อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง หวยเด็ด เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
18 เมษายน 2024, 17:51:02 *
"สนับสนุนซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น"

ผลงานห้อง VIP (งวด 16 เม.ย.67)
อ.apichoke ถูกสามตัวสลับ 589 ถูกตัวกลับเลขท้าย รว.ที่๑ 89 ถูกเลขท้าย๒ตัว 79
ถูกปักหลักสิบเต็มๆ 9 เลขเด่นวันหวยออก ถูกเด่น 5

ออก 598-79
   หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP หนังสือหวย VIP สมัคร vip ช่วยเหลือ แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก Register  
ฝากภาพ i-pic
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 ... 45   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 1 มิถุนายน 2559 อ.ตู่ & อ.น้องต้น ร่วมด้วยช่วยกันหาค่าขนมน้องหลง  (อ่าน 47018 ครั้ง)
TON-BAITAN
ปรมาจารย์ขั้นเทพ C13
รองผู้อำนวยการบอร์ด

Diamond Hero 9
*

พลังน้ำใจ: 113853

โอม..ศรีคเณศายะ นะมะ ชยะ คเณศะ ชยะ คเณศะ ชยะ คเณศะ

« ตอบ #600 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 20:30:23 »

<a href="http://www.youtube.com/v/9hGcGxWFlUY?amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/9hGcGxWFlUY?amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>

สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้  สู้สู้ สู้สู้

คำบูชาคุณพ่อ-คุณแม่
" มัยหัง มาตาปิตุนังวะ ปาเทสุ วันทามิ สาทะรัง "
บุคคลทั้งสองท่านนี้เปรียบเหมือนพระอรหันต์ที่สูงส่งที่สุด
เราควรบูชาท่านก่อนสิ่งอื่นใด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤษภาคม 2016, 20:32:00 โดย TON-BAITAN » บันทึกการเข้า

merry
Golden Hero 8
*

พลังน้ำใจ: 42594

« ตอบ #601 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 20:46:03 »

รวยๆ +1พลังน้ำใจ รวยๆ
Tu-Silvercar
ยอดปรมาจารย์ C11
*

พลังน้ำใจ: 51124

Lucky Tiger.

« ตอบ #602 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 20:49:04 »

+1พลังน้ำใจ รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ

สิ่งที่ดีสุดคือการทำดี
ตามฝัน
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 25586

« ตอบ #603 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 20:49:34 »

สวัสดีค่ะ +1พลังน้ำใจ love
*

« ตอบ #604 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 20:50:39 »

gd:
 ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
+1พลังน้ำใจ รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ

*

« ตอบ #605 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 20:51:36 »

+1พลังน้ำใจ รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ

TON-BAITAN

*

โอม..ศรีคเณศายะ นะมะ ชยะ คเณศะ ชยะ คเณศะ ชยะ คเณศะ

« ตอบ #606 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 21:36:29 »

+1พลังน้ำใจ ขอบคุณครับ

" มัยหัง มาตาปิตุนังวะ ปาเทสุ วันทามิ สาทะรัง "
บุคคลทั้งสองท่านนี้เปรียบเหมือนพระอรหันต์ที่สูงส่งที่สุด
TON-BAITAN

*

« ตอบ #607 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 21:37:31 »

hyesun
*

พลังน้ำใจ: 80540

« ตอบ #608 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 21:44:23 »

love   love

*

« ตอบ #609 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 22:02:47 »

love   love

+1พลังน้ำใจ รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ

TON-BAITAN

*

« ตอบ #610 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 22:23:34 »

love   love

mawins
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 8351

« ตอบ #611 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 22:34:52 »

สวัสดีค่ะ สวัสดีตอนบ่ายแก่ๆค่ะอ.ตู่..อ.ต้น ขอบคุณอีกครั้งที่ชึ้แนะ เพราะปีนี้เพิ่งถูกหวย 37 คั้งแรก (งวดนี้สามตัวตรงค่า) อากาศก็ร้อนรักษาสุขภาพด้วยนะคะ..เข้ามาอ่านทุกวันๆละหลายรอบ..อ่านไปยิ้มไป (เรื่องน้องหลง) ขอระบายความในใจหน่อยนะคะ แรกๆจุดประสงค์เข้ามาดูหวย (อยากถูกหวย)หลังๆก็อยากถูกหวยแต่ลึกๆแล้วมีความสุขที่ได้อ่านเรื่องอ.ตู่ อ.ต้นเล่าเรื่องน้องหลง..และการไปเที่ยว ทำบุญเยี่ยมญาติทำกับข้าวทานกัน..กับญาติพี่น้อง..  นึกตามก็มีความสุขด้วยและที่สุดๆเรื่องทำบุญไหว้พระค่ะ..อ้าวระบายร่ายซะยาวเลย..ขอให้อาจารย์พี่อาจารย์น้องมีแต่ความสูข..ความเจริญในหน้าที่การงาน..สุขภาพแข็งแรง..ร่ำรวยๆนะคะ P"
สวัสดีตอนเย็นๆครับคุณmawins ไม่เป็นไรหรอกครับ บางครั้งในการคิดอะไรคนเดียวมันก็คิดไม่ออกนะครับ
สมัยก่อนผมก็ตามกระแสเลขดังเลขเด่นเหมือนกันครับ อย่างเขาเล่ากันว่าเลขนี้เขาถูกกันหลายงวดติดเลย
แต่พอถึงเราทีไร หงายท้องเลยครับ เลยทำให้เข็ดกับการตามกระแส
หลังจากนั้นก็มานั่งรวมรวมข้อมูล คิดสูตรไปเรื่อยๆ ค่อยๆคิดไปแบบไม่ต้องรีบร้อน
เพราะในเวลา15วันนี่น่าจะพอสำหรับการคำนวนครับ
บุญ ทาน กุศลต่างๆ ผมชอบทำมานานแล้วครับ แต่ผมไม่ทำแบบเยอะๆมากมายนะครับ
เรามีโอกาสทำไปตลอดชีวิตของเรา ฉะนั้นเราทำได้เรื่อยๆ บางครั้งเห็นคนที่ดูโทรมๆ ผมก็เอาเสื้อผ้าให้เขา
บางทีเรานั่งกินอะไรอยู่แล้วมีหมาผ่านมามอง ถ้าเป็นสิ่งที่เขากินได้ ผมจะซื้อให้เดี๋ยวนั้นเลยครับ
เวลาเห็นเขากินอิ่มเราก็สุขใจเหมือนกัน
เพราะผมก็ไม่ได้เกิดมาในครอบครัวคนรวย ชีวิตต้องผ่านความยากลำบากมาเยอะ
แต่พ่อกับแม่เคยสอนไว้ตอนเด็กๆว่า ให้รู้จักเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ให้รู้จักคำว่าน้ำใจ ให้รู้จักการให้ ให้รู้จักคำว่าให้อภัย
ซึ่งสิ่งเหล่านี้ผมเห็นมาตั้งแต่เด็ก

เรื่องทำกับข้าวนั้นผมก็พอทำได้ครับ อิอิ
ฝีมือไม่เท่าไหร่หรอกครับ อิอิ

ยังไงก็ขอบคุณอ.ต้นอีกครั้งค่ะ..วันนี้ช่วงบ่ายๆก็ไปปล่อยกบค่ะ..พอปล่อยไปพักใหญ่ๆกลับไปดูอีกต้วเขาไม่ไปไหนเลย..รู้สึกเป็นห่วงค่ะ  กลัวเขาไม่รอด (อยากเล่าค่ะ) และขากลับเข้าเดอะมอล์ล..ได้ล๊อต 048-448 มาอย่างละใบค่ะ P" รวยๆ +1พลังน้ำใจ
tr501
*

พลังน้ำใจ: 98906

« ตอบ #612 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 22:35:05 »

+1พลังน้ำใจ Thank you Thank you Thank you
mawins
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 8351

« ตอบ #613 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 22:41:17 »

สวัสดีค่ะ สวัสดีตอนบ่ายแก่ๆค่ะอ.ตู่..อ.ต้น ขอบคุณอีกครั้งที่ชึ้แนะ เพราะปีนี้เพิ่งถูกหวย 37 คั้งแรก (งวดนี้สามตัวตรงค่า) อากาศก็ร้อนรักษาสุขภาพด้วยนะคะ..เข้ามาอ่านทุกวันๆละหลายรอบ..อ่านไปยิ้มไป (เรื่องน้องหลง) ขอระบายความในใจหน่อยนะคะ แรกๆจุดประสงค์เข้ามาดูหวย (อยากถูกหวย)หลังๆก็อยากถูกหวยแต่ลึกๆแล้วมีความสุขที่ได้อ่านเรื่องอ.ตู่ อ.ต้นเล่าเรื่องน้องหลง..และการไปเที่ยว ทำบุญเยี่ยมญาติทำกับข้าวทานกัน..กับญาติพี่น้อง..  นึกตามก็มีความสุขด้วยและที่สุดๆเรื่องทำบุญไหว้พระค่ะ..อ้าวระบายร่ายซะยาวเลย..ขอให้อาจารย์พี่อาจารย์น้องมีแต่ความสูข..ความเจริญในหน้าที่การงาน..สุขภาพแข็งแรง..ร่ำรวยๆนะคะ P"

สวัสดีครับคุณmawins ดีใจด้วยนะที่มีโชคกับเลข37  รวยๆ
รู้สึกว่าจะเป็นอายุเต็มหรืออายุย่างของน้องต้นเขานี่แหละ ลุงตู่ก็ไม่แน่ใจ  หัวเราะ
แสดงว่าดวงกำลังจะเริ่มมาแล้วนะ ให้ทำอย่างที่น้องต้นเขาบอกน่ะดีที่สุด คือสติมา ปัญญาเกิด  รวยๆ
เมื่อก่อนอ.ลุงตู่เองก็ไม่ใช่จะถูกบ่อย แต่มาได้แนวทางจากน้องต้นเขานี่แหละ
เรื่องหลานหลงนี่เขาก็จะมีความน่ารักในแบบฉบับของเขา
และอีกอย่างคือหลานหลงเขามีอะไรที่ดูจะพิเศษกว่าน้องหมาบ้านอื่นๆ
คือเขาจะไม่เอะอะโวยวาย ไม่เห่าพร่ำเพรื่อ นิ่งไม่ซน
ชอบทำบุญ ชอบเที่ยว ชอบสวดมนต์
ถ้าพ่อเขาสวดมนต์นี่เขาจะไปนอนหมอบนิ่งอยู่ข้างๆพ่อเขาเลย
จะไม่กินของจากคนแปลกหน้า ยกเว้นเฉพาะพ่อหรือคนที่สนิทจริงๆให้เท่านั้น
ซึ่งไม่น่าเชื่อว่าจะเกิดกับหมาน้อยซึงเดินหลงทางมา  หัวเราะ
เรื่องทำกับข้าวกันนี่ส่วนใหญ่ที่บ้านจะชอบทำอะไรกินเองอยู่แล้ว ทีนี้พอทำเองก็จะกินได้เยอะสิทีนี้  หัวเราะ
งวดนี้หวังว่าเราคงไดเฮกันอีกนะ  รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ
สวัสดีค่ะ ค่ะอ.ตู่ งวดนี้เราได้เฮกันแน่นอน..ว่าไปแล้วน้องหลงเขาโชคดีนะคะที่ได้มาเป็นลูกอ.ต้นรักเอ็นดูเหมือนลูกจริงๆเลย..และเป็นที่รักของคนที่พบเห็น.. P" +1พลังน้ำใจ รวยๆ
TON-BAITAN

*

« ตอบ #614 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 23:12:57 »

สวัสดีค่ะ สวัสดีตอนบ่ายแก่ๆค่ะอ.ตู่..อ.ต้น ขอบคุณอีกครั้งที่ชึ้แนะ เพราะปีนี้เพิ่งถูกหวย 37 คั้งแรก (งวดนี้สามตัวตรงค่า) อากาศก็ร้อนรักษาสุขภาพด้วยนะคะ..เข้ามาอ่านทุกวันๆละหลายรอบ..อ่านไปยิ้มไป (เรื่องน้องหลง) ขอระบายความในใจหน่อยนะคะ แรกๆจุดประสงค์เข้ามาดูหวย (อยากถูกหวย)หลังๆก็อยากถูกหวยแต่ลึกๆแล้วมีความสุขที่ได้อ่านเรื่องอ.ตู่ อ.ต้นเล่าเรื่องน้องหลง..และการไปเที่ยว ทำบุญเยี่ยมญาติทำกับข้าวทานกัน..กับญาติพี่น้อง..  นึกตามก็มีความสุขด้วยและที่สุดๆเรื่องทำบุญไหว้พระค่ะ..อ้าวระบายร่ายซะยาวเลย..ขอให้อาจารย์พี่อาจารย์น้องมีแต่ความสูข..ความเจริญในหน้าที่การงาน..สุขภาพแข็งแรง..ร่ำรวยๆนะคะ P"
สวัสดีตอนเย็นๆครับคุณmawins ไม่เป็นไรหรอกครับ บางครั้งในการคิดอะไรคนเดียวมันก็คิดไม่ออกนะครับ
สมัยก่อนผมก็ตามกระแสเลขดังเลขเด่นเหมือนกันครับ อย่างเขาเล่ากันว่าเลขนี้เขาถูกกันหลายงวดติดเลย
แต่พอถึงเราทีไร หงายท้องเลยครับ เลยทำให้เข็ดกับการตามกระแส
หลังจากนั้นก็มานั่งรวมรวมข้อมูล คิดสูตรไปเรื่อยๆ ค่อยๆคิดไปแบบไม่ต้องรีบร้อน
เพราะในเวลา15วันนี่น่าจะพอสำหรับการคำนวนครับ
บุญ ทาน กุศลต่างๆ ผมชอบทำมานานแล้วครับ แต่ผมไม่ทำแบบเยอะๆมากมายนะครับ
เรามีโอกาสทำไปตลอดชีวิตของเรา ฉะนั้นเราทำได้เรื่อยๆ บางครั้งเห็นคนที่ดูโทรมๆ ผมก็เอาเสื้อผ้าให้เขา
บางทีเรานั่งกินอะไรอยู่แล้วมีหมาผ่านมามอง ถ้าเป็นสิ่งที่เขากินได้ ผมจะซื้อให้เดี๋ยวนั้นเลยครับ
เวลาเห็นเขากินอิ่มเราก็สุขใจเหมือนกัน
เพราะผมก็ไม่ได้เกิดมาในครอบครัวคนรวย ชีวิตต้องผ่านความยากลำบากมาเยอะ
แต่พ่อกับแม่เคยสอนไว้ตอนเด็กๆว่า ให้รู้จักเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ให้รู้จักคำว่าน้ำใจ ให้รู้จักการให้ ให้รู้จักคำว่าให้อภัย
ซึ่งสิ่งเหล่านี้ผมเห็นมาตั้งแต่เด็ก

เรื่องทำกับข้าวนั้นผมก็พอทำได้ครับ อิอิ
ฝีมือไม่เท่าไหร่หรอกครับ อิอิ

ยังไงก็ขอบคุณอ.ต้นอีกครั้งค่ะ..วันนี้ช่วงบ่ายๆก็ไปปล่อยกบค่ะ..พอปล่อยไปพักใหญ่ๆกลับไปดูอีกต้วเขาไม่ไปไหนเลย..รู้สึกเป็นห่วงค่ะ  กลัวเขาไม่รอด (อยากเล่าค่ะ) และขากลับเข้าเดอะมอล์ล..ได้ล๊อต 048-448 มาอย่างละใบค่ะ P" รวยๆ +1พลังน้ำใจ
ครับ ดีแล้วครับคุณmawins
การช่วยชีวิตให้เขาได้รอดพ้นจากความตาย
ก็เป็นกุศลอีกแบบนึงเหมือนกันครับ
อย่างผมถ้าจะปล่อยปลา ผมจะไปตลาดไปซื้อปลาจากแม่ค้าที่เขานั่งขายเลยครับ
ส่วนปลาอะไรนั้นก็แล้วแต่ว่าวันที่ไปจะไปเจอปลาอะไรครับ
อย่างถ้าไปเจอร้านปลาดุกปิ้งที่ขายข้างๆร้านปลา และเขาจะซื้อตรงนั้นแล้วทุบแล้วปิ้งตรงนั้นผมก็จะซื้อตรงนั้นเลยครับ
แต่ผมไม่บอกเขาว่าจะเอาไปทำอะไร กลัวแม่ค้าปลาปิ้งจะเคืองเอาครับ
สรุปแล้วกบตัวนั้นรอดไหมครับ

ขอให้คุณmawinsถูกรางวัลจากล็อตเตอรี่ที่ซื้อมานะครับ

TON-BAITAN

*

« ตอบ #615 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 23:13:34 »

+1พลังน้ำใจ Thank you Thank you Thank you
ขอบคุณครับ

Mk@nn
Junior Mb2
**

พลังน้ำใจ: 33

« ตอบ #616 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 23:23:02 »

+1พลังน้ำใจ
TON-BAITAN

*

« ตอบ #617 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 23:30:22 »

สวัสดีค่ะ สวัสดีตอนบ่ายแก่ๆค่ะอ.ตู่..อ.ต้น ขอบคุณอีกครั้งที่ชึ้แนะ เพราะปีนี้เพิ่งถูกหวย 37 คั้งแรก (งวดนี้สามตัวตรงค่า) อากาศก็ร้อนรักษาสุขภาพด้วยนะคะ..เข้ามาอ่านทุกวันๆละหลายรอบ..อ่านไปยิ้มไป (เรื่องน้องหลง) ขอระบายความในใจหน่อยนะคะ แรกๆจุดประสงค์เข้ามาดูหวย (อยากถูกหวย)หลังๆก็อยากถูกหวยแต่ลึกๆแล้วมีความสุขที่ได้อ่านเรื่องอ.ตู่ อ.ต้นเล่าเรื่องน้องหลง..และการไปเที่ยว ทำบุญเยี่ยมญาติทำกับข้าวทานกัน..กับญาติพี่น้อง..  นึกตามก็มีความสุขด้วยและที่สุดๆเรื่องทำบุญไหว้พระค่ะ..อ้าวระบายร่ายซะยาวเลย..ขอให้อาจารย์พี่อาจารย์น้องมีแต่ความสูข..ความเจริญในหน้าที่การงาน..สุขภาพแข็งแรง..ร่ำรวยๆนะคะ P"

สวัสดีครับคุณmawins ดีใจด้วยนะที่มีโชคกับเลข37  รวยๆ
รู้สึกว่าจะเป็นอายุเต็มหรืออายุย่างของน้องต้นเขานี่แหละ ลุงตู่ก็ไม่แน่ใจ  หัวเราะ
แสดงว่าดวงกำลังจะเริ่มมาแล้วนะ ให้ทำอย่างที่น้องต้นเขาบอกน่ะดีที่สุด คือสติมา ปัญญาเกิด  รวยๆ
เมื่อก่อนอ.ลุงตู่เองก็ไม่ใช่จะถูกบ่อย แต่มาได้แนวทางจากน้องต้นเขานี่แหละ
เรื่องหลานหลงนี่เขาก็จะมีความน่ารักในแบบฉบับของเขา
และอีกอย่างคือหลานหลงเขามีอะไรที่ดูจะพิเศษกว่าน้องหมาบ้านอื่นๆ
คือเขาจะไม่เอะอะโวยวาย ไม่เห่าพร่ำเพรื่อ นิ่งไม่ซน
ชอบทำบุญ ชอบเที่ยว ชอบสวดมนต์
ถ้าพ่อเขาสวดมนต์นี่เขาจะไปนอนหมอบนิ่งอยู่ข้างๆพ่อเขาเลย
จะไม่กินของจากคนแปลกหน้า ยกเว้นเฉพาะพ่อหรือคนที่สนิทจริงๆให้เท่านั้น
ซึ่งไม่น่าเชื่อว่าจะเกิดกับหมาน้อยซึงเดินหลงทางมา  หัวเราะ
เรื่องทำกับข้าวกันนี่ส่วนใหญ่ที่บ้านจะชอบทำอะไรกินเองอยู่แล้ว ทีนี้พอทำเองก็จะกินได้เยอะสิทีนี้  หัวเราะ
งวดนี้หวังว่าเราคงไดเฮกันอีกนะ  รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ
สวัสดีค่ะ ค่ะอ.ตู่ งวดนี้เราได้เฮกันแน่นอน..ว่าไปแล้วน้องหลงเขาโชคดีนะคะที่ได้มาเป็นลูกอ.ต้นรักเอ็นดูเหมือนลูกจริงๆเลย..และเป็นที่รักของคนที่พบเห็น.. P" +1พลังน้ำใจ รวยๆ
ครับ ผมเลี้ยงเขามาตั้งแต่วันนั้นจนถึงวันนี้
เขาไม่เคยสร้างปัญหาอะไรให้เลยครับ
ถึงเวลากิน เอาอะไรให้กินก็กินได้หมดไม่มีมามองๆดูแล้วไม่กิน
ตีสักครั้งก็ยังไม่เคยครับ
นอนด้วยกันตลอด เมื่อปี2551 งวด16มกราคมผมยังจำได้ว่า
วันนั้นไปตลาดตอนเย็น แล้วรถมอเตอร์ไซค์เพิ่งได้ป้ายมาเลข371
โดนเขาถอยมาชน ผมก็โมโมเหมือนกันนะครับรถออกมาแค่4เดือนก็โดนซะแล้ว
พอซื้อของเสร็จน้องหลงผมอุ้มอยู่ พอเดินผ่านแผงล็อตเตอรี่แผงนั้นเขาเหลียวมองหน้าค้าง
เหมือนจะบอกพ่อว่าให้ไปแผงนั้นก่อน
ไปถึงก็ถามเขาว่ามี371มั้ย เขาบอกว่ามีคนซื้อไปแล้ว
เหลือแต่771เอามั้ยเหลือใบเดียว น้องหลงมองหน้ามองแล้วทำปากงับๆๆๆ
ผมเลยเอามา งวดนั้นรู้สึกว่ารางวัลที่4จะออก496771ครับ
ผมยังคิดเลยว่าถ้าน้องหลงไม่หันไปมองจนหน้าค้าง ผมก็คงไม่เฉลียวใจ อิอิ

TON-BAITAN

*

« ตอบ #618 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 23:31:19 »

+1พลังน้ำใจ
ขอบคุณครับ

pin23
*

พลังน้ำใจ: 34190

« ตอบ #619 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2016, 00:42:00 »

gd: รวยๆนะคะอ.ตู่ อ.ต้น  love +1พลังน้ำใจ
TON-BAITAN

*

« ตอบ #620 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2016, 01:10:24 »

gd: รวยๆนะคะอ.ตู่ อ.ต้น  love +1พลังน้ำใจ
ขอบคุณครับ

❤❤.มลV999.❤❤
ผู้อำนวยการบอร์ด
*

พลังน้ำใจ: 110302

❤หนึ่งพลังใจ.ไอเลิฟยู❤

« ตอบ #621 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2016, 07:38:37 »

ส่งใจ love love love love love ส่งใจ

:c<รายละเอียดวิธีการสมัคร สมาชิก SuperVIP((คลิ๊ก)):c<
http://www.apichokeonline.com/index.php/topic,216.0.html

*jang*
ผู้ช่วยWebmaster
*

พลังน้ำใจ: 109147

« ตอบ #622 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2016, 09:17:40 »

h;, h;, h;, h;,
TON-BAITAN

*

« ตอบ #623 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2016, 09:48:39 »

ส่งใจ love love love love love ส่งใจ
+1พลังน้ำใจ ขอบคุณครับคุณมล

TON-BAITAN

*

« ตอบ #624 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2016, 09:49:58 »

h;, h;, h;, h;,
+1พลังน้ำใจ ขอบคุณครับคุณjang

แท็ก:
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 ... 45   ขึ้นบน
  พิมพ์