อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง หวยเด็ด เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
29 มีนาคม 2024, 04:25:29 *
ผลงานห้อง VIP (งวด 16 มี.ค.67)
อ.apichoke ปักหลักสิบหน่วย เข้า 2-6
อ.janya ถูกตรงเลขท้ายย๒ตัว 78
อ.goodrich ถูกตัวกลับเลขท้ายย๒ตัว 87
อ.พริม ฟันธงชุดเดียว ถูกตรงๆ เลขท้าย๒ตัว 78

ออก 626-78
   หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP หนังสือหวย VIP สมัคร vip ช่วยเหลือ แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก Register  
ฝากภาพ i-pic
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าและวิเคราะห์ให้ฟัง  (อ่าน 6424 ครั้ง)
nugrom
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 8816

« เมื่อ: 18 มีนาคม 2012, 12:26:59 »

สวัสดีครับทุกท่าน
หวยงวดวันที่ 16-3-55 ออก 607064/08 มีบางคนที่ผมบอกไป ถูก 64 เป็นเงินพอเยอะครับ
สำหรับเพื่อนๆในนี้จะถูกมากหรือน้อย ผมไม่สนใจที่จะรู้… ผมนึกถึงแต่ตัวเองว่าจะซื้อหวยวิธีไหน+อย่างไรให้ถูก
ไม่ซื้อมากตัว กำลังนี้ (ภาษาคนสมัยก่อนพูดกัน) คิดว่าจะใช้วิธี………วิธีนี้มิใช่ใช้ได้ทุกงวด
ถ้าบอกไปผู้นิยมซื้อหวยคงส่ายหัว ผมมิได้หวังให้เชื่อแล้วซื้อตามนะครับ ดังคำที่อ่านแล้วขำ ขำ
“ตรูกำลังหลงทาง ตามมาทำไมวะ”  ผมเพียงมีความปราถนาดีต่อเพื่อนๆทุกท่านเท่านั้น
ไม่หวังสิ่งใดตอบแทน แค่มีความสุขใจที่บอกเลขเขาถูกก็ดีใจแล้ว

เพื่อนถามผมว่าทำไมเลขเข้าแต่ 2 ตัว (งวดที่ออก 605 ผมยังไม่ได้บอกใคร ตัวผมเองยังมองแค่ผ่านๆ)
มาเริ่มบอกและโพสในเวปอภิโชคเท่านั้น บอกมา 2 งวด เลขเข้าเฉพาะ 2 ตัว 3 ตัวไม่เข้า
ผมจะวิเคราะห์เลขจากสาย  sms ให้ฟัง วิเคราะห์นะครับ เลขจากสาย sms เขาจะไม่ให้เข้า 3 ตัว
นานๆๆจะให้เข้าสักที ถึงเลขจะเข้าก็เข้าแค่ โต๊.ด สำหรับ 2 ตัวจะเข้าบ่อย
ให้บนออกล่าง ให้ล่างออกบน พอเข้าหลายงวดก็จะให้พลาดสักงวดหรืออย่างมากไม่เกิน 2 งวด
(บ่อยไปแฟนๆจนแย่ ) ผมคิดว่าเขาคงให้อีกระยะหนี่ง แล้วคงหยุด (สักพัก)
ด้วยความจำเป็นบางประการ

งวด 1- 4 -55 ที่จะถึงนี้ผมต้องซื้อแล้วทั้งบนและล่าง ที่ผ่านมาชอบซื้อแต่ 3 ตัว
2 ตัวซื้อไม่กี่ชุด โดยทิ้งสายจาก sms ทั้งหมด  เพื่อนที่ผมบอกไปบอกเฉพาะเลขจาก sms เท่านั้น
เขาไม่เปิดเนตดูจึงไม่มีเลขมากมาย เลยไม่มีอาการรักพี่เสียดายน้อง เขาจึงเลือกรักและจัดหนักได้
ทั้งหมดที่ร่ายยาวมานี้เป็นการวิเคราะห์ของผมเท่านั้น  อย่าเชื่อและหลงตามมานะครับ  ผมอาจหลงทางอยู่
สวัสดีครับ

:c< :c< :c<

อดทน อดกลั้น นอบน้อมและถ่อมตน

ONONO138
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 13992

พรุ่งนี้ก็เช้าแล้ว........

« ตอบ #1 เมื่อ: 19 มีนาคม 2012, 08:41:46 »

แอบติดตามอยู่นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ..สู้สู้... */. */. */. */. */.

nugrom
Super Hero7
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 12:35:56 »

.พยายามเน้นเลขสองตัว   จะเจ๋งกว่า  เพราะโอกาสถูกมีมากกว่า    สามตัวบนถูกยากมากกว่าเพราะ
โอกาสถูกคือหนึ่งในพัน  

นี่คือความเห็นบางส่วนของคุณ มินมินคุง ซึ่งเป็นความจริง และทุกท่านก็รู้ แต่ก็ยังหวังว่ามันต้องถูกสักวัน
ผมก็คิดเช่นนี้เหมือนกัน แต่จนแล้วจนรอดซื้อมาเป็นปียังไม่เคยถูก 3 ตัวสักที อ.ที่ให้เลขก็ให้ถูกนะ 2 และ3 ตัว
ตรงด้วย  ซ้ำยังน้อยชุดดังเช่นคุณ pat12, คุณsanji เป็นต้น ตอนงวดที่ให้ตรงๆ เราก็ยังไม่รู้ ไม่รู้จัก
พอสนใจตั้งตารอและมั่นใจว่าคราวนี้คงได้ปลดหนี้บ้างหละ !! เหมือนกรรมยังไม่หมด
พอถึงตาเราก็เป็นอย่างนี้ทุกที มันต้องมีอุปสรรค สักอย่าง เหมือนผีบังตา

งวดที่ออก 518 คุณ pat12 ยังเสียดายไม่หาย จนต้องทำใจ  ดูจากสัญลักษณ์ต้ำตาร่วงเลย
ผมเข้าใจและเชื่อว่า สมช. ทุกคนเข้าใจ เป็นของธรรมดาครับ  งวดหน้ายังมี พร้อมที่จะรอและสู้ต่อไป

ระหว่างที่รอความความหวังจากคุณ pat12 (อย่าคิดว่าเป็นการกดดันนะครับ)
อีกส่วนหนึ่งผมคิดว่าผมจะเฝ้าเลขสัก 10 ชุด ที่ผมเห็นว่ามันหายไปนานเกินพอสมควร
เหมือน 9 ล่างหายไปถึง 20 กว่างวดมาออกเอางวดที่ 23

ผมเคยคิดและบอกตัวเองว่าเราจะถูกหวยคงต้องมาจากการรอคอย เคยคิดแบบนี้เสมอ
แต่ก็ยังไม่มีโอกาส มาถึงงวดนี้ผมเห็นว่าถึงเวลาแล้วที่จะเริ่ม ตามที่ตั้งใจไว้ทั้งบนและล่าง
อยากจะอธิบายก็เกรงว่าจะเป็นที่ขบขัน
และอีกอย่างจะอธิบายออกมาเป็นตัวอักษร ต้องใช้เวลานาน เพราะผมจะพิถีพิถันต่อคำพูด
และการสกดพยัญชนะและวรรณยุกต์ เพื่อให้ผิดพลาดน้อยที่สุด กว่าจะจบถ้อยกระทงความ
ต้องใช้เวลาหลายชั่วโมง เล่นเอาเหนื่อย ข้าวปลาไม่ต้องกิน คิดมาถึงตรงนี้เลยคิดว่าอย่าดีกว่า
เล่นเองและรอเลขจากคุณ pat12 เป็นดีที่สุด

+1 (ความจริงอยาก+สักล้าน)ให้คุณ pat12 และ สมช. ทุกท่าน ขอให้งวดนี้โชคดีถูกหวยนะครับ

:c<

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มีนาคม 2012, 12:46:20 โดย nugrom » บันทึกการเข้า
nugrom
Super Hero7
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 12:39:03 »

แอบติดตามอยู่นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ..สู้สู้... */. */. */. */. */.

ขอบคุณครับ + 1 ให้เป็นกำลังใจเช่นกันครับ

:c<

☯ ปรมาจารย์การเดาแห่งประเทศไทย ☯
สมาชิกระดับอาจารย์ C5
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 6158

รับพลังสุริยันจันทรา

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 13:54:34 »

ผมว่าท่านมาถูกทางแล้วครับ แต่ทางนี้ มันอาจมีดินลูกรัง น้ำขัง โคลนตมบ้าง ไม่ราบเรียบเหมือนถนนลาดยาง
แต่ผมเชื่อว่า ยังดีกว่าเดินไปทางอื่นที่เปนป่ารก แถมอันตรายรอบด้าน

เลขโอกาสถูกเลขนั้น เขาบอกว่ามีดังนี้

3ตัวตรง 1/1000
2ตัวตรง 1/100
1ตัวตรง 1/10

คิดง่ายๆเลยครับ แบบไหนถูกง่ายที่สุด แต่อย่างว่านะครับ อันที่ถูกง่าย อัตราการตอบแทนก็น้อยเหลือเกิน จนหลายคนไม่ค่อยชอบ เพราะต้องใช้ทุนสูง และได้น้อย
บางทีก็อาจไม่คุ้ม จึงลองเสี่ยงในเลขที่อัตราการจ่ายสูงขึ้น

ส่วนการถูกหวย สิ่งสำคัญที่สุดคือบุญบารมี นี่เป็นสูตรตายตัวเลยครับ
บางคนอยากถูกหวยๆๆๆมาก วันๆเที่ยวหาหวยไปที่โน่นที่นี่ จนลืมเที่ยวทำบุญใส่ตัว จึงไม่รู้อีกนานแค่ไหนเขาจึงจะถูก
บางคน เงินที่ซื้อหวยใน1เดือน อาจมากกว่า งด. ของ พนง. บริษัท อีกนะ  j* กรณีนี้ไม่รวมคนที่ไม่เดือดร้อนนะคับ

ถ้าลดระดับความต้องการลงมาสักนิดดดด เอาแค่ 2ตัว หรือ เด่น1ตัว ก็จะทำให้มีโอกาสถูกมากขึ้น  สู้สู้  ส่งใจ

เพราะการเดา คืองานของเรา ใครไม่เดา คนนั้นคือ มิจฉาชีพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2012, 16:50:42 โดย อยากปลดหนี้ทางโลก » บันทึกการเข้า
poompui
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 7424

« ตอบ #5 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 14:01:59 »

สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้ สู้สู้
ฺBaby Uthai
Golden Hero 8
*

พลังน้ำใจ: 22861

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 มกราคม 2013, 13:18:51 »

หัวเราะฟันร่วง หัวเราะฟันร่วง หัวเราะฟันร่วง หัวเราะฟันร่วง หัวเราะฟันร่วง

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

H|l H|l H|l H|l H|l

teedeng
Full Mb3

พลังน้ำใจ: 9

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2017, 22:18:53 »

เยียมไปเลย

love love love
hlonghlong
Junior Mb2
**

พลังน้ำใจ: 27

« ตอบ #8 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2017, 01:16:09 »

เยี่ยมครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์