือง จ.แพร่
ซึ่งมีนางพุทธิดา ชาญกล้า เป็นเจ้าของนั้น มีต้นเพกาออกฝักมีลักษณะแปลกประหลาด มองดูคล้ายหับหัวของพญานาค
โดยฝักดังกล่าวนั้นถึงกับหักโค่นลงมาเพราะกิ่งไม่สามารถรับน้ำหนักได้ เนื่องจากฝักเพกาดังกล่าวมีขนาดใหญ่มาก

คอหวยตื่น-ต้นเพกาออกฝักเหมือนหัวพญานาคแห่ขอเลขเด็ดงวดนี้

ส่วนทางด้านเจ้าของนั้นเกิดความเสียดายฝักเพกาดังกล่าว ด้วยที่มันมีความแปลกประหลาดมากๆ
จึงนำเอามาตั้งไว้ทีหน้าบ้าน เมื่อชาวบ้านทราบข่าวต่างพากันเดินทางมากราบไหว้บูชาขอหวยและโชคลาภ
บางคนนำแป้งมาโรยถูหาเลขเด็ด เรียกได้ว่ามากันทั้งวันทั้งคืนเลยทีเดียว

งานนี้คอหวยเว็บเราคงไม่ต้องไปตีเลขตัวไหนครับ บ้านเลขที่นั่นแหละ จัดไปเลยเลข   147
งานนี้ไม่แน่อาจจะเป็นเลขเด็ดงวดนี้ก็ได้ใครจะไปรู้ อยางไรก็ตามเรื่องราวเหล่านี้นั้นเป็นเพียงความเชื่อส่วนบุคคลเท่านั้นครับ
โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและตัดสินใจร่วมด้วยก็แล้วกัน
แต่ยังไงวดนี้ก็ขอให้พี่น้องของเราทุกท่านถูกหวยกันถ้วนหน้าทุกคนเหมือนเคยครับ
 สวัสดีค่ะ ขอขอบคุณ ข่าวหวยที่สุดในโลกด้วยนะค่ะ สวัสดีค่ะ

۞Webmaster۞

*

« ตอบ #84 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2014, 11:11:08 »

สำหรับปริศนาเลขเด็ด ในงวด 16/10/57 มีดังนี้

หวยปริศนานครสวรรค์ งวด 16/10/57
นกหงส์หกหัวสามตัวขึ้นบน
ปลาสี่ตัวลงล่าง

หวยปริศนาชุมพรงวด 16/10/57
สองสามห้านาวานาวีเด่นรี่มัจฉามังกร

หวยปริศนาถ้ำพระ 16/10/57
4 เรียง เคียง 6 ยก 3

หวยปริศนาพระใหญ่ งวด 16/10/57
คนยิงเสือตาย

หวยปริศนาทวดเจียด 16/10/57
นั่งเปลห้างยิงค่างยิงนก 2ตัวตกๆเอาไปขายได้จ่ายตลาด

หวยปริศนานากาลงวด 16/10/57
7 ตั้ง หลัง 9 คร่าว 4

หวยปริศนาลำทับงวด 1/10/57
2 ตัวงาม เอาตัวตาม 6

หวยปริศนาลูกแก้วงวด 16/10/57
แม่ไก่ 2 ตัว ไข่วัน 4 ลูก แตกเสีย 1 ลูก

สวัสดีค่ะ ขอขอบคุณ ข่าวหวยที่สุดในโลกด้วยนะค่ะ  สวัสดีค่ะ
vicky07
*

พลังน้ำใจ: 52329

« ตอบ #85 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2014, 11:15:31 »

Love  รวยๆ  Love  รวยๆ  Love
۞Webmaster۞

*

« ตอบ #86 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2014, 15:13:25 »

เซียนหวยแห่ซื้อเลขเด็ด จากสูตรเด็ดของอดีตรมต. หลังถูกมาแล้ว 5 งวด  รวยๆ  รวยๆ  รวยๆ

ข่าวหวยเด็ดของเรางวดนี้มีมาฝากให้ได้ติดตามรับชมกันอีกแล้วครับ ซึ่งเหลือเวลาอีกเพียงแค่ 2 วันเท่านั้น
ที่เราจะต้องมานั่งลุ้นกันตัวเกร็งว่าเลขเด็ดที่ได้มานั้นจะทำให้เราถูกหวยรับโชคกันบ้างหรือเปล่า
สำหรับวันนี้มีเลขเด็ดจาก อดีตรัฐมนตรี ที่คำนวนหวยแม่นๆ
ตามที่เราได้เห็นในข่าวก่อนหน้านี้มาฝากกันครับ ใครอยากรับโชคมาดูด้วยกันเลย

จากที่ก่อนหน้านี้ได้ปรากฎข่าวว่ามีนายตำรวจระดับผู้การรายหนึ่ง ถูกสลากกินแบ่งรัฐบาลติดต่อกันมาแล้วถึง  5 งวดครับ
ได้เงินรางวัลไปร่วม 2 ล้านบาทเลยทีเดียว โดยนายตำรวจท่านนี้ก็คือ พลตำรวจตรีนิธิพัฒน์ พัฒนถาบุตร
ผู้บังคับการอำนวยการ กองบัญชาการตำรวจภูธรภาค 5 เป็ฯลูกชายแท้ๆ ของ นายปรีดา พัฒนถาบุตร อดีตรัฐมนตรี 3 สมัย
โดยเลขเด็ดที่ได้นั้นมาจากการคำนวนและสูตรของคุณพ่อ โดยอาสัยหลักโหราศาสตร์และสถานการณ์การเมือง
จากการคิดคำนวนตัวเลขของ อดีตรัฐมนตรีรายนี้ทำให้ลูกหลานถูกหวยกันมาแล้วหลายงวดติดครับ

และที่น่าจะถุกใจคอหวยยิ่งนักนั่นก็คือ เมื่อวันที่ 13 ตุลาคมที่ผ่านมา  พลตำรวจตรีนิธิพัฒน์
ได้ออกมาเปิดเผยตัวเลขที่ได้จากบิดา โดยบอกว่างวดนี้บิดาได้คำนวนดูดวงดาว โหราศาสตร์และข้อมูลอื่นๆ ทำให้ได้ตัวเลขดังนี้ครับ
โดยหลักสิบนั้นน่าจะเป็นเลข 9 ส่วนหลักหน่วยนั้นอาจจะเป็นเลข 2 หรือไม่ก็เลข 6 ให้เ้น้ซื้อหวย 92 กับ 96 เอาไว้
ส่วนตัวเลขข้างหน้านั้น  พลตำรวจตรีนิธิพัฒน์บอกว่าขออุปไว้ก่อน แต่ได้บอกกับลูกน้องที่สำนักงานและเพื่อนฝูงให้ซื้อแล้ว
โดย พลตำรวจตรีนิธิพัฒน์ยังบอกอีกว่าห้ามนำไปซื้อหวยสลากกินแบ่งรัฐบาลให้ซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น
เพราะมีโอกาสถูกหวย 2 ตัว และ 3 ตัวท้าย และมีรางวัลอื่นๆ มากกว่า

เลขที่ได้รับการเปิดเผยออกมานั้นทำให้แผงล็อเตอรี่ทั่วทั้ง อ. เมือง จ.เชียงใหม่ ไม่สามารถหาเลขเด็ด  92 กับ 96 ได้แล้วครับ
สมาชิกเว็บของเราท่านใดที่ยังพอจะหาซื้อได้ก็รีบไปจัดมาด่วนเลยน่ะครับ เพราะเขาบอกถูกมาหลายงวดแล้วจริงๆ
งานนี้ไม่แน่อาจจะโดนเต็มๆ ก็เป็นได้ใครจะไปรู้

อย่างไรก็ตามเรื่องราวเหล่านี้นั้นเป็นเพียงความเชื่อส่วนบุคคลเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและตัดสินใขจร่วมด้วยครับ
เล่นหวยเพื่อความสนุกเท่านั้น อย่ามาหวังรวยทุ่มเทกับการเสี่ยงโชคด้านนี้ ให้ขยันทำมาหากินตามหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุดครับ
 สวัสดีค่ะ ขอขอบคุณ ข่าวหวยที่สุดในโลกด้วยนะค่ะ  สวัสดีค่ะ
۞Webmaster۞

*

« ตอบ #87 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2014, 21:33:10 »

บัวชมพู
Super Hero7
*

♡( ^_^)_旦~~

« ตอบ #88 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2014, 21:43:01 »

กำลังใจยามค่ำค่ะ 

Tee1
ผู้ช่วยWebmaster
*

พลังน้ำใจ: 238350

ถ้ามันง่ายไปซะหมด คงไม่เรียกว่า....ชีวิต

« ตอบ #89 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2014, 21:45:00 »

กำลังใจยามค่ำครับ

ขอให้มีความสุขมากๆและรวยๆนะครับ หลับฝันดีทั้งคืนนะ
แว่นแก้ว
Senior Public Relation
*

พลังน้ำใจ: 46080

คนที่แย่กว่าเราก็มี แล้วจะท้อแท้ทำไม

« ตอบ #90 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2014, 21:49:47 »

J|[ J|[ J|[ J|[

http://www.apichokeonline.com/index.php/topic,216.0
ซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น
ห้ามโพสต์การพนันที่ผิดกฎหมาย
tr501
*

พลังน้ำใจ: 98906

« ตอบ #91 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 01:52:24 »

+1พลังน้ำใจ Thank you Thank you Thank you รวยๆ รวยๆ รวยๆ
บัวชมพู
Super Hero7
*

♡( ^_^)_旦~~

« ตอบ #92 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 09:09:48 »

+1พลังน้ำใจ  Love Love Love  รวยๆ
saimai11
Junior Mb2
**

พลังน้ำใจ: 82

« ตอบ #93 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 12:46:11 »

۞Webmaster۞

*

« ตอบ #94 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 12:49:17 »

แห่ขอหวย! ต้นกล้วยประหลาดที่สุโขทัย

มาติดตามข่าวหวยเด็ดของเรางวดนี้กันต่อครับ ยังคงมีมาให้ได้ติดตามกันหน้าตามากขึ้นสำหรับข่าวหวยในงวดนี้
ซึ่งอยู่ในช่วงของโค้งสุดท้ายกันแล้วใครที่ยังไม่มีเลขเด็ดก็ต้องติดตามกันให้ดีเลยครับ
โดยข่าวนี้เป็นข่าวของต้นกล้วยประหลาดจากจังหวัดสุโขทัยครับ

ในช่วงบ่ายของวันที่ 14 ตุลาคมที่ผ่านมา มีผู้แจ้งว่าได้พบต้นกล้วยประหลาด ที่บ้านเลขที่ 69/2 หมู่ 8 ต.หนองอ้อ
อ.ศรีสัชนาลัย จ.สุโขทัย โดยมีนางมาลี มาพุก อายุ 64 ปีเป็นเจ้าของโดยกล้วยดังกล่าวเป็นกล้วยน้ำว้าขึ้นรวมกันอยู่
แต่มีอยู่หนึ่งต้นที่มีความแปลกประหลาดไม่เหมือนต้นอื่นคือ บริเวณปลายเครือของกล้วยต้นดังกล่าวแตกกิ่งออกเป็น 2 กิ่ง
กลายเป็นมีหัวปลี 2 หัว หรือหัวปลีแฝด ที่เครือกล้วยนั้นมีลูกทั้งหมด 5 หวี นับแล้วได้ 32 ลูก

บรรดาชาวบ้านที่ทราบข่างต่างพากันเดินทางมาดูและกราบไหว้ขอโชคลาภกันตามความเชื่อ
ทางด้านของนางมาลีเจ้าของเล่าว่า สวนกล้วยนี้ตนเองปลูกไว้หน้าบ้านมา 10 กว่าปีแล้ว
โดยระหว่างที่กำลังทำความสะอาดบริเวณสวนกล้วย ก็พบว่ามีกล้วยแปลกประหลาดดังกล่าว
จึงได้เรียกให้คนอื่นๆ มาดู ต่อมามีชาวบ้านเดินทางมาดูและพากันตีหวยไปตามความเชื่อ
โดยเลขที่หลายคนเห็นนั้นได้แก่เลข 92 98 และบางคนก็เอาจำนวนหวีและลุกของกล้วยไปตีเป็นหวยด้วย
ได้แก่เลข 32 31 95 และยังมีเลขที่บ้าน 692 อีกด้วย

เช่นเคยครับเรื่องราวเหล่านี้นั้นเป็นเพียงความเชื่อส่วนนุคคลเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญานในการรับชม
และตัดสินใจร่วมด้วยก็แล้วกัน แต่ยังไงงวดนี้ก็ขอให้สมาชิกเว็บของเราถูกหวยงวดนี้กันถ้วนหน้าทุกคนเช่นเคยครับ

สวัสดีค่ะ ขอขอบคุณ ข่าวหวยที่สุดในโลกด้วยนะค่ะ  สวัสดีค่ะ
۞Webmaster۞

*

« ตอบ #95 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 12:53:41 »

ต้องมีหวย! 2 สาวดวงเฮงรอดเสาไฟฟ้าล้มทับรถพังยับทั้งคันเล็งเลขเด็ดทะเบียนรถ

ข่าวหวยเด็ดมีมาฝากให้ได้ติดตามกันอย่างต่อเนื่องครับ  เรียกได้ว่าวันนี้ต้องจับตามองกันให้ดีเลย
เพราะข่าวหวยแปลกๆนั้นมีออกมาให้เห็นเยอะเหลือเกิน และข่าวเด็ดๆ นั้นก็มักจะมาตอนท้ายนี้เสมอ
ข่าวนี้ไม่เกี่ยวกับหวยซะทีเดียวครับ แต่ว่ามันน่าเอามาซื้อหวยจริงๆ เป็นเหตุการณ์
เสาไฟฟ้าล้มทับรถยนต์เก๋งคันหนึ่งพังยับทั้งคันแต่คนที่อยู่ข้างในทั้งสองคนลับรอยอย่างปาฏิหาร “น่าซื้อหวยมั้ยละครับ ”

เป็นข่าวหวยฮือฮาของวันที่ 13 ตุลาคมที่ผ่านมา เมื่อเหตุการณ์เสาไฟฟ้าล้มทับรถเก๋ง บริเวณถนนหมู่บ้านบ่อนไก่
ซอยหัวหิน 88 เขตเทศบาล เมืองหัวหิน โดยรถยนต์เก๋งคันดังกล่าวเป็นของ น.ส.กัญญาภัค มธุราสัย อายุ 30 ปี
ยี่ห้อ มิตซูบิชิ สีเลือดหมู ทะเบียน ฐต 983 กรุงเทพมหานคร ถูกเสาไฟฟ้าข้างทางล้มทับบนหลังคารถด้านหลัง
โดยโชคดีที่เสาไฟไม่ล้มมาทับข้างหน้าไม่อย่างนั้นผู้โดยสารทั้ง 2 คนอาจจะไม่โชคดีอย่างนี้
เรียกได้ว่าหวุดหวิดเฉียดตายกันเลยทีเดียว

ส่วนสาเหตุที่เสาไฟฟ้าดังกล่าวล้มลงมานั้นเกิดจากการที่มีรถบรรทุก 10 ล้อที่ขนเอารถแบ๊คโฮว์มาบนถนนดังกล่าว
แล้วเกิดเกี่ยวเข้ากับสายไฟที่ห้อยอยู่จึงทำให้ดังเสาไฟฟ้าล้มลงมาทับรถดังกล่าว
ภายในรถนั้นมีนางสาวกัญญาภัค มธุราสัย และ นางอัญชลี วงศ์สิริ
โดยสารมาเบาะด้านหน้าของตัวรถจึงทพให้ทั้งคู้รอดตายอย่างปาฏิหารย์

ต้องมีหวย-2-สาวดวงเฮงรอดเสาไฟฟ้าล้มทับรถพังยับทั้งคันเล็งเลขเด็ดทะเบียนรถ

โดยทางด้านของนางสาวกัญญาภัคเล่าว่า ตนเองขับรถคันดังกล่าวมาโดยมีแม่บ้านซึ่งคือนางอัญชลีนั่งมาข้างๆ
ขับตามหลังรถบรรทุก 10 ล้อ ที่ขนเอารถแบ๊คโฮว์มา แล้วจากนั้นแบ๊คโฮว์ก้ไปเกี่ยวเข้ากับสายไฟที่ห้อยอยู่
ทำให้ดึงเสาไฟฟ้าล้มลงมาทับรถของตน แต่โชคดีที่ทับด้านเบาะหลัง หากขับช้ากว่านี้นิดเดียวมีหวังไม่รอดทั้งคู่
โดยเธอเล่าต่าว่าสาเหตุที่รอดตายในครั้งนี้เชื่อว่าหลวงพ่อโตวัดเขาตะเกียบ อ.หัวหิน ที่แขวนหน้ารถช่วยคุ้มครองตนเอง

งานนี้เรียกว่าหวาดเสียวเฉียดตายกันจริงๆ ครับ คนโชคดีแบบนี้มักจะถูกหวย งานนี้เลขเด็ดป้ายทะเบียนอย่างแน่นอนครับ
คอหวยเว็บเรราห้ามพลาดจัดไปเลย 983 อย่าลืมลดด้วยอาจจะเป็น 883 ก็เป็นได้
ลองเอาไปซื้อสลากกินแบ่งฯ ไว้เสี่ยงโชคงวดนี้กันดูได้ครับ

อย่างไรก็ตามเรื่องราวเหล่านี้นั้นเป็นเพียงความเชื่อส่วนบุคคลเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญานในการรับชม
และตัดสินใจร่วมด้วยก็แล้วกัน แต่ยังไงงวดนี้ก็ขอให้พี่น้องสมาชิกเว็บของเราทุกท่านถูกหวยงวดนี้กันถ้วนหน้าทุกคนครับ

۞Webmaster۞

*

« ตอบ #96 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 12:58:06 »

คอหวยตื่น! รอยประหลาดบนกระจกรถกู้ภัยลำปางเล็งเลขเด็ดป้ายทะเบียน 4136

ข่าวหวยเด็ดงวดนี้มีมาฝากให้ได้ติดตามกันอีกแล้วครับ วันนี้ก็เข้าสู่งช่วงโค้งสุดท้ายจริงๆ
แล้วก่อนที่หวยจะออกให้เราได้ลุ้นกันในวันพรุ่งนี้ส่วนใครที่ได้เลขเด็ดตัวไหนก็อย่าลืมแชร์ให้เพื่อนๆ สมาชิกกันด้วยน่ะครับ
ส่วนข่าวที่เรานำมาฝากกันในวันนี้เป็นการพบรอยประหลาดบนกระจกรถกู้ภัยที่จังหวัดลำปางครับ
คอหวยเลยไม่พลาดที่จะเอาเลขทะเบียนไปตีเป็นหวยในงวดนี้

เป็นข่าวฮือฮาเมื่อวันที่ 14 ตุลาคมที่ผ่านมา บริเวณศูนย์วิทยุสมาคมกู้ภัยลำปาง  เลขที่ 29 ถ.สิริวิสาล
ต.สวนดอก อ.เมือง จ.ลำปาง มีผู้พบรอยประหลาดบริเวณหน้ากระจกรถของรถพยาบาลของสมาคมกู้ภัยลำปาง
เป็นรถตู้โตโยต้า สีขาว ทะเบียน นข-4136 ลำปาง ที่มีไว้สำหรับรับส่งผู้ป่วยและช่วยเหลือผู้ประสบภัย
โดยที่บริเวณหน้ากระจกรถนั้นมีรอยเลี้อยและรอยขดคล้ายกับเป็นรอยของสัตว์เลื้อยคลาน
มีขนาดความยาวประมาณ 1 เมตร โดยหลายคนนั้นเชื่อว่าเป็นรอยของพญานาคที่ออกมาาแสดงอิทธิฤทธิ์
ให้ได้เห็นในช่วงวันออกพรรษา และหลายคนนั้นไม่พลาดที่จะนำไปตีเป็นเลขเด็ดในงวดนี้

ทางด้านของนายสัญชัย สำราญจิตต์ เจ้าหน้าที่ประจำรถพยาบาลคันดังกล่าว เล่าว่า ช่วงเช้าของวันที่ 13 ตุลาคม
ที่ผ่านมานั้นตนได้นำเอารถไปรับส่งผู้ป่วยตามปกติและไม่ได้เห็นอะไรที่หน้ากระจกรถ หลังจากเสร็จงาน
ก็นำรถมาจอดไว้บริเวณหน้าศูนย์วิทยุตามปกติ แต่ในช่วงเย็นระหว่างที่ตนเองกำลังจะเข้ามาตรวจเช็คอุปกรณ์
และทำความสะอาดรถ ก็พบว่ามีราบฝุ่นที่หน้ากระจกรถฝั่งคนขับ ลักษณะเป็นรอยคดเคี้ยวประหลาด
มองเห็นได่้อย่างชัดเจน หลังจากที่ได้เรียกเพื่อนๆ กู้ภัยมาดูต่างก็พากันแปลกใจเป็นอย่างมาก

คอหวยตื่น-รอยประหลาดบนกระจกรถกู้ภัยลำปางเล็งเลขเด็ดป้ายทะเบียน-4136

โดยหลังจากที่มีการโพสต์รูปดังกล่าวบนโลกออนไลน์ ทำให้มีผู้ทราบข่าวต่างพากันเดินทางมาดูรอยประหลาด
และต่างก็เชื่อว่าเป็นพญานาคที่มาให้โชคกู้ภัยที่คอยช่วยเหลือคน พากันตีเป็นเลขเด็ด  413 136
นอกจากนี้ยังมีเลข 29 ซึ่งเป็นเลขประจำรถคันดังกล่าวด้วย

คอหวยเว็บเราใครสนใจอยากจะลองเอาไปเสี่ยงโชคกันในงวดนี้ก็ลองดูกันได้น่ะครับ
หาซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเลขท้ายตรงกับเลขท่ได้จากข่าวนี้ไว้เสี่ยงโชคกันดู เผื่อจะได้รับโชคกันบ้างเล็กๆน้อย

อย่างไรก็ตามเรื่องราวเหล่านี้เป็นเพียงความเชื่อส่วนบุคคเล่านั้น โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและ
ตัดสินใจร่วมด้วยก็แล้วกันน่ะครับ แต่ยังไงก็ขอให้พี่น้องสมาชิกเว็บของเราทุกท่านถูกหวยงวดนี้กันถ้วนหน้าทุกคนเช่นเคยครับ

ขอขอบคุณ ข่าวหวยที่สุดในโลกด้วยนะค่ะ  สวัสดีค่ะ

۞Webmaster۞

*

« ตอบ #97 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 13:04:46 »

คอหวยห้ามพลาด! งูเข้าบ้านอดีตสจ.ดังเมืองจันท์ตีเลขเด็ดบ้านเลขที่กัน

จัดไปอย่างต่อเนื่องครับสำหรับข่าวหวยเด็ดของเราในงวดนี้ วันนี้เป็นโค้งสุดท้ายกันจริงๆ
แล้วก่อนที่หวยจะออกให้เราได้ลุ้นกันในวันพรุ่งนี้ ข่าวที่ได้จะมีเลขเด็ดตัวไหนเข้าวินกันบ้างก็ต้องมาวัดดวงด้วยที่นี่เลยครับ
สำหรับข่าวนี้เป็นเหตุการณ์งูเข้าบ้านอีกแล้ว เขาว่างูเข้าบ้านจะมีโชคลาภ ต้องเสี่ยงดวงเลขเด็ดบ้านเลขที่กันแล้วละครับ

โดยเมื่อวันที่ 13 ตุลาคมที่ผ่านมากเจ้าหน้าที่กู้ภัยได้รับแจ้งจากนายนครินทร์ เวสารัชชานนท์
อดีต สจ.เขตเมืองจันทบุรี ว่ามีงูขนาดใหญ๋ไม่ทราบชนิดเลื้อยเข้ามาอยู่ภายในบ้าน หวั่นว่าจะเกิดอันตราย
จึงได้แจ้งให้กูภัยมาช่วยจับ เจ้าหน้าที่กู้ภัยเดินทางไปยังบ้านเลขที่ 2/1 ซ.ชวนอุทิศ1 ต.วัดใหม่ อ.เมือง จ.จันทบุรี
ภายในบ้านพบงูตัวดังกล่าวมีขนาดค่อนข้างใหญ่ นอนขดตัวอยู่ในแปลงดอกไม้ เจ้าหน้าที่จึงใช้อุปกรณ์จับตัว
หลีงจากการตรวจสอบพบว่าเป็นงูสิงดง ลำตัวมีสีทองอมเทา มีลายขวางสีดำสลับเป็นทาง
มีความยาวประมาณ 2 เมตร โดยเป็นงูที่ไม่มีพิษ จึงได้นำใส่กระสอบเพื่อนำไปปล่อยคืนสู่ธรรมชาติ

ในส่วนของนายนครินทร์ เล่าว่าในระหว่างที่ตนเองกำลังช่วยน้องสาวทำความสะอาดรถยนต์อยู่นั้น
ได้เห็นงูไม่ทราบชนิดเลื้ยเข้ามาทางงช่องเหล็กดัดของกำแพงปะตูรั้วหน้าบ้าน ก่อนที่งูจะตกใจเสียงสุนัขที่เลี้ยงไว้
เลื้อยหลบเข้าไปในแปลงดอกไม้ จึงได้รีบโทรแจ้งให้เจ้าหน้าที่กู้ภัยมาช่วยจับตัวไปปล่อยคืนสู่ธรรมชาติต่อไป
เพราะไม่ทราบว่าเป็นงูที่มีพิษหรือไม่เกรงว่าจะเกิดอันตรายกับคนในบ้าน

งานนี้โบราณเข้าว่าไว้ งูเข้าบ้านจะมีโชคลาภครับเราก็จัดกันเลยสำหรับคอหวยเว็บเราบ้านเลขที่ 21 ครับ
ไม่แน่ข่าวที่หลายคนมงข้ามอาจจะมาเต็มๆ ก็ได้ ติดไม้ติดมือไว้ซักเล็กน้อยคงจะไม่เสียหายอะไรครับ

แต่เช่นเคยเรื่องราวเหล่านี้นั้นเป็นเพียงความเชื่อส่วนบุคคลเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญานในการรับชม
และตัดสินใจร่วมด้วยก็แล้วกันน่ะครับ แต่ยังไงงวดนี้ก็ขอให้พี่น้องสมาชิกเว็บของเราทุกท่านถูกหวย
งวดนี้กันถ้วนหน้าทุกคนเช่นเคยครับ รวย รวย รวย!!!

nokky2011_c
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 3598

« ตอบ #98 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 13:53:28 »

มีเลขขันนำ้มนต์จ.อุบลไหมคะ
tr501
*

พลังน้ำใจ: 98906

« ตอบ #99 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 14:19:47 »

+1พลังน้ำใจ Thank you Thank you Thank you รวยๆ รวยๆ รวยๆ โชคดี โชคดี โชคดี
แท็ก: หวยเด็ด เลขเด็ด หวยฝัน งวดนี้เด็ด ดวงดี รวย 
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์