ฝากภาพ i-pic

01-06-2019 ลุงตู่-น้องต้น ไปสัญจรกันที่ฉะเชิงเทรา จะไหวมั้ย

<< < (126/246) > >>

TON-BAITAN:
อ้างจาก: SOMSRIBANPO ที่ 24 พฤษภาคม 2019, 23:37:23

h,*อ.ลุงตู่ Fy่ี๊:Uํ  *tx,
 h,* อ.ต้น Fy่ี๊:Uํ *tx,

สวัสดีครับคุณSOMSRIBANPO
ขอให้มีความสุขมากๆตลอกทั้งวันนะครับ

เช้านี้ใส่บาตร
หมูทอดกระเทียมพริกไทยดำ
แกงไก่ใส่ฟักทอง
ผัดกระเพราเนื้อใส่ใบกระเพราเยอะๆ
ขนมหวาน...ทองหยอด+เม็ดขนุน+ฝอยทอง
นมแลคตาซอยกล่อง

วันนี้ออโต้อายุครบ 7เดือน เท่ากับมาอยู่กับพ่อได้ 5เดือน
ส่วนพ่อก็ 40เต็มเป๊ะ

ใส่บาตรเช้าเสร็จเรียบร้อยหมดแล้ว
ลุงตู่โทรมาบอกว่า เดี๋ยวจะออกจากตะพานหิน มากับเถ้าแก่น้อย
จะไปช่วยแจกอาหารกลางวันด้วย
แล้วกลับวันอาทิตย์เย็นๆ เถ้าแก่น้อยปิดร้านน้ำ2วัน
วันนี้ผมทำข้าวมันไก่ จะเอาไปให้คุณลุง คุณป้า คุณตา คุณยาย ที่สถานสงเคราะห์ได้กินกัน

TON-BAITAN:
อ้างจาก: Rucha ที่ 25 พฤษภาคม 2019, 02:18:39

j";aJ R,F._iY Fy่ี๊:Uํ f*ll f*ll f*ll

สวัสดีครับคุณRucha
ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

TON-BAITAN:
อ้างจาก: asoke ที่ 25 พฤษภาคม 2019, 07:13:58

h,*
 cd$

สวัสดีครับคุณasoke

TON-BAITAN:
อ้างจาก: SOMSRIBANPO ที่ 25 พฤษภาคม 2019, 07:34:39

'J|Lอ.ลุงตู่ Fy่ี๊:Uํ
 'J|L อ.ต้น Fy่ี๊:Uํ
 *tx, *tx, *tx, *tx,

วันนี้ขอให้มีแต่ความสุขนะครับคุณSOMSRIBANPO

TON-BAITAN:
อ้างจาก: INFANTY ที่ 25 พฤษภาคม 2019, 07:35:57

*k<//* *tx, R,F._iY *k<//*

สวัสดีครับคุณINFANTY

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader